พฤษภาคม 22, 2024, 01:10:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อค !! Yuma asami ป่วยเป็นมะเร็งที่รังไข่ ระยะที่ 3  (อ่าน 78771 ครั้ง)
toey335
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 08:05:21 PM »

คือ  สื่อ บาง  ครั้งก็ บอกว่า ในเเนว เล่น av มาก เป็นมะเร็งรังไข  ผมว่า  มันดูไม่ดีกับเธอเลยนะครับ  ถ้าเป็นมะเร็งปากมดลูก ผมจะไม่ว่าเลย  เเต่นี่มันคนละเรื่องกัน    มะเร็งรังไข่ มันมีโอกาสเป็นกันได้หมดเเหละครับ  บางคนไม่เคยเล่น av ยังเป็นเลย   หรือ บางคนเล่น av  มากกว่า  yuma asami  มากมายหลายเท่ายังไม่เป็น  ยกตัวอย่าง rio hamasaki นี่เล่นมากกว่า  yuma asami อีกนะครับ  ก็ยังไม่เป็นเลย  มันเป็นโรคที่ผู้หญิงต้องระวัง  ผมว่า ช่วงที่เธอ ผอมลง ผอมลง มันคงมีอาการมาตั้งนานเเล้วล่ะครับ  เพียงเเต่เธออาจไม่ได้เอ่ะใจ     จนมันมีอาการ ปวด ถึงได้ไปตรวจ    ยังไง ผมก็เป็นกำลังใจให้เธอ  อยากให้เธอหาย  มีชีวิตที่ยืนยาวกว่านี้ครับ   
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 08:11:37 PM »

บางเว็บก็เลวเกิน ลงข่าวเสียๆหายๆ แถมให้ความรู้ผิดๆอีก
ไทยแดนกระหรี่นี่แม่งระยำจริง

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 08:13:50 PM »

มานั่งคิดดู  พันธุ์กรรม  ถ่ายทอด  จากบรรพบุรุษ  ของเค้า ก็ สามารถเป็นไปได้

jak_homo
Lolicon Obscene

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 10:35:56 PM »

บางเว็บก็เลวเกิน ลงข่าวเสียๆหายๆ แถมให้ความรู้ผิดๆอีก
ไทยแดนกระหรี่นี่แม่งระยำจริง

เว็บไหนเพ่ ขอหน่อย จะเข้าไปด่าแม่มัน
forever alone
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2013, 10:46:22 PM »

เห็นภาพแล้วตกใจมากไม่คิดเลยว่าสภาพร่างกายจะโทรมขนาดนี้ก่อนหน้านี้ผมเคยได้ยินข่าวมาบ้างแต่ตอนนั้นก็คิดว่าคงไม่ร้ายแรงอะไรมากคงเป็นแค่ระยะแรกแล้วตรวจพบแต่พอมาเห้นข่าวในนี้ผมถึงกับอึ้งเลยความรู้สึกมันแย่มากๆตอนนี้ก็ได้แต่หวังว่าเธอจะสามารถหายแล้วมาใช้ชีวิตได้อย่างปกติ
pree_r
AV DecadonoR++ (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 12:27:27 AM »

คนที่เรียนผ่านชั้นมัธยมมา ต้องเคยเห็นภาพจำลองระบบสืบพันธุ์เพศหญิงทุกคนครับ

มันมีอยู่ในหนังสือวิชาสุขศึกษา

และทุกคนต้องได้เห็นแล้ว ว่าจะเข้าไปรังไข่ได้ ต้องผ่านมดลูกก่อน

และท่อที่ต่อจากมดลูกไปรังไข่มันก็เล็กนิดเดียว

ท่อรังไข่มันก็ทำหน้าที่แค่ลำเลียงไข่ที่สุกแล้วมาที่มดลูก

ไม่ได้มีอะไรจากมดลูกสวนกลับด้านไปทางรังไข่เลย

อวัยวะเพศชาย หรืออะไรๆจากอวัยวะเพศชายมันไปถีงนั่นไม่ได้แน่นอนครับ

แค่ไปชนปากมดลูกเขาก็เจ็บแล้ว

ดังนั้น การที่เหมาเอาว่าเป็นมะเร็งรังไข่เพราะผ่านการมี sex มามาก

ผมว่าเป็นการพูดที่ลืมความรู้ขั้นพื้นฐานอย่างมากเลยนะครับ
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 02:19:06 PM »

น่าสงสารเธอครับ...

ถึงแม้หายกลับมาจะไม่เหมือนเดิม แต่ก็ขอให้ดำเนินชีวิตต่อไปนะครับ

ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 05:37:55 PM »

เธอจะอยู่ในใจผมตลอดไป

nattawut.sc
Art is for the moment : an AV is for eternity
AV Donator (VIP)

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 09:44:03 PM »

สู้ๆ ครับ 
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2013, 11:24:00 PM »

รักษาและดูแลตัวให้ดี ก็มีโอกาสหายได้ครับ
ขอเป็นกำลังใจให้เธอด้วย
ผมสังหรณ์ว่าคงยากที่จะได้เห็นเธอกลับมาแสดงให้เราชมแล้วล่ะ แม้ว่าเธอจะหายดีแล้ว
แต่ผลงานของเธอก็จะอยู่ในใจของผมตลอดไป
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 15 พิมพ์