พฤษภาคม 04, 2024, 12:30:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ..สมัยก่อน หาหนังโป๊/หนังสือโป๊ดูไม่ง่ายนะครับ  (อ่าน 72460 ครั้ง)
Ganbare
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 28, 2017, 11:30:09 AM »

อะโฮ่
สุดแสนล้ำค่า นี่คือหมุดหมาย แห่งกาลวลา
กว่าที่โลกจะหมุนมาถึงจุดนี้ได้ต้องผ่านความยากลำบาก ทุรกันดาร
ทำสงครามโลก มาแล้ว2ครั้ง อ้าวว

ขอคารวะท่าน REAL Steelนักประว้ติศาสตร์สายAV
กับของสะสมที่นำมาเอื้อเฟื้อ  ดูแล้ว มีคุณค่าทางใจ ล้ำเลิอค่า
เกินกว่าจะมาโหลดทิ้งโหลดค้าง โหลดขว้าง  อย่างของฟรีๆ สมัยนี้ 

สวยจัง

Avatar ของท่านGanbare   คือ สาวAVนางใดครับ

ขออนุญาต ถามAsk Her name ณ ที่นี้
ถ้าท่านGanbare แวะมา ช่วยให้ข้อมูลด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Kojima Haruna แห่งAKB48ครับ เพิ่งแสดงเธียเตอร์จบออกจากวง19เมษาที่ผ่านมา
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 29, 2017, 06:06:34 PM »

สมัยวัยรุ่นเลย
CrazyBear

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 06:53:15 PM »

คิดถึงสมัยนั้นจริงๆ 
ส่วนตัวแล้วผมว่ายุคนั้นมันตื่นเต้นกว่า ได้อารมณ์กว่าสมัยนี้เยอะอยู่นะคับ
ว่าแล้วขอระลึกความหลังสักหน่อย......ของผมนี่แบ่งเป็นยุคๆได้เลยคับ ฮ่าๆ

ยุคหนังสือโป๊ (น่าจะช่วงป.6 - ม.ต้น)
กว่าจะได้มาเล่มนึง...ส่วนใหญ่ผมยืมเพื่อน ซึ่งมันก็ไปจิ้กมาจากพ่อมันอีกต่อนึง
ไปเที่ยวกรุงเทพฯ ต้องอ้างว่าอยากไปเที่ยวฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต...บอกพ่อกับแม่ว่าขอไปเดินดูของเล่นเดี๋ยวมา...
...ความเป็นจริงคือ...รีบวิ่งออกไปซื้อแผงหนังสือในตำนานฝั่งตรงข้าม...จำได้ว่าวิ่งไปโคตรไกล แต่ก็ไปโคตรเร็ว อิ อิ 
ได้กลับมาถึงบ้านละต้องเอาซ่อนไว้ใต้เตียง หาจังหวะแอบอ่านดึกๆ ทั้งๆที่ก็มีห้องนอนส่วนตัว
แอบอ่านในห้องน้ำนี่ก็อย่างได้อารมณ์ เย็นๆ ชื้นๆ วูบวาบๆ   

ยุควิดีโอโป๊ (น่าจะม.3 - จบ ม.ปลาย ท้ายๆยุคเริ่มมีแผ่น VCD โป๊เข้ามาแล้ว)
ยุคนั้นก็อย่างมันส์...ต้องคอยจัดเวลาว่าตอนไหนปลอดภัย เปิดดูได้มั่ง
บางทีใส่หูฟัง ซึ่งสมัยนั้นเป็นแบบมีสาย แถมสายมันจะสั้นไปไหน......กำลังเพลินๆ...สายตึง...หลุด!!!
ห่านจิก!!!...เสียงดังไปถึงบ้านข้างๆ...พอจะรีบปิด รีโมตดันหาไม่เจอทุกที

ยุคหินกลางของอินเตอร์เนต (ม.6 - เข้ามหาวิทยาลัย)
เป็นสมัยที่ผมเริ่มโหลดหนังโป๊ได้ด้วยตัวเองแล้ว...จริงๆเพื่อนเค้าโหลดกันมาตั้งแต่ม.ปลายแล้ว แต่ผมโลว์เทค(มาก)
ช่วงนั้นยอมรับว่าเสพย์ติดการโหลดหนังโป๊หนักมาก (แต่มาคิดๆดูแล้ว น่าจะเสพย์ติดอินเตอร์เนตฯมากกว่านะตอนนั้น)
จนขึ้นปี 2 ก็ได้รับฉายาจากเพื่อนๆและรุ่นพี่ รุ่นน้องว่า...เทพเจ้าแห่งการโหลด
หารายได้เสริมด้วยการรับโหลดหนังขายอยู่ช่วงนึง ได้แผ่นละร้อยเลยนะตอนนั้น (เคยขายดีจนไปลงอ่างฟรีได้ 2 น้ำ ฟินสุดๆ)

คือเสพย์ติดการโหลดจน...บางทีโหลดเสร็จก็แค่เปิดดูว่าตรงปกมั้ย แล้วก็ปิดหนังซะหยั่งงั้น
มันสนุกตรงได้หารูปนางเอก(ว่าหน้าตา+รูปร่างโดนใจเรามั้ย)...แล้วก็ไปค้นหาชื่อ...ไปค้นหาผลงาน
เลือกเรื่องที่อยากดู...ค้นหารหัสหนัง...เอารหัสหนังที่ได้ไปหาบิท(ตอนนั้นแบบดูออนไลน์ยังไม่รุ่งเรืองแบบทุกวันนี้)
และที่มันส์สุดๆสำหรับผมคือ...นั่งเฝ้า นั่งเช็คบิท ว่ามันเสร็จไปกี่เปอร์แล้ว (ยุคนั้นค้างที่ 99.9% นานมาก)
สมัยนี้การทำแบบที่ผมว่ามามันง่ายแล้วก็ไวมาก...แต่เมื่อก่อน...กว่าจะได้แต่ละอย่าง หานานมากกกก
เหมือนเล่นเกมอ่ะ(สมัยแร็คนาร็อครุ่งเรืองจำได้เลย)......นั่งฟังเสียงเนตวิ่ง ติ้ดๆๆๆ ตรื้ดดดด แคร่กๆๆๆๆ ทั้งวัน

ว่าจะระลึกความหลังนิดเดียว...พิมพ์ไปพิมพ์มา......พล่ามซะยาวเลย ขอโทษคับ แหะๆ   
สมัยนั้นการหยิบหนังสือโป๊เข้าไปห้องน้ำ กับ แอบเปิดหนังโป๊+ใส่หูฟัง มันฟินสุดๆจริงๆ

ปล.จริงๆนอกจากเรื่องพวกนี้ผมก็เรียนหนังสือ เที่ยวเล่นกับเพื่อน เล่าบาส เตะบอล ฟังเพลง ดูหนัง(ปกติ) นะฮ่าๆๆ

Real Steel

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 10:52:16 PM »

ใช่เลยครับ ท่าน  CrazyBear

แผงหนังสือโป๊ที่ผมไปซื้อบ่อยอีกที่ ก็คือ ที่แยก ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ...ไปทีไร หมดตังค์ไปเยอะตลอด
ส่วนใหญ่ไปที่นี่ ผมจะได้พวกหนังสือ " เปิดบริสุทธิ์ " มาทั้งนั้น
เพราะสมัยก่อนอยากได้มาก...พอทำงานมีเงิน เลยซื้อเก็บมันทุกเล่มที่พอจะหาซื้อได้
คือสนองความอยากของตัวเองสมัยเด็ก ฮ่าๆๆ

Real Steel

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 10:56:22 PM »

เล่มต่อมา...ชื่อว่า  " สาวสะเด็ด "

เล่มนี้ ผมทันซื้อฉบับที่ 1 ด้วยอ่ะ...ฮ่าๆๆ

Real Steel

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 10:59:40 PM »

มีสาวสะเด็ดแล้ว ก็มีหนังสือชื่อ  " วัยเด็ด " ด้วยนะครับ   Grin Grin

Real Steel

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 11:06:08 PM »

มีวัยสาววัยเด็ดแล้ว ก็มีหนังสือชื่อ ไร้เดียงสา ด้วยนะครับ
แต่รู้สึก จะมีการใช้ชื่อนี้ซ้ำกันด้วย ฮ่าๆๆ

หนังสือชื่อ  " ไร้เดียงสา "  แบบเป็นนางแบบคนไทย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2017, 11:11:28 PM โดย Real Steel » บันทึกการเข้า
Real Steel

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 11:08:04 PM »

ส่วนนี่ก็ชื่อหนังสือ   " ไร้เดียงสา " เหมือนกัน...แต่เป็นคนละจ้าว

คุณภาพไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เรื่องข้างในก็ไม่ชวนอ่าน ส่วนรูปก็เอานางแบบญี่ปุ่นมา แบบไม่เห็นอะไรเลย

Real Steel

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 11:15:23 PM »

เล่มต่อมา ชื่อว่า   

" สไตล์สาว "

ไม่รู้เป็นเจ้าเดียวกันรึเปล่า เห็นตัวหนังสือของชื่อหนังสือ มันไม่เหมือนกัน

Real Steel

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 30, 2017, 11:19:36 PM »

หนังสือชื่อ

" ทัดทรวง "

ก็มีนะครับ...เล่มนี้ผมก็ชอบนะครับ เขาถ่ายนางแบบได้สวยดี

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13 พิมพ์