พฤษภาคม 03, 2024, 10:46:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้บริการ Tezfiles บ้างครับ  (อ่าน 713 ครั้ง)
bullfight
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2023, 07:20:20 PM »

พอดีผมได้ลองใช้แล้วรู้สึกว่ามันโหลดแต่ละเรื่องได้ช้ามากๆเมื่อเทียบกับ Uploadgig เลยอยากลองถามทุกคนดูครับว่าใครที่เคยใช้แล้วมันโหลดหนังช้ากันไหมหรือว่าผมเป็นแค่คนเดียว
ผมรู้คุณก็ดู ~
วุฒิสมาชิกเอวี
**

people=shit

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2023, 08:25:02 PM »

ไม่ได้ซื้อพรีเมี่ยมก็ช้าเป็นปกตินะครับ
ไฟล์ 1-2 Gb ผมโหลดไป 4-5 ชม. วิ่งเฉลี่ย 70-100 kb

bullfight
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2023, 05:44:24 AM »

ไม่ได้ซื้อพรีเมี่ยมก็ช้าเป็นปกตินะครับ
ไฟล์ 1-2 Gb ผมโหลดไป 4-5 ชม. วิ่งเฉลี่ย 70-100 kb

อ๋อ ผมซื้อนะครับซื้อแบบ1เดือนแต่พอโหลดแล้วมันช้ามากๆหนัง 5gb ถ้าเป็นของ uploadgig โหลดไม่ถึง10นาทีได้แล้วแต่ Tezfiles ล่อไป 1-2ชม.ผมเลยสงสัยว่าคนอื่นเค้าเป็นยังไงกันบ้าง
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2023, 11:10:45 AM »

อ๋อ ผมซื้อนะครับซื้อแบบ1เดือนแต่พอโหลดแล้วมันช้ามากๆหนัง 5gb ถ้าเป็นของ uploadgig โหลดไม่ถึง10นาทีได้แล้วแต่ Tezfiles ล่อไป 1-2ชม.ผมเลยสงสัยว่าคนอื่นเค้าเป็นยังไงกันบ้าง
[/quote]

TezFiles จะช้ากว่าชาวบ้านเค้าครับ

bullfight
ปลิงควาย

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2023, 04:13:52 PM »

TezFiles จะช้ากว่าชาวบ้านเค้าครับ
[/quote]อ๋อ ขอบคุณครับทีนี่ก็กระจ่างล่ะเสียดายหนังเก่าเยอะแต่โหลดช้ามากๆเลยแถมราคาสูงกว่าเค้าเพื่อนเยอะเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์