พฤษภาคม 02, 2024, 11:46:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ameri Ichinose - จับกดคุณครูสาวววววววว [XV-835]  (อ่าน 29779 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 12:43:30 PM »

[XV-835] Ameri Ichinose – Female Teacher Hunt

.
.
.

วันนี้มา review สุดเลิฟของผมน่ะครับ น้องอเมริ นั่นเอง เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เธอแสดงให้กับค่าย max-a เรื่องราวจะเป็นอย่างไรนั้น มาชมกันได้เลย

เรื่องนี้น้องอเมริรับบทเป็นคูณครูสาวสุดเฮี๊ยบ เด็กคนไหนทำตัวไม่ดีเป็นต้องโดนเธอเฉ่งทุกราย วันนี้มาถึงคิวตาโปร๊งเหน่งชื่อไอ้อู๊ดครับ

น้องอเมริ - โกนหัวทำไม ไม่รู้ว่าคนอื่นเขาแสบตา
ไอ้อู๊ด - ผมโกนที่ไหน มันไม่ขึ้นเองต่างหาก

น้องอเมริ - เถียงเหรอ ไปเลยน่ะ ไปโล้นไกลๆเลยน่ะ
ไอ้อู๊ด - ฮือๆ เด๋วเจอกันๆ

แต่เพราะน้องอเมริเป็นครูมาใหม่ (อีกแล้ว) เลยไม่รู้ว่าฐานะที่แท้จริงของไอ้อู๊ดเป็นถึงลูกผู้บริหารโรงเรียน เมื่อมาโดนด่าเช่นนี้ทำให้ร้อนถึงครูวีต้องลงมาเคลียร์

ครูวี - ไปด่าไอ้อู๊ดทำไม ไม่รู้เหรอว่าพ่อเขาเป็นคนให้เงินเดือนพวกเราน่ะ
น้องอเมริ - นู๋ขอโทษ

ครูวี - มาขอโทษเฉยๆได้ไง มันต้องโดนทำโทษ

น้องอเมริ - แอร๊ยยยยส์ ทำโทษเฉยๆสิคะ มาดูดนมทามมาย

ครูวี - ไม่ดูดก็ได้ แทงเลยถ้างั้น

หลังจากแทงจนน้องอเมริเสร็จไปครั้งนึง ก็เข้าสู่บทลงโทษขึ้นต่อไป

จับเป่าปี่

แล้วก็เสียบ

หลังจากโดนบทลงโทษเข้าไปแล้ว น้องอเมริก็สำนึกผิดยอมตามครูวีไปขอโทษ

น้องอเมริ - ไอ้อู๊ด ครูขอโต๊ดดดดด
ไอ้อู๊ด - ฮึ ! งอนนนนน

เมื่อครูวีเห็นว่าไอ้อู๊ดไม่หายงอน ก็เลยเอาหอยให้ดูซะเลย

ครูวี - เอ้าหอย แล้วหายงอนซะ
ไอ้อู๊ด - ฮ๊า ~~~ หอย

ครูวี - จะดูทำไมเฉยๆ ลองเลียดูดิ
ไอ้อู๊ด - เลียได้ด้วยยยยย
น้องอเมริ - ถามกรูสักคำก่อนสิคะ

ไอ้อู๊ด - เกิดมาไม่เคยเห็นหอย ขอถ่ายเก็บไว้ดูน่ะครับ
ครูวี - ได้ดิ ครูอนุญาต
น้องอเมริ - ขอกรูสักคำสิคะ

ครูวี - โชว์หอยเสร็จแล้ว เด๋วครูอเมริจะโชว์เป่าปี่
ไอ้อู๊ด - เจ๋งไปเลย
น้องอเมริ - แมร่งเอ๊ยยยย ไม่มีใครสนใจกรูเลย

ไอ้อู๊ด - นี่เขาเรียกว่าเลี้ยงบาส

ไอ้อู๊ด - จะซู๊ตแล้วววววว
น้องอเมริ - แหวะ ~~~

และด้วยความที่ไอ้อู๊ดเป็นคนรักเพื่อน มีอะไรต้องแบ่งเพื่อนกินตลอด วันนึงมันก็พาพวกไอ้ฮั่งตู๋มา

ไอ้อู๊ด - ครูครับ ผมพาเพื่อนมาเอาครูครับ
น้องอเมริ - แอร๊ยยยยยส์

ไอ้อู๊ด - ถ้าครูไม่ยอมผมจะโฟสรูปนี้ลงเวป AVC

ด้วยความกลัว น้องอเมริก็ต้องกล้ำกลืนฝืนทน ยอมตกเป็นของพวกไอ้ฮั่งตู๋

น้องอเมริ - แอร๊ยยยยยส์ จั๊กจี้

ยอมทุกอย่าง แม้ว่าไอ้ฮั่งตู๋จะเอาอุปกรณ์การเรียนมารุมทำร้าย

น้องอเมริ - อุปกรณ์วิชาอะไรว่ะ

จับเป่าปี่พร้อมกัน 3 ดุ้น

และจับเธอกดซ้ำแล้วซ้ำเล่า

จนพวกไอ้ฮังตู๋เสร็จกันทุกคน ทั้งหมดนี้อยู่ในสายตาไอ้อู๊ดตลอด

ไอ้อู๊ด - ครูครับผมขอโทษ ผมไม่อยากให้เรื่องมันเป็นแบบนี้เลย

ไอ้อู๊ด - เพื่อเป็นการขอโทษ ผมจะจับคุณครูมาแต่งชุดนักเรียนแล้วข่มขืน
น้องอเมริ - อะไรของเมริงงงงงงง

ไอ้อู๊ด - ไม่ครับ ครูอย่าพึ่งยกโทษให้ผม
น้องอเมริ - กรูห้ามมึงจะฟังไหม

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เมื่อน้องอเมริห้ามอะไรไอ้อู๊ดไม่ได้ น้องอเมริก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลย

เธอตกเป็นเบี้ยล่างด้วยความไม่เต็มใจ .... เหรอ

ต้องเป่าปี่เพราะโดนกำลังบังคับ .... เหรอ

ต้องขึ้นขี่ด้วยความไม่ยินยอม .... เหรอ

พยามคลานหนีอย่างสุดความสามารถ

เมื่อทำทุกอย่างแล้วก็ยังหนีไม่พ้น เธอก็เลยต้องยอมนอนพลีกายแต่โดยดี ปล่อยให้ไอ้อู๊ดอ๊วกใส่หน้า

เรื่องทั้งหมดก็จบลงแต่เพียงเท่านี้ เพราะจากบทเรียนที่ได้รับ ทำให้น้องอเมริเข็ดหลาบ ไม่กล้าด่าไอ้อู๊ดอีกแล้ว

น้องอเมริ - ไอ้อู๊ด ไอ้โล้น ไอ้โรคจิต
ไอ้อู๊ด -เอ๊า ~~~

.
.
.

จบแล้วจ้า ~~~~

เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกของน้องอเมริที่ผมโหลดมาดูเลยครับ และเป็นเรื่องที่ผมประทับใจมากกว่าเรื่องอื่นของน้องเขาด้วย

เนื่องจากบทบาทในเรื่องนี้ค่อนข้างเหมาะกับเธอด้วยครับ เพราะน้องอเมริเวลาทำหน้านิ่งๆจะดูเหวี่ยงหน่อยๆ เลยเหมาะกับบทประเภทโดนบังคับขืนใจมากกว่าบทบาทแนวแอ๊บๆที่จะเน้นความน่ารักมาก่อน

ส่วนการดำเนินเรื่องในนี้ทำได้ดีครับ พร๊อตเรื่องที่เห็นก็เรียบง่ายไม่ซับซ้อนอะไร ดูได้เพลินๆดีครับ

แต่จะมีติบ้างตรงเรื่องการตัดต่อ ผมว่ามันดูไม่ไหลลื่นเท่าไหร่

ถ้าสนใจลองหาโหลดดูได้เลยน่ะครับ
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 12:57:34 PM »

รีวิวได้แหล่มจ้าาาา 
นอกจากนางเอกละ ทีเหลือดาราชายไทย-จีน ใช่มะ 

godgundam
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 01:17:18 PM »

ขอบคุณครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 02:13:11 PM »

สุดยอดมากเลยจ้า 
Shikamaru
เสนาธิการเอวี
*

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:50:13 PM »

แหล่มมากครับ ขอบคุณครับ
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 07:13:16 PM »

ท่านใดที่สามารถ กรุณาทำlink โหลดเรื่องนี้ไว้ให้ด้วยจะเป็นพระคุณคับพ้ม
menkmenk
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 09:07:16 PM »

บรรยายซะ Grin
มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 10:44:51 PM »

ไอ้โล้นนี่อีกแล้วอิจฉามันเจงๆๆๆๆๆ

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
D.J.Condom
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 05:23:20 AM »

ไอ้อู๊ด  นี่แม้งเล่นหลายเรื่องจริง ๆ

หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 08:53:09 AM »

คนนี้ผมเก็บแนน่อนครับ

ขอบคุณ review เยี่ยมๆ ฮามากครับ

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์