พฤษภาคม 15, 2024, 08:27:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามอยากให้แนะนำเรื่อง feel good สักเรื่อง ในใจเพื่อนๆ มีเรื่องไหนบ้างครับ  (อ่าน 10273 ครั้ง)
boremons
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 07:32:45 PM »

เนื่องจากช่วงนี้ดูข่าวดูอะไรแล้วรู้สึกเครียด เราอยากหาหนังสักเรื่องที่นอกจากดูไว้ระบายแล้ว อยากได้ feel good ด้วย เพื่อนๆ พอจะแนะนำหนังให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2020, 08:11:13 PM »

ผมชอบเรื่องนี้ครับ STAR-998

โดนยูนะตกจากเรื่องนี้แหละครับ ดูเรื่องนี้แล้วเข้าใจฉายายูนะฟิลแฟนเลย เนื้อเรื่องอาจจะไม่เท่าไหร่ แต่มันฟิลกู๊ดเพราะยูนะเล่นนี่แหละ

boremons

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 12:20:19 AM »

ผมชอบเรื่องนี้ครับ STAR-998

ถ้าพูดเรื่องโดนตบ เราก็โดน Kogawa Iori ตบเพราะเรื่องนี้เลย Star-684

TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 02:50:54 AM »

ฟีลแฟนของน้อง Minami ในรหัส IPX-273 ก็ดีนะครับ ฟีล sex tape ของคู่รักอยู่

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
kingz9

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 08:34:55 AM »

ผมว่าถ้าเรื่องนี้มันไม่ผิดที่มันดันเป็นการนอกใจแฟน

มันคือดีมากเรื่องนึงเลยนะครับ แสง มุม ความสวยงาม ไม่มีแบบกระแทกแหลกให้หีระเบิด ไปเรื่อยๆฟิลแบบแฟนกันเลย ทาคาโชเหมาะสมมากกับการแสดงบทแบบนี้ ผมยกให้นางเด่นสุดเลยนะในบรรดา AV ที่แสดงหนงฟิลกู๊ดได้ดี สื่อทั้งหน้าตาทั้งอารม

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 08:40:55 AM »

เอ่... อา.. โน่..

NTR มัน.. ..

..
..

..

.

.

Feel good ตรงไหน

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kingz9

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 09:33:48 AM »

เอ่... อา.. โน่..

NTR มัน.. ..

..
..

..

.

.

Feel good ตรงไหน

อืมนั้นสิแต่ ในหนังAV ผมว่าจะหาหนังที่ผมชอบแล้วฟิลกู๊ด โดยไม่ผิดศิลธรรม ผมว่ามันออกจะยากไปหน่อยนะแต่ก็ลองไปหาๆดู ก็เออแฮะ เรื่องนี้แหละ ผมเคยแนะนำไปทีละว่าหนังดี ท่านforbiden ก็เอาไปแปลให้แล้วด้วย จริงๆผมชอบอีกเรื่อง ที่มันชื่อ ว่า Mitsuki Nagisa พรหมลิขิตชั้นดีพลีร่างแลกเงิน MIAA-219 แต่มันก็ไม่ใช่ฟิลแฟนอยู่ดี มันเป็นเรื่องที่ผมดูแล้วยิ้มนะแต่มันก็ไม่ใช่ฟิลกู๊ดอีกนั้นแหละ ก็เลย อะไหนๆก็ไหน NTR มันไม่ฟิลกู๊ด งั้นเรื่องนี้ดีกว่า สอนการใช้ชีวิตร่วมกันได้ดีไปด้วยเลย ดูแล้วไม่กระตุ้นอารมทางเพศด้วยแฮะแต่สอนให้รู้จักการใช้ชีวิตร่วมกัน

Kanon Kanade ข้ามเวลาแตกในค้นใจคู่ชีวิต MIAA-218

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 10:38:58 AM »

หนังทีมีดีบิ้วทั้งหลายเพราะทุกคนจะยิ้มเเละพูดคุยกันอย่างสนุกสนาน 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
บิ๊กนั้น
AV Columnist
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 02:22:14 PM »

เข้ามาแนะนำเรื่องเดียวกับท่าน kingz9 ครับของทากาโช
boremons

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2020, 06:58:37 PM »

อืมนั้นสิแต่ ในหนังAV ผมว่าจะหาหนังที่ผมชอบแล้วฟิลกู๊ด โดยไม่ผิดศิลธรรม ผมว่ามันออกจะยากไปหน่อยนะ

[/quote]

ใช่ครับ เราก็ว่าหายาก ถึงถามเพื่อนๆ หลายๆ คนเนี่ยแหละ 555+

หน้า: [1] 2 พิมพ์