พฤษภาคม 04, 2024, 01:32:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางแบบฝรั่งสวยๆ หุ่นดีๆ ขาวๆ หน่อยครับ  (อ่าน 62504 ครั้ง)
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 08:01:18 PM »

ตอนนี้ผมชอบคนนี้ครับ Sonya Blaze พึ่งมาเล่นน่าจะไม่นาน หนังแบบถ่ายกับผู้ชายยังไม่เยอะ
ถึงจะไม่ขาวมาก แต่หน้าโคตรเซ็กส์เลย แถมหุ่นเพรียวดีมากๆ ไม่ผอมแห้งเกินไป

บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 09:01:10 PM »

ชอบหุ่น Lena Anderson กับ Kyler Quinn ครับ
ทั้งคู่เกิดปี 1998 อายุ 24 แล้ว ไม่รู้ยังเล่นหนังกันอยู่ไหมครับ

Kyler Quinn ยังเล่นอยู่ครับ บางทีก็มีหนังกับฝั่งญี่ปุ่นอยู่
ส่วน Lena ตอนหลังเหมือนจะไปทาง Onlyfan มากกว่า( ไม่แน่ใจเหมือนกัน )
Kyler Quinn นี่เป็นขวัญใจสาวฝรั่ง No1 ของผมเลยครับตอนนี้
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 10:49:20 PM »

ผมเก็บหมดเลย ยกเว้นที่เล่นเลสเบียน ตอนแรกรู้จักในชื่อAurora ตอนนี้ก็เป็น Ariana Shine บางทีก็เป็น Ariana Shiane ลองหาดูตามเวปบอร์ดฝรั่ง มีครบทุกเรื่อง VR ก็มีครับ

เสริซด้วย Ariana Shine ในเว็บอื่นที่ผมไม่เคยเล่นมาก่อน เจอเกือบสิบงานครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
OHM2K
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 01:40:02 PM »

อันนี้ของผมจะเป็นพวกยุคปัจจุบันนะ  กำลังรุ่งเลย
ผมสายนม ชอบคนมีหน้าอกหน่อย  และมีอคติกับนมปลอมนิด ๆ
ดังนั้นคนที่เอามาโพสหน้าอกจะเป็นของแท้หมด

Stacy Cruz
สูง 177 CM  หน้าตาดี  รูปร่าง ดีทุกอย่าง  หน้าอกสวย  แถมเป็นของแท้ด้วย
ผมยกให้เป็น Best of Boob ฝั่งตะวันตกเลย  ถ้าญี่ปุ่นผมยกให้ Ito Mayuki

Leana Lovings
ตัวค่อนข้างเล็ก  สูง 153 CM เอง แต่หน้าอกและรูปร่างถือว่าใช้ได้  และเธอมีสัญลักษณ์ประจำตัวคือแว่นครับ

ตอนไม่ใส่แว่นก็น่ารักดีอยู่แล้ว  แต่ใส่แว่นแล้ว Damage เพิ่มได้อีก

Mia Evans
หน้าอกไม่ได้ใหญ่อะไร  แต่หน้าตา รูปร่าง ความขาว ผ่านหมดครับ

Hazel Moore
เป็นอีกคนที่หน้าตา  รูปร่าง หน้าอก ความขาว ผ่านหมดเช่นกัน

Freya Mayer
ผ่านมาตราฐานอีกคน ( เริ่มขี้เกียจประดิษฐ์ประดอยคำล่ะ  Grin )

ถ้ารุ่นกลาง ๆ หน่อย ซึ่งบางคนอาจจะ Retire ไปแล้วที่ผมชอบก็มี
Lucy Li
Leah Gotti
Cece Capella

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2022, 01:43:53 PM โดย OHM2K » บันทึกการเข้า
kokososo
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 09:51:47 PM »

ถ้าผมแนะนำคุณจะดูไหวป่าวครับ ซาดิสหน่อยนะ
แต่ถามว่าเด็ดไหม ตอบเลย ที่สู๊ดดด
alita angel เลิกเล่นเพราะโควิดเข้าพอดี

Hot Pearl

นี่ตำนาน Crystal Greenvelle เลิกเล่นหลายปีแล้ว

ตามเก็บได้ครับหนังเยอะ ตรงปกทุกคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2022, 09:55:03 PM โดย kokososo » บันทึกการเข้า
kokososo
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 10:04:36 PM »

Lina Cosmicbaby เพิ่งมาเล่นได้ไม่นาน ลูกครึ่งมีความเป็นasianหน่อย
แต่เรื่องหน้าหุ่นผมตั้งแต่หัวจรดเท้าโคตรxเลยครับ
ตั้งแต่ดูฝรั่งมาคนนี้ผมยอมรับเลยว่า มันน่าโดนที่สุ๊ดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2022, 10:06:41 PM โดย kokososo » บันทึกการเข้า
play...

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 02:50:21 PM »

ผมเก็บหมดเลย ยกเว้นที่เล่นเลสเบียน ตอนแรกรู้จักในชื่อAurora ตอนนี้ก็เป็น Ariana Shine บางทีก็เป็น Ariana Shiane ลองหาดูตามเวปบอร์ดฝรั่ง มีครบทุกเรื่อง VR ก็มีครับ

คนนี้เข้าท่าอยู่สำหรับผม  หาอยู่นานจะได้เข้าcollectionอีกสักคน^^"  ถ้าฝรั่งดังๆคนอื่นก็เคยเห็นหมดแล้ว
หุ่นเพรียวเอวขาเพรียวจริงๆ+ความเนียนแบบนี้หน่อยถึงokสำหรับผม 

เสียดายแต่หนังแนวฝรั่งองค์ประกอบฉากน้อยปริมาณน้อย  พระเอกเท่ไปหน่อยดูไม่ค่อยหื่น
คิดเล่นๆถ้ามาเล่นหนังของญี่ปุ่นที่ภาพดูมีองค์ประกอบอะไรกว่าเยอะ จะดูสวยขึ้นอีกพอสมควร
avถ้าได้หุ่นแบบนี้ผมพอใจแล้ว อยากให้มีแนวนี้(ความชอบส่วนตัว)

ปล.มีทั้งหมดกี่เรื่องแนะนำผมได้ครับ หามาลอง6-7เรื่องแล้วเผื่อผลาด
(4-5เรื่องเด็ดมากอยู่ ลองแล้วผมน่าจะหาได้ครบอยู่10กว่าเรื่อง)
ช่วงหลังเธอมาเล่นแนวเลสเบียนใช่มั้ยครับ ถ้าไม่กลับมาเล่นกลับผู้ชายนี่เซ็งเลย   
แต่เรื่องล่าสุดแนวเลสก็รู้สึกว่าเริ่มดูมีอายุขึ้นเหมือนกัน ฝรั่งพอเข้า25ปี แก่เร็วเหมือนกัน ผมชอบแนววัยรุ่นแบบsexyๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2022, 04:25:37 PM โดย play... » บันทึกการเข้า
pisapol
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2022, 07:44:56 PM »

มีหนังของSkye blue ตอนผมยาว แนะนำไหมครับ
Rock Shit

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2022, 07:46:14 PM »

hazel moore
pisuke
กรรมมาธิการเอวี

Rare Jav Finder

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2022, 03:40:08 AM »

Busty Clary
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 พิมพ์