พฤษภาคม 11, 2024, 11:40:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านรอง น้องๆ อยากรู้  (อ่าน 6845 ครั้ง)
Jiraiya
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 12:55:07 PM »

ท่านรองครับ,

ไหนๆ ก็ศึกษาวิชา AV อย่างสนุกสนานกันแล้ว รบกวนท่านหาข้อมูลของผลงาน ดารา AV ที่ขายดี
โดยรวมทุกเรื่องของทุกค่าย หรือจะเอาเฉพาะเรื่องใดเรื่องหนึ่งก็ได้

(Performer หน้าเอ๊าะอย่าง Rio Hamazaki เล่นหนังเยอะ แต่อาจจะไม่ขายดีที่สุดก็อาจเป็นได้นะครับ)

เผื่อจะออกสอบ ปิดเทอมอาจไปเข้า Tao Hua Ngoo College ...^_^
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 01:21:15 PM »

ท่านรองครับ,

ไหนๆ ก็ศึกษาวิชา AV อย่างสนุกสนานกันแล้ว รบกวนท่านหาข้อมูลของผลงาน ดารา AV ที่ขายดี
โดยรวมทุกเรื่องของทุกค่าย หรือจะเอาเฉพาะเรื่องใดเรื่องหนึ่งก็ได้

(Performer หน้าเอ๊าะอย่าง Rio Hamazaki เล่นหนังเยอะ แต่อาจจะไม่ขายดีที่สุดก็อาจเป็นได้นะครับ)

เผื่อจะออกสอบ ปิดเทอมอาจไปเข้า Tao Hua Ngoo College ...^_^

555 มีวิชาเอวีด้วยหรือจ๊ะ งั้นพวกเวปเรานี่ได้คะแนนเยอะกันทุกๆคนแน่ๆจ้า 555

นางเอกเอวีที่ขายดี ในแต่ละเดือน เช็คได้ที่เวปนี้จ้า http://www.8jav.com/ ตรง Latest Top 20 Titles จะเป้นประมาณหนังที่มียอดจําหน่ายมากๆอะไรแบบนี้จ้า ถ้าจะให้ไปไล่กันทุกๆค่ายนี่ คงไม่ไหวจ้า เพราะค่ายหนังเอวีมีเป็นร้อยๆค่ายเลย เอาเป็นดูตามลิ้งที่ให้ไปพอจะได้นะจ๊ะ

ส่วนริโอ จะขายดีไหม ตอบได้เลยว่า ขายได้ดีตลอดกาลเลยจ้าสัาหรับนางเอกเอวีเคสอย่างริโอ มีครบหมดทุกอย่างที่พวกเราต้องการกัน มันเป็นกฎง่ายๆเลยจ้า ดีมาน / ซัพพราย   ความต้องการ / ค่าสนองความต้องการ ถ้านางเอกเอวีคนไหน ทําหนังกับทางค่ายออกจัาหน่าย แล้วยอดขายที่ส่งมาจากร้านขายแผ่นเอวีต่างๆมียอดจัา่หน่ายดี ทางค่ายจะเล็งเห็นแล้วว่า คนนี้มีแววจะดันให้มีหนังเรื่องใหม่ ถยอยๆกันออกมา วงการเอวีมีการแข่งขันสูงมากๆ เนื่องจากสภาพสังคมที่มีการแข่งขันและค่าครองชีพสูงมากๆของญี่ปุ่น เด้กสาวๆ สาวใหญ่ จึงพาเหรดกันออกมาโดน kuy กระทุ้ง hee กันทุกๆเดือนๆ เดอืนละเป็น 100 ๆคน นางเอกเอวีจึงตกรุ่นเร็วมากถ้าไม่แน่จริง บางคนมีเล่นแค่เรื่องสองเรื่อง ยอดขายไม่เข้าเป้า ก้อาจลาวงการได้ง่ายๆ หรือตัวเองตั้งเป้าไว้ว่าจะเล่นแค่ ไม่กี่เรื่องอันนี้ก็เหตุผลส่วนตัวอีกประการหนึ่ง

เพราะแะนั้น ฟันธงได้เลยว่า นางเอกเอวีคนไหนมีหนังเล่นถึงขั้น 100 เรื่อง เธอคือสุดยอดของวงการอย่างแท้จริงจ้า  Grin
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 06:23:49 PM »

ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน สำหรับข้อมูล และ link ที่แนะนำให้ และให้รายละเอียดอย่างดี

มีตลาดกลุ่มที่ชอบ Amateur ด้วยล่ะ ที่ทำให้สาวยุ่นกลายเป็นดารากันมากมาย

ด้านผู้แสดงชายนี่ก็น่าพูดถึงนะท่าน ผมเคยดู Behind the scene จากDVD บางเรื่อง
ดาราชายนี่ ถ้าไม่เก่งเรื่องสร้างอารมณ์ หรือน้องชายแข็งแกร่งจริง กว่าถ่ายทำต่อได้ ผมว่าดาราหญิงเถียบตกเตียงแน่เลยครับ
ทีมงานถ่ายทำน่ะเยอะพอดู แต่ส่วนมากจะแซวกันตลอดการถ่ายทำเลย

ดาราหญิงนี่แหละตัวดี แหย่กระเซ้าให้ขำ พอผู้กำกับสั่ง action หล่อนก็ซี๊ดกระจาย จนพระเอกแทบคลานลงจากเตียง

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 06:26:18 PM »

ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน สำหรับข้อมูล และ link ที่แนะนำให้ และให้รายละเอียดอย่างดี

มีตลาดกลุ่มที่ชอบ Amateur ด้วยล่ะ ที่ทำให้สาวยุ่นกลายเป็นดารากันมากมาย

ด้านผู้แสดงชายนี่ก็น่าพูดถึงนะท่าน ผมเคยดู Behind the scene จากDVD บางเรื่อง
ดาราชายนี่ ถ้าไม่เก่งเรื่องสร้างอารมณ์ หรือน้องชายแข็งแกร่งจริง กว่าถ่ายทำต่อได้ ผมว่าดาราหญิงเถียบตกเตียงแน่เลยครับ
ทีมงานถ่ายทำน่ะเยอะพอดู แต่ส่วนมากจะแซวกันตลอดการถ่ายทำเลย

ดาราหญิงนี่แหละตัวดี แหย่กระเซ้าให้ขำ พอผู้กำกับสั่ง action หล่อนก็ซี๊ดกระจาย จนพระเอกแทบคลานลงจากเตียง

ใช่จ้าตลาด Amateur นี่ละจ้าที่นักแสดงบางคนไม่เปิดเผยชื่อจริง แต่ใช้ชื่อแฝงแทน เพราะวางแผนเล่นไว้ไม่กี่เรื่องเท่านั้น ไม่กะเล่นเป็นเอวีตัวสเต็มอาชีพ เป็นความสมัครใจของนักแสดงแต่ละคนจ้า เรื่องความร่าน และเงี่ยนของนางเอกเอวี ไม่ต้องพุดถึงจ้า พวกเธอใส่กันไม่ยั้ง เพื่อเงิน และความเสียวจ้า 555  Grin

pierre
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:00:57 AM »

เอ่อ...กะมู้นี้คุยกันอยู่สองคนเลยท่าน....

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:11:50 AM »

เอ่อ...กะมู้นี้คุยกันอยู่สองคนเลยท่าน....

555 ครั้งหลีงเดี๋ยวให้น้องเข้าหลังไมคืมาถามดีกว่า ตั้งกระทุ้หน้าห้องจ้า  Grin
pierre
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:38:30 AM »

555 ครั้งหลีงเดี๋ยวให้น้องเข้าหลังไมคืมาถามดีกว่า ตั้งกระทุ้หน้าห้องจ้า  Grin

ผมแซวเล่นครับ

งงว่ามีคนรู้เรื่องกันแค่สองคน

aloneinthedark
AV Distributor

...love you...

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 12:08:01 PM »

ฟังเพลินเลย...
ว่าแล้วเดี๋ยวลงขันกันตั้งค่าย(ค่า่ยหนังนะครับไม่ใช่ค่ายมวย  Grin)
ไปทำธุรกิจกันที่โน่นนะครับ
จะเิชิญทั่นรองเป็นคนคัดเลือกนักแสดง+พระเอก  Wink

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 12:23:21 PM »

ฟังเพลินเลย...
ว่าแล้วเดี๋ยวลงขันกันตั้งค่าย(ค่า่ยหนังนะครับไม่ใช่ค่ายมวย  Grin)
ไปทำธุรกิจกันที่โน่นนะครับ
จะเิชิญทั่นรองเป็นคนคัดเลือกนักแสดง+พระเอก  Wink

กลัวว่าจะโดนตํารวจ รวบยกค่ายก่อนนะสิจ๊ะ 555  Grin
4G63T
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2010, 03:29:49 PM »

เข้ามาอัพข้อมูลด้วยคน โย่วๆ Cheesy Cheesy Cheesy

หน้า: [1] 2 พิมพ์