พฤษภาคม 09, 2024, 05:40:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 321212 ครั้ง)
dragonia
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #210 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 11:07:55 AM »

ดาราในดวงใจ : Alice(arisa) Ogura
แนวหนังเอวีที่ชอบ: schoolgirl, loli
ปริมาณหนังที่มี: 500GB++
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หลงเข้ามาโดยบังเอิญในครั้งแรก ตั้งใจเข้าในครั้งต่อๆมา
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:อยากให้แบ่งหมวดหมู่ประเภทหนังเพื่อง่ายต่อการเข้าชมครับ
kazumanick
เหลือบไร
*

« ตอบ #211 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 12:57:38 AM »

ดาราในดวงใจ:      sola aoi รักมากที่ซูดดดดด
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวแปลกๆก๊าบ
ปริมาณหนังที่มี:  ก้อพอตัวแหละ
MaskRider
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #212 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 01:59:20 PM »

ชื่อ เรย์ ครับ อายุ27 จริงๆก็ติดตามมาตั้งแต่ v3 แล้วแหะ อยากบอกว่าดีใจจริงๆที่มีคนชอบอะไรเหมือนกันแล้วสร้างที่ๆเป็น community เอาไว้พูดคุยกันแถมอาจจะได้เพื่อนใหม่ด้วยดีใจที่ได้เข้าเว็ปนี้ครับ

ดาราในดวงใจ: อย่าให้ไล่เลย เยอะ !
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ขึ้นกับดาราที่เล่น แต่จริงๆชอบแนว OL กะ RaceQueen และที่ไม่ชอบคือแนว tentacle(ไอ้ที่เป็นหนวดๆอ่ะ)
ปริมาณ หนังที่มี: 400GB+
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ก็ชอบดูนิ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:อย่างงี้ดีแล้วครับอย่าโดน ict แบนละกัน 555+

PAII
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #213 เมื่อ: กันยายน 22, 2010, 11:56:52 PM »

ดาราในดวงใจ: Honoka ชอบคนนี้ที่สุดเลย ,Riko Tachibana,Tsubasa Amami,Yuma Asami คับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แนวใหนก็ได้คับขอให้เป็นคนที่ผมชอบ ก็ ok ละ
ปริมาณหนังที่มี: ก็ มีอยู่พอประมาณ ไม่มาก ไม่น้อย
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เจอเวปนี้ครั้ง แรก มันทำให้ต้องสมัครอย่างเร็วเลย
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีมากคับ มีทุกอย่าง จิง ๆ
coor
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #214 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:07:44 AM »

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
nonggg
ปลิงควาย
*

« ตอบ #215 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 12:28:01 AM »

hallooo Wink
Size-M-Man
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #216 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 05:12:17 AM »

คูณ Losatan ครับ สเปกเดียวกันเลยคับผม ฮ่าๆๆๆ
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #217 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 02:28:45 PM »

สวัสดีครับ ผมสมัครเป็นสมาชิกนานแล้ว โพสมาก็เยออะแต่เพิ่งแนะนนำตัวอย่างเป็นทางการ
แนวหนังที่ชอบ       :   แนวเจ๊โรคจิต กับแนว Slut สาวขาสวย ไม่รู้ทำไมชอบผู้หญิงสะโพกสวย ขาสวยๆ เป็นพิเศษ แต่แนวอื่นก็ดูน่ะ
เมียในฝันของผม     :  Erika   Kirihara + Asami   Ogawa
กิ๊ก                     :  Yui   Hatano
ปริมาณหนังทีมี       :  500+ DVD
เหตุผลในการสมัคร  :  เมื่อรู้สึกตัวก็สายเสียแล้ว - เป็นเว็บที่ดี มีประธานหล่อ(แผล็บ) มีเอวีมาล่อ เรื่องหม้อคุยเพลิน
เริ่มเข้าวงการ        :  ดูหนังเอวีมา  17 ปี (อายุคงพอๆกับท่านประธาน)
ที่ซุกหัวนอน           :  ระยอง
คติประจำใจ          :  ถึงกรูจะดูหื่น แต่ก็มิเคยข่มขืนใคร
kumrun
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #218 เมื่อ: กันยายน 23, 2010, 03:23:09 PM »

สวัสดีครับใหม่ที่นี่ครับ
เป็นมาหลายที่แล้วครับก็ประทับใจครับที่ได้เป็นสมาชิกที่นี่ด้วย  สำหรับดาราในดวงใจรุ่นเก่าก็มี Mirei Asaoka, Maiko Yuuki,
Chiasa Aonuma,Madoka Ozawa, Hitomi Shirahi  สำหรับรุ่นใหม่ก็นี่ครับ Sara Aoi,Maria Ozawa,Aiino Kishi,และอีกหลายๆ ที่ยากเห็นพวกเธอมาเล่น AV มากๆ คือ Yuko Ogura, Miu Nakamura, Rina Akiyama, Aya Kiguchi  และอีกหลายๆคน ครับโลภมากอยากดูเป็นเฒ่าหัวงู ครับผม 5555
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #219 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:50:49 AM »

สวัสดี พี่ๆทุกคนครับ ผมชอบดูหนังเอวีมานานเเล้ว แต่พึ่งมาเริ่มเกบสะสม ตอนแรกก็ดูแค่แก้หงี แต่มาเดี๋ยวนี้ ผมดูเพื่อศิลปะครับ (แม้จะสะโตกเหมือนเดิมก็เถอะ) ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบบบ บ  ปล.เด็กเพิ่งเกิดอยากบรรเจิดในเมือง AVC  ฮิ๊วววว ว~

ดาราในดวงใจ: ameri ichinose, saori hara, keade matsushima, eri ito, jessica kizaki, risa tsukino
แนวหนังเอวีที่ชอบ: แบบเป็นเรื่องเป็นราวมีที่มาที่ไป แต่ถ้านางเอกสวย หุ่นดี ไม่ต้องมีก็ได้ครับ อิอิ
ปริมาณหนังที่มี:เด็กพึ่งเิกิดครับ 50 GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ตอนแรกก็หาโหลดไปเรื่อย แต่พอมาเจอเวบนี้ ผมก็รู้สึกว่าตัวเองไม่ได้โดดเดี่ยวในโลกใบนี้ ยังมีคนที่ชอบเหมือนเราอยู่มาก คิดว่าจะติดตามข้อมูลข่าวสารเรื่อง เอวี ไปตลอด เวบอื่นไม่มีอย่างนี้อ่ะ ต้องที่นี่ที่เดียว AVC!!!!  (ไม่คิดค่าโคนาครับ )
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:อยากโหลดแต่ midiafire อ่ะคับเร็วดี

หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 49 พิมพ์