พฤษภาคม 08, 2024, 02:30:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 321108 ครั้ง)
SEVEN-DAY-SITH
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สุดๆ ต้อง สุโคย

« ตอบ #110 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 12:12:58 PM »

โห !!!!!!  แต่ละ คน

ดาราในดวงใจ ผมต้อง Rai Sakurai ครับ
ชอบเรื่องอะไร ก็เยอะนะครับ แต่ชวงนีผมจะออกไป ทางโหด มากๆ อยางกค่าย BLACK-BABY
ชอบแนวให้แนวๆ AV ขาวๆ สวยๆ โดนรุม (เป็นงั้นไป)

ผลงานใหนเว็บนี ก็ยั้งไม่มีเลยครับ เดียวจะลงละแต่ของผมมีแต่โหดๆ นะ กิกิ

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #111 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 11:16:15 AM »

สวัสดีครับ เพิ่งสมัครวันแรกเลย เซิร์ชเล่นๆดันมาเจอ

ดาราในดวงใจ: 
erika sato ,Buruma aoi, sasa handa , saori hara, riko tachibana, ai takeuchi, Sakura aida, Megu fujiura,tina yazuki,  shouko  akiyama,  Miyuki Yokoyama และอีกมากมาย

แนวหนังเอวีที่ชอบ: ได้หมด ยกเว้นแนวซาดิสต์

ปริมาณหนังที่มี:  ในความเป็นจริง น่าจะมีเกิน เทระไบต์ไปแล้วแต่ด้วยบ้านจน คือมีฮาร์ดิสแค่35จิ๊ก เลยต้องลบแล้วโหลดเอาเรื่องใหม่ๆมาแทนเรื่องเก่าเป็นอย่างนี้มา5-6ปีแล้ว

เหตุผลในการสมัครสมาชิก: อยากเเลกเปลี่ยนคห.
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  ยังไม่รู้อ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 11:17:47 AM โดย Aum » บันทึกการเข้า
yaranaika
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #112 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 05:14:39 AM »

โห !!!!!!  แต่ละ คน

ดาราในดวงใจ ผมต้อง Rai Sakurai ครับ
ชอบเรื่องอะไร ก็เยอะนะครับ แต่ชวงนีผมจะออกไป ทางโหด มากๆ อยางกค่าย BLACK-BABY
ชอบแนวให้แนวๆ AV ขาวๆ สวยๆ โดนรุม (เป็นงั้นไป)

ผลงานใหนเว็บนี ก็ยั้งไม่มีเลยครับ เดียวจะลงละแต่ของผมมีแต่โหดๆ นะ กิกิ

ไอ้นี่แนะนำผมให้มาสมัครครับ ขาโหดเหมือนกัน (ไม่ใช่คู่ขากันนะครับ)

Scott Paker
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #113 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2010, 10:46:52 AM »

ดาราที่ชอบ:Jessica asakura,seri mikami,tsubasa amami,yui tatsumi,aino kishi,jessica kizuki,nao ayukawa,saori hara, reira amane,hitomi sato,emiri hirako,hitomi tachibana และอื่นๆ
แนวหนังที่ชอบ:แนวปกติไม่อาร์ดคอร์ แนว3P 4P..
ปริมาณหนังที่มี:ประมาณ 1000 เรื่อง สะสมมานาน 7ปีครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:อยากมีสังคมคนรักเอวี
jaranin
เหลือบไร
*

« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 10:27:16 PM »

ดาราในดวงใจ: Maria ozawa
แนวหนังเอวีที่ชอบ: Hard core
ปริมาณหนังที่มี: 40Gb
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ติดใจในทุกอย่างเกี่ยวกับMaria ozawa
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอให้อยู่อย่างนี้ตลอดไป
avmaniac
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #115 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:59:22 PM »

ดาราในดวงใจ:
Sora Aoi
Akane Sakura
Kaede Matsushima
Saki Tsuji
Yua Aida
Honoka
Yuma Asami
Rio
Rio Hamasaki
Kirara Asuka
Ryoko Mitake
Madoka Ozawa
Maria Ozawa
Maria Tagaki
Maiko Yuki
Erika Sato
Chiasa Aonuma
Aika Miura
Jyuri Wakabayashi
Nana
Rina
Minori Hatsune
Megu Fujiura
Riko Tachibana
Nao Yoshizaki
Haruka Sanada
Haruka Itoh
Akari Asahina
Saori Hara
Chika Nakamura
Aino Kishi
Rio Fujisaki
Yui Hatano
Yui Matsuno
Takako Kitahara
Nao Ayukawa
Azumi Kawashima
Kotono
แนวที่ชอบ: Soapland & Outdoor & On the Beach & Onsen Resort & Swim Suit & Bathroom & Ejaculate & Oil
ไม่ชอบแนว: Black, Dreamwoman, ผู้อาวุโส, กินขี้, รุม

ปริมาณที่มี: 0.5 TB

เหตุผลที่มาสมัคร: โชคชะตานำพา ให้มาเจอคนคอเดียวกัน โดยมิได้นัดหมาย  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2010, 04:03:59 PM โดย avmaniac » บันทึกการเข้า
noobsaibot
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #116 เมื่อ: มีนาคม 10, 2010, 11:10:04 PM »

ดาราในดวงใจ: ไม่มีใครเป็นพิเศษ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: พวกกิจกรรมนอกสถานที่ทั้งหลายแหล่ หรือไม่ก็ทำกิจกรรมระหว่างทำอย่างอื่นไปด้วย (เช่น หนังของ SOD ที่อยู่ในรถขาย hotdog ข้างล่างมีผู้ชายกำลังกระทำการอยู่) แถมอีกนิด ชอบหนังฝรั่งยุค 70 ด้วย
แนวหนังที่ไม่ชอบ : พวกเล่นกับสิ่งโสมม ระบบขับถ่าย แล้วก็พวกที่กระทำทารุณแก่ผู้แสดง (จนเกินเหตุ) และที่ทรมานสัตว์ (เช่น จับปลาไหลยัดใส่ตรงที่ไม่ควรจะยัด ทรมานทั้งคนโดน ทรมานปลาไหล โดนบี้หัว)
ปริมาณหนังที่มี: จะนับรึ เหอๆๆ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: สะสมหนังเป็นงานอดิเรก ตอนนี้กำลังทำปริญญาเิอกเกี่ยวกับหนังโป๊บน Internet ณ มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในประเทศตะวันตก เวปนี้ถือเป็นแหล่งข้อมูลอันสำคัญของกระผม
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ทำได้ดีแล้วครับ สวดมนต์ภาวนาอย่าให้กระทรวง  MICT (Ministry of Idiot about Computer and Technology) มาแวะเวียนกับเวปดีๆแบบนี้

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
tonsaga

« ตอบ #117 เมื่อ: มีนาคม 11, 2010, 09:30:43 AM »

ดาราในดวงใจ: Kirara Asuka @ Sena Ayanami
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบหมดคับไม่เรื่องมาก
ปริมาณหนังที่มี: 30GB
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: เว็บไหนสมัครได้ก็สมัครทุกเว็บเผื่อมีปัญหา
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ขอให้มีUPDATEมาเพื่อเรื่อยๆนะคับ
jay13646
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #118 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 02:44:07 PM »

ดาราในดวงใจ: cocomi sakura
แนวหนังเอวีที่ชอบ: หน้าสวย นมใหญ่
ปริมาณหนังที่มี: น้อย คอมห่วย ดูแล้วลบ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ของดีจะพลาดได้ไง
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #119 เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 10:38:15 PM »

ดาราในดวงใจ:Imouto Kaoru, Hiromi Sato, Saotome Rui, Ria Sakurai, Sakurako Tokiwa etc.
แนวหนังเอวีที่ชอบ:แบบอาชีพต่างๆ rape เนื้อเรื่อง
ปริมาณ หนังที่มี:ประมาณ 600 GB เห็นจะได้ครับ (สะสมไปๆมาๆ ไมมันเยอะจังวะ 5555)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:เพื่อนๆบอกว่าเป็นแฟนพันธ์แท้หละมั้งครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:ดีครับ นำข่าวเจ๋งๆมาบอกกัน
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 49 พิมพ์