พฤษภาคม 16, 2024, 05:21:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครในนี้คิดว่าชาตินี้คงจะไม่มีภรรยาบ้างครับ  (อ่าน 6869 ครั้ง)
superav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 12:16:44 AM »

ผมคนนึงแหละที่คิดว่าชาตินี้คงไม่มีโอกาสได้มีกับเขาแล้วล่ะ อายุก็เกือบ 30  ยังไม่เคยมีแฟนกับเขาเลย เคยคิดจะจีบจริงๆจังๆ กับเขาสักหนก็เจอปฏิเสธมา เล่นเอาเศร้าแทบตายเกิดมาก็เพิ่งจะเคยจีบผู้หญิงกับเขาครั้งแรก นับแต่นั้นก็เลยเข็ดขยาดไม่คิดจะจีบใครอีกแล้ว เลยอยากจะมาแชร์กับพี่น้องที่นี่ว่ามีใครเป็นเหมือนผมมั๊ยครับที่ว่า เกิดมาไม่เคยมีแฟน และ คิดว่าชาตินี้คงยากที่จะมี

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 01:24:41 AM »

หน้าตาไม่ใช่ทั้งหมดเสมอไป ต้องถามก่อนว่า บุคลิคดีหรือเปล่า การพูดการจา ท่าทาง การแต่งตัว ดีหรือเปล่า เอาหน่ะครับ ผมก็อย่างท่านละ จีบมา10 กว่าคนคน ทั้งในห้าง  โรงหนัง ก็แป๊กมาหลายครั้ง หน้าแตกมาหลายที ผมก็เคยคิดเหมือนเจ้าของกระทู้นะ ว่าคงหาไม่ได้  อย่าเพิ่งท้อและหยุดอยุ่ที่เดิม แต่จำไว้ว่าสักวันมันต้องได้ครับ ถ้าเราพยายาม ของยังงี้มันอยุ่ที่ใจครับ ถ้าจมปักก็จบ แต่ถ้าลุกขึ้นสู้สักวัน ต้องมีวันของเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 01:28:47 AM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 02:12:59 AM »

สู้ๆพี่ 30ยังไม่สายเกินไปหรอก
รีบรวบรวมความกล้าแล้วออกไปหาเลย!
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 02:30:45 AM »

มีแฟนแล้วไม่เลี้ยงดู ยังไมม่เท่าไหร่นะครับ

แต่ถ้ามีเมียแล้วไม่มีเงินเลี้ยงดู แม่ผมสอนว่า มรึงอย่ามี

จบเลยครับ

kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 04:17:55 AM »

ผมคนนึง ที่จีบสาวตรงๆ ดื้อๆ ไม่เป็น หน้าไม่ด้านพอ

ผมจีบทาง เอ็มเอสเอ็น คือ พอคุยกันไม่เห็นหน้า มันไม่ค่อยเขิน ก้อ แลกรูปกัน ถูกใจก้อคุยต่อ จีบต่อ

แลกเบอร์ โทรคุย บลาๆๆ

ที่คบผ่านมา สามสี่คน(ทีละคนนะ) ก้อ จีบทางเอ็มนี่แหละ โดนเค้าจีบก้อมีไม่น้อย แล้วไอ้ที่แห้วไปก้อหลายสิบ

เมียคนที่แต่งด้วยทุกวันนี้ ก้อ เริ่มจีบด้วยเอ็มเอสเอ็นเหมือนกันฮะ

ตอนนี้ ลูกสองแล้ว  Grin

ถ้าใจไม่กล้าพอ ก้อลองใช้วิธีผม แล้วค่อยนัดพบนัดเจอกัน ถึงตอนนั้น มันจะไม่ค่อยเขิน เพราะเคยคุยกันมาแล้ว

ส่วนพี่ชายผมอีกคน ได้แฟน เพราะทางโน้นเค้าโทรผิดมา ไอ้นี่โคตรฟลุคเลย เมียสวยซะด้วยฮะ
phujan
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 07:25:28 PM »

อย่าเพิ่งถอดใจไปครับอายุ 30 นี่ยังไม่เยอะเลย
หวังเย่
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 07:56:13 PM »

เนื้อคู่พี่อาจจายังไม่มารึเปล่า  Wink อีกไม่นานก้อคงประสบพบเจอ อิอิ
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 11:01:41 PM »

พอๆกันเลย ตอนนี้ผม 23 แล้ว ยังหาเมียไม่ได้เลย เพราะไม่กล้าจีบนี่แหละ

สำหรับผู้หญิงสวยๆ หรือคนที่เราชอบอย่าว่าจีบเลย ทักทายซักนิดก็ยังไม่กล้า เศร้าจริงๆ

ทำไมถึงไม่เหมือนคนอื่นเขา
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 11:41:00 PM »

ผมก็ 24-25 แล้ว ยังไม่มีแฟนเลย ยังไม่ชอบใครด้วย
ถ้าเจอตอนนี้ คบกัน 2-3 ปีแต่ง ก็อย่างน้อยก็ 28 แล้ว
ตอนนี้เพื่อนก็ทยอยๆ แต่ง ไปมาหลายงานแล้ว โดยมากจะคบกันตั้งแต่มหาลัย
รู้สึกพอพ้นมหาลัย จะหาแฟนยากขึ้น ใครมีรุ่นน้องแนะนำเลยครับ ให้รีบหาเลย
redefine
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 10:26:35 AM »

มีแฟนแล้วแต่ชาตินี้ไม่อยากแต่งงานเลย เข้าข่ายชาตินี้คงไม่(อยาก)มีภรรยามั้ยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์