พฤษภาคม 17, 2024, 05:43:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริง !!!!!!!! เกิดจริง ในชีวิตผม !!!!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 7047 ครั้ง)
badmy2006
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 01:06:45 PM »

เมื่อวานผมกับเพื่อนสนิท นัดกันไปกินข้าวที่ mk ลาดพร้าว
ระหว่างสั่งอาหารอยู่นั้น แม่ผมก็โทรเข้ามา แล้วบอกว่า ปลากิมไข่เต่าที่ทำไว้ให้ มันเสียแล้ว ต้องเอาไปทิ้ง ...   
ผมช็อกมว้ากกก ขนมโปรดที่แม่ผมทำไว้ให้ มันเสียแล้ว !!!!!  ผมจะกินมันไม่ได้อีกแล้ว  เท่านั้นยังไม่พอ ..

หลังทาน mk เสร็จ  เพื่อนผมมันเรอ เสียดังออกมา  เหม็นเปรี้ยวมาก 
ทำไมชีวิตผมต้องมาเจอกับอะไรแบบนี้ ภายในวันเดียวด้วย ..
แล้วผมจะมีชีวิตอยู่ต่อไปอย่างไร ในเมื่อ ภารดรภาพ อิสระภาพ และปรัชญาในการดำเนินชีวิตของผม ได้ถูกทำลายลงเยี่ยงผักปลาแบบนี้ ... 
เพื่อนๆ ช่วยให้กำลังใจให้ผมผ่านพ้นมันไปด้วยเถอะครับ
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 01:47:15 PM »

ไปว่าวเถอะครับ จะได้ไม่เครียด
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 04:29:25 PM »

ปิดคอม แล้ว ออกจากจอคอมสักระยะ ชีวิตจะมีสีสันยิ่งขึ้น เชื่อผม
badmy2006
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 05:43:12 PM »

ไปว่าวเถอะครับ จะได้ไม่เครียด

ผมพยายาม ว่าวไปหลายรอบแล้ว ก็ยังไม่ดีขึ้นเบยคับตอนนี้ยังร้องไห้อยู่ตลอดเวลา ว่าวไปน้ำตานองไปมันทำใจไม่ได้จริงๆ ที่ต้องเจอกับเรื่องพวกนี้
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 09:39:49 PM »

แค่ ไม่ได้ แดก ปลากิมไข่เต่า นี้นะ 

ถึงกลับ ชีวิตจะสิ้นหวังเลยหรอ
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2013, 11:41:50 PM »

ฮาว่ะ
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 12:36:40 AM »

ไปเอาน้ำออกซะบ้าง จะได้ไม่เป็นภาระลูกหลานนะ :Smiley
bammy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 12:49:44 AM »

วันนี้คุณทำได้มากกว่าสามน้ำแล้วหรือยัง 
ถ้าทำได้คุณยังเป็นวัยรุ่น 
แรงเหลือ ว่างจัดแนะนำให้ทำต่อเพื่อเพิ่มสถิติ 
แก่แล้ว สองน้ำก็แสนยากเย็น เพราะไม่เสร็จสักที เฮอะๆๆๆๆ 

มันระทมขนาดน้านเลยน้อ ปรากริมเสีย กับ เพื่อนเรอเนี่ยะนะ แนะนำให้ไปพักผ่อน กับแฟนรับรอง ไม่ฟุ้งซ่านชัว 
เอะ รึว่าจะซ่านกว่าเดิม หว่า 5555 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 08:38:59 AM »

ออฟไลน์เฟสบุคเเล้วไปนอนซะน้อง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Harajuku

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 10:22:02 AM »

เอาสองนาทีกุคืนมา 
หน้า: [1] 2 พิมพ์