พฤษภาคม 16, 2024, 02:45:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากเจอของดี แนะนำให้ไปสังสรรค์ที่ร้านเฉลียง เดี๋ยวนี้คนตรึมครับ  (อ่าน 7028 ครั้ง)
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 09:01:32 PM »

ร้านเฉลียง เป็นร้านอาหารที่วัยรุ่น และวัยทำงานนิยมมาเที่ยวพักผ่อน คลายเครียดกัน
ภายในร้านจะแบ่งเป็นโซนต่างๆ มีริมสระน้ำ (บางวันจะมีงานจัดสาวๆมาโชว์ด้วยส่วนมากจะเป็นวันหยุด)
โซนยกพื้นด้านบนเป็นโซนใกล้เวทีนักร้อง โซนด้านล่างเป็นพื้นทรายเลียนแบบชายหาด

โซนริมสระตอนกลางคืนคนชอบนั่ง โดยเฉพาะหนุ่มๆจ้า (ดูภาพข้างล่างแล้วจะรู้ว่าทำไมถึงชอบนั่งโซนนี้จ้า)

ร้านเฉลียง
ที่อยู่ : 589/10 ประชาอุทิศ แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กทม 10310
โทรศัพท์ :029346078
URL : http://www.thepoolpub.com/chaleang/
เวลาทำการ : ทำการทุกวัน 18:00-01:00

แผนที่ร้าน

เหตุผลที่ชอบไปกันที่ร้านนี้

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
benz x
ผู้ชำนาญการเอวี
*

คา วา อี้

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 11:19:49 PM »

ว้าว......ร้านอาหารมีอย่างนี้ด้วย เจ๋ง
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 11:54:12 PM »

เสีย 500 ป่าว บีีบแตรอ่ะ

yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 19, 2011, 11:56:55 PM »

แพงป่ะครับ
แล้วต้องจองโต๊ะก่อนป่าว เห็นคนเยอะๆ

แต่ของเขาดีจริงๆนะเนี่ย  

ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 12:15:39 AM »

ของฟรีมีในโลกด้วยเหรอครับ Shocked

ค้าประเวณีด้วยป่าวอ่ะ
แบบนี้มันหมิ่นเหม่นะครับ ทำอนาจารต่อหน้าธารกำนัล
ตำรวจพื้นที่ทำไรอยู่ หรือว่าได้ส่วยจากร้าน
ท่าทางคงจะเส้นใหญ่น่าดู Tongue

yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:02:26 AM »

ของฟรีมีในโลกด้วยเหรอครับ Shocked

ค้าประเวณีด้วยป่าวอ่ะ
แบบนี้มันหมิ่นเหม่นะครับ ทำอนาจารต่อหน้าธารกำนัล
ตำรวจพื้นที่ทำไรอยู่ หรือว่าได้ส่วยจากร้าน
ท่าทางคงจะเส้นใหญ่น่าดู Tongue

เด็กมันยอมให้จับครับ แลกกับตังค์ไง ไม่ได้จับฟรี

ตำรวจมาปิดก็โง่แล้ว แหล่งขุมทรัพย์ จะปิดทำไม
ทุกร้านต้องจ่ายส่วยทั้งนั้นครับ ไม่ว่าจะมีบริการ หรือไม่มี
ร้านลาบแถวบ้านผมยังต้องจ่ายเลย ร้านมันไม่มีอะไรเลย มีตู้คาราโอเกะตู้เดียว เด็กเชียร์ก็ไม่มี มันยังต้องจ่ายเลย
ถ้าจะเปิดร้าน ต้องจ่ายตำรวจทั้งนั้นครับ ขึ้นอยู่กับว่า จ่ายมาก จ่ายน้อย เท่านั้นเอง

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:17:57 AM »

1 ในนั้นใช่  เชอรรี่  สามโคก มั้ยนั่น  ...

ดูเขตพื้นที่ก็น่าจะรู้นะครับว่ามีจ่ายให้ ตร. มั้ย    Wink
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:19:18 AM »

น่าไป แต่คงไม่กล้า ถ้าจะเที่ยวแนวๆนี้ ไปพวกคาราโอเกะ เลยดีกว่า ห้องมิดชิดกว่าเยอะ  Grin
dekseo

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:21:08 AM »

เสีย 500 ป่าว บีีบแตรอ่ะ

ต้องเสียบแบงค์ที่บีบครับ บีบตรงไหนเสียบตรงนั้น

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
dekseo

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:21:21 AM »

แพงป่ะครับ
แล้วต้องจองโต๊ะก่อนป่าว เห็นคนเยอะๆ

แต่ของเขาดีจริงๆนะเนี่ย  

ราคาอาหารเริ่มตั้งแต่ 80 บาทขึ้นไปจ้า (ไม่ใช่น้ำแข็งป่าวนะ) ส่วนเรื่องโต๊ะวันหยุดต้องจองหน่อยจ้าคนแน่น

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์