พฤษภาคม 17, 2024, 09:39:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuri Yoshida (吉田由莉) พระเจ้า! ทำไมไม่มีใครเอาเธอไปเล่น AV นะ  (อ่าน 9885 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 10:15:22 AM »

ลีลาเธอมันเหมาะกับหนัง AV ชัดๆ

เธอไม่ใช่คนสวยนะครับ แต่ถ้าใครชอบสาวเนื้อแน่น ก้นกลม ลีลาดี อย่าพลาด! พลาดแล้วจะเสียใจ

นอกจากหุ่นดี ลีลาดีแล้ว อีกอย่างที่ผมชอบสุดๆคือหน้าตาเวลาเล่น อ้อล้อ เชิญชวนมาก  Tongue Tongue Tongue

ผลงานของเธอที่ทุกคนห้ามพลาด ต้องดูก่อนเลย คือรหัส JBMD-0108 เรื่องนี้แค่สองฉากแรกก็คุ้มแล้วครับ  Tongue
ฉากแรก เธอแต่งชุดกี่เพ้าจีนซึ่งเข้ากับหุ่นเธอเหลือเกิน เดินเล่นกลางย่าน Chinatown ของญี่ปุ่น ชุดกี่เพ้าที่เธอใส่ สั้นระดับยกนิดเดียวก็เห็นกางเกงใน โชว์หุ่นแน่นตึงน่าจับข่มขืน แต่เธอเดินลอยหน้าลอยตา ยั่วยวนกลางถนนอย่างไม่อายใคร สุดยอด

เด็ดไปกว่านั้น ทันทีที่ถนนปลอดคน เธอก็ ชะแว๊บบ!! เข้าไปหลบมุมเสา

แล้วก็ถลกชุดกี่เพ้า เผยให้เห็นกางเกงในโปร่งบางสุดเซ็กซี่อย่างไม่อายฟ้าดิน..

..ริมถนน กลางวันแสกๆ  พระเจ้าจ๊อด!! มันช่างสุดยอดมากๆ..  Tongue Tongue Tongue Tongue Tongue

เสร็จแล้วเธอก็ไปนั่งในซอยเล็กๆ ที่ไม่ร้าง ยังมีตาแก่ขี่จักรยานผ่านอยู่เลย..
แล้วดูท่านั่งเธอสิ

พอปลอดคน ก็...

ใครอยู่แถวนั้น มองลอดกระจกออกมานี่ บุญตาแท้ๆ  Tongue Tongue Tongue
เสร็จแล้วเธอก็เดินออกถนนใหญ่ ด้วยลีลาการเดิน และชุดที่เน้นก้น ที่เห็นแล้วน่าตีก้นเธอสุดๆ  Tongue Tongue

พอปลอดคนเธอก้อ.. ชะแว๊บ!!

เป็นไงละ? ใจถึง ใจไม่ถึง?  Tongue Tongue Tongue

แต่ถ้าคุณคิดว่าเธอกล้าสุดๆแค่แอบทำละก้อ คิดผิดคิดใหม่ได้ครับ
นี่ไงครับ กลางสี่แยก เห็นคนกำลังขนของเข้าร้านอยู่ด้านหลังไหมครับ? ตรงลูกศรสีแดง

จะกล้าขนาดไหนครับ.. กลางถนนอย่างนี้..

ปรากฏว่าเธอกล้าจริงครับ มีคนอยู่ข้างหลังก็ไม่สน..

มีรถบรรทุกวิ่งผ่านก็ไม่สน

ท้าทายกันกลางสี่แยกกันอย่างนี้เลย ไอ้คนขนของมันยังอยู่ตรงนั้นอยู่เลย  Tongue Tongue Tongue

ดูแล้วหัวใจจะวายครับ
เอาชื่อเธอ แล้วก็รหัสวีดิโอไปหาจากอากู๋เอาเองนะครับ แค่ฉากแรกนี่ก็ไม่ไหวแล้ว ขอตัวก่อนเถอะ อิๆ..

แถมชุดของเธอในฉากที่ 2 ให้ดูกันครับ สวนที่เธอเดินนี่มีคนนะครับ ไม่ใช่สวนร้าง..

...........................

denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 07:13:31 AM »

ชอบก้น Grin
ขอบคุณครับ
hisoka69
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 10:48:47 PM »

Grin
หน้า: [1] พิมพ์