พฤษภาคม 15, 2024, 03:51:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ริโอตอน ipz 037 ไม่ได้ใจง่ายเเต่ปฎิเสธใครไม่เป็น  (อ่าน 33366 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 07:23:44 PM »

ริโอตอน ไม่ได้ใจง่ายเเต่ปฎิเสธใครไม่เป็น

วันขาย    2013/02/01

นักเเสดง  ริโอเดอจาดิเนโร

ค่าย ideapocket

ความยาว ประมาณ 3 ชัวโมง

ชีวิตสาวริโอวันๆทำเเต่เรื่องหื่นๆ หน้าตาดี ปฎิเสธใครไม่เป็น  ไม่มีไรทำ เปิดเวบโป็ดูซงั้น พอดีมีพนักงานมาดูคอม  เห็นเวบที่เธอเปิดดู  คิดว่าเธอคงเหงา เลยอยากช่วยเธอให้มีความสุข

ตามขั้นตอนสาวเวอี เธอก็ต้องปฎิเสธเป็นธรรมดา มีเเบบสองจิตสองใจ  มันไม่ใช่เเนวข่มขืนอะนะ

เเต่พอโดนดูดนมเลียจิ๋ม เธอก็กลายเป็นคนไหม่ในทันที

ริโอยังเด็ดขาดในกินไข่เหมือนเดิม  เเบบดูดจะให้ขาดติดปากไปเลย

ตอนนี้ จะเเก้ผ้าหมด  ไม่เก็บกางเกงในไว้ที่ขา

ริโอโชว์พลังเอวอย่างเต็มที่  เอวพริ้วเลยทีเดียว  พี่ไม่ต้องน้องขอเรียนรู้เอง ดูจิ้มกินกล้วยสนุกดี  มีเเบบค่อยๆเขมือบทีละนิดๆ บดไปบดมาอยู่นั่นเเหละ

โอ้ว  ขย่มหน้าขย่มหลัง  จัดเต็มริโอซีนนี้   ขย่มตออฟเดอะเนียร์  5555

จากนั้นเธอก็ถูกเป็นลิงอุ้มเเตงท่าหมาไปเรื่อยๆ  ก็ทั่วๆไปๆ   เเล้วก็ได้กินน้ำเเป้งเปียกผสมไข่ขาวในสุด

ไปทำงานบ้าง เธอกำลังพิมพ์เอกสารว่า รัก maload avcollector จังเลยค่า  ไอ้หัวหน้างานจอมหื่นก็มาเเหละ

มุขเกรียนๆ  ให้นวดเเก้เมื่อย เเล้วมันก็นวดนมให้ริโอ

ยามิเตะ คูดาไซ   อย่านะเด่วหนูจะเตะ  ริโอว่า เเต่เเรงหญิงหรือจะสู้เเรงควายหื่น   

ตามนั้น

โห บริษัทมีเครืองนวดจิ๋มประจำที่ทำงานด้วย  มันให้ริโอเล่นบทน้ำพุ่งครับ ดูเอาว่าโดนไปกี่ครั้ง 

พระเอกมันหันมาทางกล้่องเหมือนบอกให้ตากล้องเตรียมตัวรับเขื่อนเเตก

จากนั้นริโอก็เล่นโมกดับเบิล ดูดให้จนเเตกเเล้วดูดให้เเตกอีก

ริโอเธอทำหลายอาชีพมาก ต่อมาเธอได้เดินทางไปสอนหนังสือให้กับเด็กขี้ขอคนนึง

มันขอตั้งเเต่ขอจุบ ขอดูจิ๋ม ขอเลียจิ๋ม ขอให้ครูดูดจู๋ ซึง่ริโอเธอก็เป็นครูขี้สงสารตามเเนวสาวเอวีทั่วๆไป

ตอนนี้ริโอจะรับบทครูสาวถูกเชือด มีอาการซิ้ดชาดไปเรื่อยตามลีลานักเรียนหน้าเเก่ 555

ประมาณเป็นฝ่ายนอนรอเสียว มีเล่นน้ำพุ่งอีกเเล้ว

ดูไปก็งง เขามีเกรณ์ยังไงว่าเเตกเเล้วให้ใส่ปาก หรือใส่นม   สงสัยตามประสาคนว่างๆ 555

จากนั่นริโอก้เเต่งตัวเป็นสาวหรูไปเดินเล่นในเมือง บรรยากาศคล้ายๆการเคหะบ้านเราเลย

ดูริโอคุยกับผู้ชายคนนึง  สงสัยจะขายของ  ริโอเข้าไปลองชุดชั้นใน  เซลเเมนมาเห็นหุ่นริโอก็เลยเกิดอาการหื่น

ตอนนี้จะมาเเนวกล้องเเอบถ่าย  เเต่เห็นเต็มจอเลย

ริโอปฎิเสธใครไม่เป็น ก็เลยดูดจนน้ำเเตกไปอีกราย

สุดท้ายเเล้ว ริโอไปกินเหล้ากับเเฟนเเละเพื่อนๆของเเฟน

ตามขั้นตอนครับ เเฟนต้องไปนอนหลัยบนโซฟา เเล้วเพื่อนเเฟนก็มาขอให้ริโอช่วยพาไปขึ้นสวรรค์ที
โดยมากมาเเนวนี้่จะเป็นเเนวข่มขืน เเต่เรื่องนี้ไม่ใช่ ก็ดูกันเอาว่าเป็นยังไงบ้าง
เพื่อนมีกันสองคน ก็จะเห็นตามบทเเบบเอาเมียชาวบ้านที่หลับบนโซฟาทั้วๆไป
ออกเเนวใส่เสื้อผ้าครบ เเต่ไม่ค่อยเรียบร่อย  กางเกงในมากองอยู่เเถวๆขาอ่อน
ริโอโชวการกระเด้งตอนโดนเสียบท่าหมานิดหน่อย

ก็หนังมันยาวอะนะ  ดูจนเมือย กระทู้ผมรูปเดียวพอครับ  Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 07:27:54 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
YaClub
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 09:21:43 PM »

ขอบคุณครับ 555
Giroro
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 12:58:14 AM »

อ๊าก อยากเห็นภาพ ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ
specail one
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 09:45:33 AM »

ช่วย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2013, 10:44:27 AM »

ผมริวิวหนังเเบบนี้มาเเต่ไหนเเต่ไรเเล้วครับ  ส่วนมากผมจะเขียนไป ดูไป เเล้วตั้งกระทู้เลย

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
riotina
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 06:29:50 PM »

มีลิงค์มั๊ยครับ  Grin

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:34:10 PM »

http://www.akiba-online.com/forum/attachment.php?attachmentid=734182&d=1359806569&type=torrent

riotina
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:59:15 PM »

ขอบคุณครับ Wink
humyai
AV Donator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:06:34 PM »

แจ่มครับ
somchaim
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 08:49:14 PM »

Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์