พฤษภาคม 10, 2024, 09:23:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shiromine Miu กลับมาแล้ว [อัพเดทหนังใหม่หน้า 3 ครับ]  (อ่าน 44556 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 10:58:03 AM »

หลังจากที่ IG กับทวิตของน้องยังไม่ปิดไป ก็ทำให้มีความหวังว่าน้องจะกลับมามีผลงานใหม่อีก
ทนความคิดถึงไม่ไหววันนี้น้องกลับมาแล้วครับ!!

ATID-557 หนังออกวันที่ 02-05-2023

แบบภาพเคลื่อนไหวครับ
บุญหำของน้องจืดจริงๆ เดือนๆนึงผมเจอน้องจืดหลายรอบมาก ครั้งนี้ก็ไม่พลาด FCน้องจืดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2023, 10:44:27 AM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

yiren
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 12:05:42 PM »

เป็น 1 คนที่ชอบมากจากสัมภาษณ์ที่น้องเคยบอกว่าจะเง่นก็ตอนผู้ชายมีอารมณ์รหัสเก่า ipx ยังเก็บอยู่หวังว่าจะมีงานเรื่อยๆ  Cool
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 12:13:33 PM »

มี hikaru มาค่ายนี้อีก
สรุป attacker นี่เด็กเก่าไอเดียเพียบอ่ะ 5555 (ก็เครือเดียวกัน)

มีทั้ง nanami , fuji , miu
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 12:14:43 PM »

เรารัก Attackers...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Nameaon
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 01:21:21 PM »

รอดูฉากใช้ลิ้นกกับฉากดูดหัวน้องทำได้น้ารักสุดๆเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2023, 01:50:15 PM โดย Nameaon » บันทึกการเข้า

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 05:05:15 PM »

เเล้วเจอกันนะจ้ะ  คิดถึ้งคิดถึง  Grin  สดชืนเเฮะวันนี้ พลังบวกมาเต็ม

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
lovejoy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 06:58:44 PM »

ดีต่อใจ...ผมยินดีกว่าได้ข่าว karen kaede กลับมาอีก
อยากให้คะน้าอัพเนื้อหนังให้ได้ประมาณนี้จริงๆ ตอนนี้ยังผอมไป ผอมไป
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 09:40:52 PM »

แนวต่างจังหวัดเหงื่อท่วมซะด้วย ตัวมันๆนี่เข้ากับน้องจริงๆ
pong55
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2023, 11:58:28 PM »

เป็น 1 คนที่ชอบมากจากสัมภาษณ์ที่น้องเคยบอกว่าจะเง่นก็ตอนผู้ชายมีอารมณ์รหัสเก่า ipx ยังเก็บอยู่หวังว่าจะมีงานเรื่อยๆ  Cool

เช่นกันครับท่าน yiren น้องยังมีผลงานผมก็ดีใจครับ หุ่นน้องทรงแบบพริตตี้ หุ่นนักศึกษาแบบนี้ อย่างมีรหัสนึงกับค่าย Idea ที่ใส่ทรง A บอกเลยว่านักศึกษาไทยดีๆนี่เอง ฟินมากครับน้ำแตกหลายน้ำเลยผม

มี hikaru มาค่ายนี้อีก
สรุป attacker นี่เด็กเก่าไอเดียเพียบอ่ะ 5555 (ก็เครือเดียวกัน)

มีทั้ง nanami , fuji , miu

จริงที่สุดครับท่าน zerofront01 สองค่ายนี้เข้าโควเด็กกัน อารมณ์แบบค่ายพี่ค่ายน้อง ถือว่าเป็นเรื่องที่ดีเลยครับ กำไรก็ตกที่คนดูแบบเราๆ ก็ฟินกันไปตามๆ กันครับท่าน

เรารัก Attackers...

ต้องยอมเขาจริงๆครับท่าน mhudom ทุกๆเดือนผมเสียน้ำให้ค่ายนี้เยอะมาก ><

รอดูฉากใช้ลิ้นกกับฉากดูดหัวน้องทำได้น้ารักสุดๆเลยครับ

จัดว่าเป็นอีก 1 ซิกเนเจอร์ของน้องเลยครับท่าน Nameaon ปูเสือรอด้วยคนครับผม

เเล้วเจอกันนะจ้ะ  คิดถึ้งคิดถึง  Grin  สดชืนเเฮะวันนี้ พลังบวกมาเต็ม

เช่นกันครับท่าน maload ผมนี่ยิ้มทั้งวันเลยวันนี้ ทำงานยิ้มไป ใจจดจ่อรอเดือนหน้าหนังน้องอกเลยครับท่าน

แนวต่างจังหวัดเหงื่อท่วมซะด้วย ตัวมันๆนี่เข้ากับน้องจริงๆ

บอกได้เลยครับว่ากลิ่นหอมของน้ำหอม+กลิ่นเหงื่อของสาววัยนี้ เป็นอะไรที่ชวน.. สุดๆเลยล่ะครับท่าน CarNaGE
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 05, 2023, 12:07:42 AM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

Pyruvate71
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 05, 2023, 10:23:19 AM »

ขอบคุณครับ  Smiley
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์