พฤษภาคม 08, 2024, 02:52:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สว ข้างโรงบาล  (อ่าน 14336 ครั้ง)
peera.
ปลิงควาย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 10:31:37 AM »

ตรงคอกวัวเป็นที่นึงที่ผมชอบไปมากครับ ตำแหน่งที่ผมได้บ่อยสุดคือ ตรงแยกสะพานเล็กๆตรงตรงคลองเลยครับติดกับโรงแรม ชอบมีคนจีนเป็นกลุ่มๆอยู่กัน แต่ล่าสุดที่ไป ได้ขึ้นกับพี่เมย์ครับ น่ารัก ขาว หุ่นดีมากครับ อายุ40กว่า ว่างๆลองไปดูครับ ส่วนใครมีจุดตรงไหนที่น่าสนใจตรงคอกวัว มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะครับ ^^
TeeLek69
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 12:23:14 PM »

บริเวณแยกคอกวัวนี่ผมว่าเดวรอท่านTEELEKมาไขรู เอ้ย ไขเรื่องข้องใจออกแนวอิโรติดสำนวนนวลนาง ไฟกลางคืน(อ่านแล้ว...ผมงี้ยื่นขึ้น.เรย)  แต่ขอเตือนอย่าไปดึกมากครับอันตราย ระวังกระเป๋าเงินตอนเข้าห้องน้าม ของมีค่าอย่าใส่เล้ยล่อแหลม  ส่วนนางฟ้าจะมารับจ๊อบอาดไม่แน่นอน  จ-ศ เวลาเปิดทำการสักบ่ายโมง เสาทิดมีเพิ่มรอบเช้า เวลาปิด1หรือ2ทุ่ม โดยประมาณ ล่าสุด ผมขึ้นกะป้าแก้ว อายุ55คุยสนุกดี  แกเน้นแต่งตัว แต่งหน้าแนวอาจาร์ บางวันสวมสูท เคยเปิดร้านเสริมสวยแต่กิจการไม่ดี เพื่อนแนะนำมาทำแนวนี้แกว่าเงินดีมั่กๆ ลูกค้าประจำเยอะ แกเล่ามีนักเรียน อายุ16 บอกอยากเย็ดอาจาร์ยที่โรงเรียนแกจัดโรวเพล์ย  สวมบทอาจาร์ยนั่งสอนยั่วยวน นร แล้วสอบเสียวซะน้ามแตก ส่วนลูกค้ารุ่นใหญ่ต้องการแนวตื่นเต้นแกจัดชุดsexyเอ็กแตก รับบทคุณนายร้อนสวาทสวิงกิ่ง กะคนขับรถจนให้เจ้านายแอบดูจนหื่นใส่ไม่ยั้ง ใครชอบแนวโรวเพลย&ครอสเพลย์ เชิญครับผม
ป้าแก้วผมเคยขึ้นกะแกครั้งนึง เหนทีแรกนึกว่าอาจาร์ย ม. มายืนรอรถเมล์ ผมยังไม่กล้าเข้าไปทาบทาม แต่ยืนรอจังหวะเข้าชาร์ทอยู่ใกล้ๆ แถวนั้น .. เมื่อสังเกตุเหนว่า มี สว ที่ค่อนข้างชัวร์ว่าขายอยู่แถวนั้น เดินมาคุยกะแก ผมจึงทำใจดีสู้ป้า เดินเข้าประชิดตัว .. ป้าแก้วถามว่า "นวดมั้ย" ผมงี้ใจหายว๊าปเรยย นี่กรูจะได้ปรี้อาจาร์ย ม. จิงๆ หรือวะ!! แกพาผมไปที่เวียงสำราญ เดินคู่กันเข้าโรงแรม ยังกะป้าพาหลานชายมาหาความสุขยังงั้นแหละ .. โมเม้นแรกไม่ต้องพูดถึงคับ พอเข้าห้องผมก้อจัดการแกอย่างหื่นเรยย แกร้องได้อารมณ์มั่กๆ แกบอกมีลูกหรือหลานชายนี่แหละ อายุเท่าผม แต่หน้าแก่กว่า ป้าแก้วนี่แหละที่บอกผมว่า มี สว จีนมายืนอยู่แถวสะพาน จนนำให้ผมไปสู่เมืองจีนด้วยงบประมาณเพียง 300 บาท.  Grin
TeeLek69
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 12:33:16 PM »

ตรงคอกวัวเป็นที่นึงที่ผมชอบไปมากครับ ตำแหน่งที่ผมได้บ่อยสุดคือ ตรงแยกสะพานเล็กๆตรงตรงคลองเลยครับติดกับโรงแรม ชอบมีคนจีนเป็นกลุ่มๆอยู่กัน แต่ล่าสุดที่ไป ได้ขึ้นกับพี่เมย์ครับ น่ารัก ขาว หุ่นดีมากครับ อายุ40กว่า ว่างๆลองไปดูครับ ส่วนใครมีจุดตรงไหนที่น่าสนใจตรงคอกวัว มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะครับ ^^
ลองไปแถวตรงข้ามโรงแรม 39 จะมีแก้งค์มนุดป้ามั่วสุมกันอยู่ใต้ต้นไม้ใหญ่ ที่นั่นผมเคยเจอคุรป้าไฮโซ หน้าตาสวย ผิวพรรณดี ไว้ผมทรงกระบังลม แต่ไม่รู้แกยังทำอยู่รึเปล่านะคับ เหนแกบอกเคยไปรับงานนวดที่ฮ่องกง สิงคโปร์

อีกจุดนึงที่ท้าทายอยู่มิใช่น้อย นั่นคือป้ายรถเมล์หน้าสภาทนายความ ริมถนนราชดำเนิน ปากซอยทางเข้าเวียงสำราญนั่นแหละ .. ผมเคยยืนสังเกตุการ์ณอยู่หลายครั้ง เหนหลากหลายแนวมาก ทั้งแนวบ้านๆ เจ๊ๆ ไปจนถึงแนวคุรนาย แต่ต้องดูดีๆ ว่าป้าเค้ามารอรถเมล์ หรือมารอเรา มันท้าทายตงนี้แหละ เพราะว่าเสี่ยงต่อการโดนป้าด่ามากๆ หากไปทักแร้วไม่ใช่  Cry
konbai2499
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 11:43:31 PM »

Grinท่านTEELEKมาแระ  อิอิ ถูกของท่านบริเวรป้ายรถเมล์หน้าสภาทนายความ ริมถนนราชดำเนิน นี่เดินเล่นก้อสนุกหาปรี้สว แนวอเมเจอร์ยิ่วสนุกเปน2เท่า บ่ายวันว่างวันนึงผมกะมาเดินสำรวจตลาดสว ไฮโซย่านนี้ จอดรถริมถนนเดินไม่กี่ก้าวทำฟอร์มมากินร้านอาหารปะจวบกะเพิ่งมาเปิดซิงกะที่นี่ ทันใดนั้นเองผมเหนเจ้หน้าตาสวยผิวพรรนดี ชำเรืองมองผมไม่แน่ใจว่าใช่หรือไม่ เพระดูดีเกิ้น  เดินผ่านหน้าเจ้คนสวยยังใจสั่น ไข่ยังไม่สั่นตอนนั้น ถ้าใช่ก้อน่าเสียดายเปนอย่างยิ่ง เดินเลยเรียบคลองหลอดสองรอบไม่เจอที่ดูดีกะกลับมาลุ้นเจ้คนสวยแต่ไม่เจอแระ วันนั้นกลับบ้านนอนดูav สาวแหนมต่อไป นี่แระเสน่ห์มนต์ขลังคลองหลอด ถนนราดดำเนิน
TeeLek69
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2014, 12:42:23 AM »

Grinท่านTEELEKมาแระ  อิอิ ถูกของท่านบริเวรป้ายรถเมล์หน้าสภาทนายความ ริมถนนราชดำเนิน นี่เดินเล่นก้อสนุกหาปรี้สว แนวอเมเจอร์ยิ่วสนุกเปน2เท่า บ่ายวันว่างวันนึงผมกะมาเดินสำรวจตลาดสว ไฮโซย่านนี้ จอดรถริมถนนเดินไม่กี่ก้าวทำฟอร์มมากินร้านอาหารปะจวบกะเพิ่งมาเปิดซิงกะที่นี่ ทันใดนั้นเองผมเหนเจ้หน้าตาสวยผิวพรรนดี ชำเรืองมองผมไม่แน่ใจว่าใช่หรือไม่ เพระดูดีเกิ้น  เดินผ่านหน้าเจ้คนสวยยังใจสั่น ไข่ยังไม่สั่นตอนนั้น ถ้าใช่ก้อน่าเสียดายเปนอย่างยิ่ง เดินเลยเรียบคลองหลอดสองรอบไม่เจอที่ดูดีกะกลับมาลุ้นเจ้คนสวยแต่ไม่เจอแระ วันนั้นกลับบ้านนอนดูav สาวแหนมต่อไป นี่แระเสน่ห์มนต์ขลังคลองหลอด ถนนราดดำเนิน
ยังมีอีกนะคับ ตอนหลังสองทุ่ม แถวนั้นจะแปรสภาพเปนนวดแผนโบราณ หมอนวดบางคนอเมเจอร์มั่กๆ บางคนเปนหมอนวดกายภาพบำบัดตามโรงบาล มาปูเสื่อรับนวดเปนรายได้พิเศษ ผมเคยเรียกขึ้นไปนวดในเวียงคนนึง หน้าตาลูกครึ่งออกแนวฝรั่ง ผิวขาว พี่เค้าบอกตอนกลางวันก้อไปนวดกายภาพบำบัด กลางคืนก้อมาทำที่นี่ แต่ไม่รับอย่างว่านะคับ พี่เค้านวดจิงจัง นวดตามวิชาการจิงๆ พี่เค้านวดน้ำมันให้ผมไป 2 ชม เบาตัวสบายจิงๆ นวดไปไอ้จู๋ก้อแข็งตัวไป พี่เค้าคงรู้แหละ แกออกตัวไว้ก่อนเรยว่าไม่ทำพิเศษนะ แกบอกมีลูกค้าบางคนมาขอเหมือนกัน แต่แกไม่รับทำ แกคิดค่านวดแพงด้วย คืนนั้นแกเรียกผม 1000 นึง แกบอกนอกสถานที่จะคิดแพง (หมายถึงนวดในโรงแรม)

ในระหว่างที่นวดก้อคุยกันถูกคอ จนถึงกะแลกเบอร์กัน ก่อนกลับผมขอแกหอมแก้มทีนึง เปนของแถม แกก้อโอเค แกหลับตาพริ้ม ผมไซร้จมูกไปยังแก้มหอมๆ ของแก ลามลงมายังซอกคอขาวๆ กำลังจะถึงเนินแร่วเชียว แกรู้ทัน ตัดบททันที แต่หน้าแกเคลิ้มมาก แกบอก ให้สนิทกว่านี้อีกหน่อย จากนั้นก้อแยกย้ายกัน

อีกอาทิตย์ต่อมา แกโทเข้าเครื่องผม แต่เสียดายช่วงนั้นผมติดงานเยอะมาก เรยไม่ได้ไปสานต่อ ว่าจะไปทวงสิทธิ์แกเหมือนกัลคับ อ่อ แกจะมากับเด็กรับใช้คนนึงเปนผู้หญิง มากัน 2 คน ปูเสื่ออยู่แถวหน้า ธ ออมสินคับ  Cheesy
Mrjav
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 08:26:28 AM »

แอบอ่านมานาน  Grin
เจ๊แก้วผมเคยอยู่คับ แต่งตัวแรงๆ คุยเก่ง แก้ไว้ขนรักแร้บางๆด้วย 55
ส่วน เจ๊ไฮโซ ผมทรงกระบังลม ที่ท่านตี๋เล็กว่า น่าจะเป็นเจ๊พรทิพย์คับ แกจะอยู่ฝั่งตรงข้าม หน้า รร39
ข้างในนี้ แล้วแต่ดวงจริงๆ ผมเคยไปกับเจ๊คนนึงระหว่างเดินๆไปรร จะเหลือบเห็นเจ๊แปลกหน้าตามทาง
แต่พอออกมาก็ไม่เจอแล้ว หลังจากนั้นไปใหม่เวลาเดิม ก็ไม่เจอแล้ว หลายคนเหมือนกัน 55
บางคนมาช่วงปลายๆเดือน ต้นเดือน บางคนหยุดเสาร์อาทิตย์ บางคนหยุดวันพระ
บางคนมาลองเดินๆดูเล่นๆ เผื่อได้งาน บางคนไปกี่รอบก็เจอ ที่เดิม เวลาเดิม ฯลฯ

มีเจ๊คนนึง พิกัดด้านหน้า ฝั่งแบงค์ออมสิน นั่งใกล้ด้านหน้าปากซอยใหญ่ ทางเข้า
มาตอนกลางวัน คนเยอะมาก ผมต้องรวบรวมความกล้าเดินเข้าไปพยักหน้า แกชูสี่นิ้ว
เข้ารร ถามชื่อก็ไม่บอก ขอเบอร์ก็ไม่ให้ แกเงียบเปลี่ยนเรื่องคุย 55
เห็นบอกจะกลับบ้านเข้าพรรษา ไม่รู้ตอนนี้มารึยัง แกคนเหนือ ขาวมากๆ
ไม่อ้วน ไม่ผอม ผมแกทำสี มัดรวบตลอด แต่งตัวธรรมดา ถือร่ม
แต่ผมสะดุดตาเพราะ ความขาว นี่แหละ Grin

tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 12:10:26 PM »

ตี๋เล็กจอมล่าสว.  ในตำนานมาเอง ข้อมูลแน่นปึ่ก
50UP
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 08:51:16 AM »

มี ใหม่ๆกว่านี้มั้ย อ่ะ 5555 ลองมาหมดล่ะ
TeeLek69
*

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 10:09:15 PM »

มี ใหม่ๆกว่านี้มั้ย อ่ะ 5555 ลองมาหมดล่ะ
มีอีกแนวที่ผมยังไม่เคยลองเรยคับ คือไปยืนแถววังสราญรมย์ (ที่ไม่ใช่โซนเกย์นะคับ) จะมีสาวแก่แม่หม้าย จอดรถ แร่วพาเราไปขึ้นสวรรค์ แนวนี้ยังไม่เคยลองเรยคับ ใจไม่ถึงง่ะ  :Smiley
reffueller
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 08:11:56 AM »

ใครมีเบอร์หรือแนะนำอะไรให้ได้บ้างครับ [email protected]
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์