พฤษภาคม 09, 2024, 04:35:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### พี่ๆน้องๆเชิญร่วมสนุก เสนอชื่อเอวีผู้ท้าชิง โมโมกะ แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัยซ้อนจ้า ^__^  (อ่าน 12333 ครั้ง)
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:11:15 PM »

ถ้า Julia ยังแพ้นี่ผมก็ไม่หาดารามาเปรียบละครับ

ยอม... ชั่วโมงนี้ต้อง momoka เท่านั้นครับ  Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:20:10 PM »

ตอนนี้ผ่านมาครึ่งปีแล้ว พี่ยังไม่เห็นนางเอกเอวีคนไหน เป็นระดับช้างเผือกเท่า โมโมกะเลย ที่ใกล้ๆเคียงก้ พวก อลิซ ฮิโตมิ จูเ้ลีย นี่ละจ้า ที่ใช้คําว่า เอวีขวัญใจมหาชนก็เพราะว่า มาจากผลโหวตของพวกเราทุกๆคน ซึ่งโมโมกะ เป็นเคสที่ผู้ชายทุกคนต้องการ ขาว สวย หมวย อึ๋ม ครบเครื่องต้มยํา แต่ไม่แน่ผลโหวตคาวนี้อาจจะมีพลิกล้อคได้จ้า  โมโมกะ เหมือนอย่างที่พี่ๆน้องๆบอก มันเพอเฟคเกินไปนิดหรือเปล่าสัาหรับเต้าสาวๆที่จะได้รุปกลมบล็อคขนาดนั้น ถ้าอย่างยูม่าเราดุปุ๊บจะรู้เลยใช่ไหมจ๊ะว่าไม่ได้ทํานมมา เพราะมีย้อย ยานนิดๆ ตามแรงโน้มถ่วง และการถุกใช้งานของเจ้าของเต้า แต่กับของ อย่าง ซึบาสะนี่ กลม กลึง ตั้งเต้าได้รุป ชูชัน ไม่หวั่นไหวไปตามแรงโน้มถ่วงของโลกเลย ซึ่งก้ไม่ผิดกฎแต่อย่างใด จะทัาหรือไม่ก็ได้ ขอเพียงออกมาแล้วดุดีถุกใจหรือเปล่าจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 12:26:06 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:35:53 PM »

ท่านรองผมขอเสนอว่า เปิดโหวตคัดเลือกคู่แข่งน้องโมโมกะ ก่อนดีกว่าไหมคร้าบ 

แล้วเอาน้อง AV ที่ชนะโหวตไปแข่งกับน้องโมโมกะ แบบหนึ่งต่อหนึ่งเลยคร้าบ
emorock

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:41:13 PM »

ตอนนี้ผ่านมาครึ่งปีแล้ว พี่ยังไม่เห็นนางเอกเอวีคนไหน เป็นระดับช้างเผือกเท่า โมโมกะเลย ที่ใกล้ๆเคียงก้ พวก อลิซ ฮิโตมิ จูเ้ลีย นี่ละจ้า ที่ใช้คําว่า เอวีขวัญใจมหาชนก็เพราะว่า มาจากผลโหวตของพวกเราทุกๆคน ซึ่งโมโมกะ เป็นเคสที่ผู้ชายทุกคนต้องการ ขาว สวย หมวย อึ๋ม ครบเครื่องต้มยํา แต่ไม่แน่ผลโหวตคาวนี้อาจจะมีพลิกล้อคได้จ้า  โมโมกะ เหมือนอย่างที่พี่ๆน้องๆบอก มันเพอเฟคเกินไปนิดหรือเปล่าสัาหรับเต้าสาวๆที่จะได้รุปกลมบล็อคขนาดนั้น ถ้าอย่างยูม่าเราดุปุ๊บจะรู้เลยใช่ไหมจ๊ะว่าไม่ได้ทํานมมา เพราะมีย้อย ยานนิดๆ ตามแรงโน้มถ่วง และการถุกใช้งานของเจ้าของเต้า แต่กับของ อย่าง ซึบาสะนี่ กลม กลึง ตั้งเต้าได้รุป ชูชัน ไม่หวั่นไหวไปตามแรงโน้มถ่วงของโลกเลย ซึ่งก้ไม่ผิดกฎแต่อย่างใด จะทัาหรือไม่ก็ได้ ขอเพียงออกมาแล้วดุดีถุกใจหรือเปล่าจ้า

ถ้าเอาหน้าน้อง Tsubasa ไปใส่หุ่นของน้อง wakana รับรองว่าชนะน้อง momoka แน่นอนคร้าบ 
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:55:06 PM »

เรื่องทำนม หรือไม่ทำ ผมว่าประเด็นรองนะ
เพราะที่ชอบๆหนูโมโม่กันเนี่ย ไม่ได้แค่หน้าอกอย่างเดียวนะครับ
แต่เป็นเพราะเธอดูดีไปหมด ทั้งหน้าตาน่ารักใสๆแบบเด็กวัยรุ่น
รูปร่างก็สูง แถมผิวก็ขาวโพลนซะขนาดนั้น
ซึ่งจะหาคนอื่นที่ดูดีไปหมดแบบนี้มาเทียบยากจริงๆครับ

ผมว่าน่าจะเปลี่ยนไปเป็น ประกวดรองอันดับหนึ่ง น่าจะง่ายกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 12:57:16 PM โดย yedkeman » บันทึกการเข้า

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 12:58:15 PM »

ท่านรองผมขอเสนอว่า เปิดโหวตคัดเลือกคู่แข่งน้องโมโมกะ ก่อนดีกว่าไหมคร้าบ 

แล้วเอาน้อง AV ที่ชนะโหวตไปแข่งกับน้องโมโมกะ แบบหนึ่งต่อหนึ่งเลยคร้าบ

ตอนนี้ที่พี่เสนอให้แต่ละคนเลือกนางเอกเอวีของตัวเองมาประกวด ก้คล้ายๆกับคัดเลือกคู่ท้าชิงของโมโมกะไปในตัวแล้วจ้า

ถ้าเอาหน้าน้อง Tsubasa ไปใส่หุ่นของน้อง wakana รับรองว่าชนะน้อง momoka แน่นอนคร้าบ --- หุ่นวัคคานาสบึมได้ใจ เพียงแต่หน้าบ้านๆไปหน่อยเท่านั้นเอง ซึบาสะได้สวยขั้นเทพ ถึงไปทํานมมาก็ยังดุดีอยุ่ มีฐานแฟนคลับพอตัว น่าจะเป้นคู่แข่งคนสําคัญของโมโมกะได้พอตัวเลยจ้า 

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 02:44:21 PM »

เอาเท่าที่ผมดูนะ  ผมว่าโมโมะไม่ได้ทำ  ไม่รู้ซิ เซนต์มันบอก   อย่าง   Azumi Mizushima  นมโคตรสวยเลย แต่มันเเข็งและได้ทรงตลอดเวลา มันดูออก อย่างYuma Asami  ที่มันดูง่ายก็เพราะอายุงานเธอมันก็ไม่น้อยแล้ว มันย่อมเหลวไปตามการเวลาใช้งาน แต่โมโมะนี่เพิ่งมาประมาณปีนึงของใหม่มันเลยยังตึงๆอยู่ และของเธอก็ไม่ได้แข็งตึง มีจังหวะเด้งจังหวะไหลเหมือนกับคนอื่นเลย ดูไปนานๆเดี๋ยวก็รู้เองว่าทำไหม ถ้ามันคล้อยมันเหลวก็น่าจะไม่ทำน่ะล่ะ  แต่ถึงทำมาผมก็โคตรชอบเลย ทำออกมาเป็นธรรมชาติโคตรๆ หมอแม่งเก่งว่ะ

ผมว่าเอาเรื่องนี้ไปดู  ผมว่าเรื่องนี้นมเธอเป็นธรรมชาติดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2011, 03:01:55 PM โดย Aum » บันทึกการเข้า
emorock

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 02:58:43 PM »

Tsubasa Amami  กับ yui azusa เขาไปทำนมร้านไหนละเนี้ยยย ดูแล้วไม่เป็นธรรมชาติเลยคร้าบ

แต่สองคนนี้หน้าสวยทั้งคู่ละครับ  ไหนๆมีคนส่ง Tsubasa แล้ว ผมส่ง yui azusa มาประชันซะเลย เหอๆ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 03:07:10 PM »

รวมยอดตอนนี้มีผู้ท้าชิง แชมป์เอวีขวัญใจมหาชน 2 สมัย น้องโมโมกะ แล้ว 9 นางจ้า
ส่งเข้าประกวด 1 สมาชิกต่อ 1 นางนะจ๊ะ 

1.Yumi Kazama

2. Alice Ozawa

3.Noa Kazumi

4. wakana kinoshita

5.Minori hatsune

6.Nana  ogura

7.Yuma Asami

8.Tsubasa Amami

9. yui azusa

ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก(ใหญ่จริงๆจ้า เห็นแล้วหนักอกหนักใจแทน) พี่ๆน้องๆคนไหนมีเอวีในดวงใจ เสนอชื่อพร้อมรุปปกเข้ามาได้นะจ๊ะ 
emorock

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 03:25:15 PM »

ท่านรองคราวหน้าจัดโหวต แนวน่ารักๆ คาวาอี้ หน่อยสิครับ

คนชอบแนวนี้ก็เยอะนะ จะได้รู้จักดาราแนวนี้มากขึ้นด้วย อิอิ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์