พฤษภาคม 21, 2024, 06:37:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Aika Yumeno THE G.O.A.T. (FOR ME)  (อ่าน 6755 ครั้ง)
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2024, 06:09:54 PM »

Sakura Miura ตัวโตกว่า Aika Yumeno ครับ
ส่วนไฟหน้าซากุระก็ตึงมือไม่เท่าไอกะ ไอกะดูตึงๆเต็มอิ่มกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2024, 06:15:45 PM โดย อบเชยเฉยๆ » บันทึกการเข้า

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kkunurat
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2024, 10:23:51 PM »

ตัวเล็ก แต่ cup G ใหญ่จริงครับ

OHM2K
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2024, 01:14:59 AM »

ครับ คือผมก็ไม่ได้เชี่ยวชาญด้านนี้นะ ลองคิดดูเฉยๆ 
Miura ที่ว่าสะโพกเล็กอาจเพราะเธอตัวเล็กด้วยมั้งครับ
แต่ถ้าชอบแนวสูงแบบผมสะโพกแบบนี้ไม่น่ามีปัญหา เพราะโครงจะใหญ่ขึ้นไปเอง

ท่านอบพูดมาผมนึกภาพตามออกอยู่  Miura หน้าตาออกแนวๆนั้น  จะว่าไปก็รู้สึกว่าผมก็จะชอบหน้าตาแนวๆนี้ครับ 55

Sunoki Erisa  ตัวสูงใหญ่กว่ามาก  หน้าตาดูคมเข้มและดุ 
ถ้า Aika เธอสูง 148 เอง หน้าตาจะดูมีความสดใสกว่า

Miura Sakura ตัวเล็กจริงครับ  อันนี้เท่าที่หาข้อมูลมา
height: 152 cm (= 4'12")
measurements: JP 79-52-78 (US 31-20-31)
บางเว็บค่าจะมากกว่านี้  มีเว็บนึงบอก 34-24-34
ซึ่งผมว่าคนสูง 152 cm 34-24-34 นี่ไม่ใช่ล่ะ
ตัวเล็ก สัดส่วนเล็กลงตามตัวไปด้วย แต่สะโพกนี่ยังไงผมว่า 31 นิ้ว
เนี่ยจะเล็กกว่าสาว ๆ รุ่นเดียวกันอีกนะ  คือผมดูหนัง VR ด้วย
ผมเลยรู้ว่าหุ่นจริง ๆ ของเธอเป็นยังไง  สะโพกเธอไม่ค่อยผายออกแบบผู้หญิงทั่วไป
เอาเถอะ  ผมว่าผมหมกมุ่นกับเรื่องสะโพกของซากุระจังมากเกินไปแล้วล่ะ  Cheesy

ยอมรับอย่างนึงว่าเธอเป็นคนสวย  จากแต่ก่อนไม่สนใจ
ดูในหนัง VR นี่ผิวขาวเนียนละเอียด หน้าสวยหวาน
ออร่าจับวิ๊ง ๆ เลย  ตอนดูหนังธรรมดานี่เฉยมาก ๆ

Kusunoki Erisa สูง 163 cm ครับ หาข้อมูลมาแล้ว
ก็ไม่ได้สูงมากมายอะไร  แต่พอไปเทียบกับ Aika เลยกลายเป็นตัวใหญ่กว่าเยอะซะงั้น

improviser
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2024, 01:49:23 AM »

No.1 ตลอดกาลในหัวใจครับ นอกใจทีไรกลับมาตายรังทุกที คิดถึงเหลือเกิน ฮือๆ Cry Cry
play...

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2024, 03:26:51 AM »

ครับ คือผมก็ไม่ได้เชี่ยวชาญด้านนี้นะ ลองคิดดูเฉยๆ 
Miura ที่ว่าสะโพกเล็กอาจเพราะเธอตัวเล็กด้วยมั้งครับ
แต่ถ้าชอบแนวสูงแบบผมสะโพกแบบนี้ไม่น่ามีปัญหา เพราะโครงจะใหญ่ขึ้นไปเอง

ท่านอบพูดมาผมนึกภาพตามออกอยู่  Miura หน้าตาออกแนวๆนั้น  จะว่าไปก็รู้สึกว่าผมก็จะชอบหน้าตาแนวๆนี้ครับ 55

Sunoki Erisa  ตัวสูงใหญ่กว่ามาก  หน้าตาดูคมเข้มและดุ 
ถ้า Aika เธอสูง 148 เอง หน้าตาจะดูมีความสดใสกว่า

Miura Sakura ตัวเล็กจริงครับ  อันนี้เท่าที่หาข้อมูลมา
height: 152 cm (= 4'12")
measurements: JP 79-52-78 (US 31-20-31)
บางเว็บค่าจะมากกว่านี้  มีเว็บนึงบอก 34-24-34
ซึ่งผมว่าคนสูง 152 cm 34-24-34 นี่ไม่ใช่ล่ะ
ตัวเล็ก สัดส่วนเล็กลงตามตัวไปด้วย แต่สะโพกนี่ยังไงผมว่า 31 นิ้ว
เนี่ยจะเล็กกว่าสาว ๆ รุ่นเดียวกันอีกนะ  คือผมดูหนัง VR ด้วย
ผมเลยรู้ว่าหุ่นจริง ๆ ของเธอเป็นยังไง  สะโพกเธอไม่ค่อยผายออกแบบผู้หญิงทั่วไป
เอาเถอะ  ผมว่าผมหมกมุ่นกับเรื่องสะโพกของซากุระจังมากเกินไปแล้วล่ะ  Cheesy

ยอมรับอย่างนึงว่าเธอเป็นคนสวย  จากแต่ก่อนไม่สนใจ
ดูในหนัง VR นี่ผิวขาวเนียนละเอียด หน้าสวยหวาน
ออร่าจับวิ๊ง ๆ เลย  ตอนดูหนังธรรมดานี่เฉยมาก ๆ

Kusunoki Erisa สูง 163 cm ครับ หาข้อมูลมาแล้ว
ก็ไม่ได้สูงมากมายอะไร  แต่พอไปเทียบกับ Aika เลยกลายเป็นตัวใหญ่กว่าเยอะซะงั้น

ดาราavที่สูง 148-152 ตัวเล็กจริง  ผมก็จะนึกภาพไม่ค่อยออกครับ 55
ชีวิตจริงผมเจอแต่คนสูง 155 - 159 ก็ยังว่าตัวเล็ก     
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #25 เมื่อ: วันนี้ เวลา 05:08:46 AM »

ดาราavที่สูง 148-152 ตัวเล็กจริง  ผมก็จะนึกภาพไม่ค่อยออกครับ 55
ชีวิตจริงผมเจอแต่คนสูง 155 - 159 ก็ยังว่าตัวเล็ก     

คิดอย่างงี้เลยครับ 155-159 ท่่านว่าตัวเล็กแล้ว
148-149 อย่างก็จะตัวเล็กลงมาอีก แต่ๆๆๆๆๆ

ไอกะกลับมีสะโพก และไฟหน้าที่เบิ้มๆซะงั้น
บวกกับตอนนี้ใกล้ๆ 30 เซลลูไลท์เข้ามาเติมเต็มความอวบอิ่มให้
ทำให้นางแม่งโคตรน่าฟัด

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #26 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:15:04 AM »

เมื่อคืนเข้ามาอ่านเจอส่วนสูง 148-152 ก็กลับไปนอนคิดว่าเคยเจอมั้ยนะ นางแบบที่เคยถ่ายด้วย แล้วสูงประมาณนั้น แต่ก็ไปนึกถึงคนนึง จะว่าไปถ้าสูงเท่านี้ ไม่ได้อ้วนหรืออวบ(ซึ่งส่วนใหญ่ที่เจอจะเป็นแบบนั้น) แต่ตัวเล็กหุ่นดีมีนม(ใหญ่) ถือว่าเป็นผู้หญิงที่รูปร่างโคดเจ๋งเลยนะ มันหายากยิ่งว่าตัวสูง 160-175 แล้วหุ่นดีซะอีก พอประมวลผลทั้งหมดแล้วย้อนกลับมาที่ไอกะ ก็ไม่แปลกเลย ที่จะเป็นขวัญใจหนุ่มๆขนาดนี้ อย่าว่าแต่ S1 ต่อให้ทั้งวงการ ยังหาสเป็คแบบนี้ยากเลย ที่พูดมายังไม่รวมถึงหน้าตาเลยนะ

Koharu Shiina
play...

« ตอบ #27 เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:35:55 AM »

เมื่อคืนเข้ามาอ่านเจอส่วนสูง 148-152 ก็กลับไปนอนคิดว่าเคยเจอมั้ยนะ นางแบบที่เคยถ่ายด้วย แล้วสูงประมาณนั้น แต่ก็ไปนึกถึงคนนึง จะว่าไปถ้าสูงเท่านี้ ไม่ได้อ้วนหรืออวบ(ซึ่งส่วนใหญ่ที่เจอจะเป็นแบบนั้น) แต่ตัวเล็กหุ่นดีมีนม(ใหญ่) ถือว่าเป็นผู้หญิงที่รูปร่างโคดเจ๋งเลยนะ มันหายากยิ่งว่าตัวสูง 160-175 แล้วหุ่นดีซะอีก พอประมวลผลทั้งหมดแล้วย้อนกลับมาที่ไอกะ ก็ไม่แปลกเลย ที่จะเป็นขวัญใจหนุ่มๆขนาดนี้ อย่าว่าแต่ S1 ต่อให้ทั้งวงการ ยังหาสเป็คแบบนี้ยากเลย ที่พูดมายังไม่รวมถึงหน้าตาเลยนะ

หุ่นนางเอกavนั้นจะว่าไปส่วนหนึ่งก็สำหรับสายเฉพาะทางครับ หุ่นบางแบบก็หายาก
ก็จะไม่เหมือนกับหุ่นผู้หญิงหุ่นดีที่เราเจอทั่วๆไป  ด้วยความเป็นสาวญี่ปุ่นด้วยละ  ฟังจากท่านอบอธิบายผมเข้าใจละ 55

ส่วนของผมชอบหุ่นดีแบบทั่วไปมากๆครับ แต่หุ่นแบบทั่วๆไปavณตอนนี้ก็เหมือนจะไม่ได้เน้นเท่าไรหายากกลับกันแทน
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์