พฤษภาคม 14, 2024, 07:08:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rin Sakuragi - Sell Debut [PGD-277]  (อ่าน 12388 ครั้ง)
OreO019
AV Columnist
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:00:23 PM »

Actress : Rin Sakuragi
Title : Sell Debut
Duration : 1 hr 59 min

ถึงแม้จะมีชื่อว่า debut อยู่ในชื่อหนังเรื่องล่าสุดเรื่องนี้ด้วย แต่นั่นก็เป็นเพียงการ debut ภายใต้สังกัดใหม่ของเธอเท่านั้น(Premium) เพราะก่อนหน้านี้ สาวน้อยอายุ 20 คนนี้ได้ฝากผลงานไว้กับค่าย Kuki กว่ายี่สิบเรื่องเลยทีเดียว โดยผลงานเรื่องแรกกับค่าย Premium นี้ก็ไม่น่าจะทำให้แฟนๆที่รอคอยเธอผิดหวังแต่อย่างใด

ในส่วนที่หนึ่ง [20นาทีแรก] Rin ออกมาด้วยชุดเสื้อเชิ้ตกับกระโปรงครับ หลังจากให้สัมภาษณ์นิดหน่อยแล้วเธอก็เริ่มช่วยตัวเอง โดยระหว่างที่เธอกำลังช่วยๆอยู่ ตากล้องก็จะคอยส่งอุปกรณ์เสริมเข้าไปทีละชิ้นครับ แล้วเธอก็ช่วยจนเสร็จ (เหมาะสำหรับคนที่ชอบดูสาวๆช่วยตัวเอง)

ตอนต่อมา [30 นาที] รอบนี้เธอออกมาด้วยชุดที่ทะมัดทะแมงกว่าเดิมครับ สายเดี่ยวกางเกงยีนส์สกินนี แล้วก็มีฝ่ายชายออกมาคนนึง หมดไปหนึ่งยกแบบฟูลคอร์สครับ ได้เสียน้ำกันแน่ๆสำหรับคนดู เพราะท่าทางที่เธอแสดงออกคงยั่วเย้าคุณผู้ชายที่นั่งดูอยู่ทางบ้านได้ค่อนข้างมากเลยทีเดียว เริ่มจากฝ่ายชายเล้าโลมฝ่ายหญิงก่อนจนน้ำเจิ่งครับ แล้วก็สลับกันบ้าง ตรงนี้ผมละชอบมากเลย เพราะดูเธอคุมเกมได้ดีครับ แล้วพอสอดใส่เป็นที่เรียบร้อย ตอนนาทีที่ 47 ครับ ฝ่ายชายถอนตัวออกแล้วใช้นิ้วแทน แค่ 2 วิ เท่านั้นแหละ ฝ่ายหญิงก็น้ำพุ่งออกมาแรงพอดูเลยครับ หลังจากนั้นก็เร่งเครื่องโค้งสุดท้าย ก่อนมาแตกบนหน้า (เหมาะกับทุกคน ทั่วๆไป)

ต่อมาอีก [10นาที] Rin ออกมาในชุดบิกินีตัวจิ๋วครับ ก่อนที่จะใช้ปากปฏิบัติกิจให้ฝ่ายชายจนเสร็จครับ ต้องขอบอกเลยว่าเธอทำได้ดีมากครับ ยิ่งผมชอบแนวใช้ปากอยู่แล้วด้วย ตอนนี้ให้ 10/10 ไปเลยครับ อีกอย่างที่เจ๋งของตอนนี้คือมุมกล้องครับ ซึ่งจัดได้เหมือนกับมุมมองของฝ่ายชายอยู่เหมือนกันครับ ซึ่งดีกว่าอีกหลายๆเรื่องที่พยายามจัดกล้องให้เหมือนกับเป็นตาของฝ่ายชายแต่ทำได้ไม่เนียนพอ (เหมาะกับพวกที่ชอบดูการใช้ปากของฝ่ายหญิงครับ)

ต่อมาอีก [30นาที] ตอนนี้ ช่วงแรกถือว่าเด็ดครับ เพราะผู้ชายได้แต่นอนเฉยๆ ส่วน Rin ก็จะใช้ลิ้นเลียทั่วตัวเลยครับ ตั้งแต่ปาก ผ่านนม ร่ายยาวลงไปถึงเป้าครับ ก่อนจะใช้ปากนิดหน่อย แล้วเปลี่ยนมาเล่นท่า 69 กันครับ หลังจากนั้นก็เสียบกันไปเต็มๆสามท่า ไม่ว่าจะเป้น woman on top, doggy, แล้วก็ท่ามาตรฐานครับ ผู้ชายตัวตรง ผู้หญิงนอนนั่นแหละครับ ตอนจบก็แตกใส่หน้าเช่นเคย (เหมาะสำหรับพวกที่ชอบแบบ พี่ไม่ต้อง น้องทำเอง ครับ)

ตอนสุดท้าย [30นาที] สองชายหนึ่งหญิงครับ เช่นเคย เหมือนเรื่องอื่นๆที่มักจะจบแผ่นลงด้วย 3p เสมอ เรื่องนี้ก็เช่นกันครับ ทำออกมาได้ดีพอควรครับ Rin ดูร่านได้ใจดีมากครับ แล้วก็จบในปากสองรอบ ตอนนี้ก็น่าดูไม่แพ้ตอนอื่นเลยครับผม (เหมาะกับพวกที่ชอบดูแบบหญิงโดนรุมครับ)

สรุป : เป็นอีกคนที่ห้ามมองข้ามเลยครับ หน้าตาอยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ หุ่นก็โอเคนะครับ แม้ไม่ได้มีหน้าอกมโหฬารแบบที่ใครบางคนอาจจะชอบ แต่ก็ไม่ได้เล็กเกินไปกับคัพ D ที่เธอมีอยู่ การแสดงทำออกมาได้ค่อนข้างดี eye contact ของเธอก็ดูดีครับ ให้อารมณ์ได้มาก สรุปว่าสิ่งที่ดีของเธอก็คือ รอยยิ้ม สายตา แล้วก็ลิ้นครับ เธอเลียได้ใจผมมากๆเลย ส่วนในหนังเรื่องนี้นั้น โดยส่วนตัวผมชอบมุมกล้องในบางตอนมากครับ เช่นตอนที่ 3 กับ 4 ครับ ส่วนเรื่องสถานที่นั้นก็ไม่ถือว่าดีหรือแย่อะไรเช่นเดียวกับพลอทเรื่องครับ ถือว่าทั่วไป ไม่โดดเด่นในทางดีหรือแย่ แต่มีบทพูดอยู่บ้างนะครับ ถ้าแปลญี่ปุ่นออกน่าจะได้อรรถรสมากยิ่งขึ้น

ปล.ใครที่ชอบ Rui Saotome กับ Akane Sakura กับ Mihiro น่าจะชอบ Rin เช่นกันครับ เพราะหน้าตาสไตล์คล้ายๆกัน

หมายเหตุ : ไม่มีตอนไหนแตกในเลยครับ ส่วนเรื่องเซนเซอร์ก็ไม่บางเท่าที่ควร ซึ่งอาจขัดใจใครหลายคนไปหน่อย แต่ยังไม่หนาเกินจนน่าเกลียดครับ

สรุปคะแนนดังนี้
นางแบบ              9.0
การแสดง             9.0
มุมกล้อง              9.0
สถานที่               8.0
พลอตเรื่อง           8.0

รวม                    43/50
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2009, 06:08:45 PM โดย OreO019 » บันทึกการเข้า

แม๊กซี่มิโกะ ˆ
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:17:40 PM »

เยี่ยมกู๊ด

แท๊งจ๊า
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 08:09:43 PM »

เรื่องนี้ผมยังไม่มี...บรรยายซะขนาดนี้ต้องรีบหาโหลดด่วนๆ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 12:43:52 PM »

ต้องหามาดูแล้วคับ
coco010
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 05:42:50 AM »

ขอมคุณมากครับสำหรับรีวิว

ตอนแรกยังแอบลุ้นว่าเธอจะมาทางค่าย Alice Japan  หรือไม่ก็ Max-A
มาอยู่พรีเมียมก็ดีแล้วครับ เป็นสีสันดี ค่ายยิ่งนักแสดงประจำน้อยด้วย

ส่วนเรื่องนี้จะพยายามหามาดูครับ เพราะพวกเดบิวนี่บท Interview เยอะดี
nswt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 09:09:46 PM »

อยากดูมากคับ ช่วยหน่อย Huh? Huh? Huh?
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:04:15 PM »

ขอบคุณท่านมากครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
kokara

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:42:49 PM »

ขอบคุณครับ
นู๋  Rin Sakuragi ก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ผมชื่นชอบ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 09:01:31 AM »

ชอบรินเหมือนกันจ้า 55  Grin
GunnerQgu
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 08:13:50 PM »

ยอดไปเลยๆๆๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์