พฤษภาคม 14, 2024, 10:47:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mayu Nozomi - สายลับสาวหุ่นสะเด่า โดนจับล้วงลับตับแตก !! นี่เทรนกันมายังไงกันเนี่ย ??  (อ่าน 35759 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 07:56:05 PM »

สวัสดีชาว AVC กลับมาอีกครั้งกับ Review ฉบับ boy the fucker ... นะครับ
ห่างหายไปนาน วันนี้ก็หยิบหนังสายลับ นำแสดงโดย Mayu Nozomi ดาราสาวหน้าเด็ก...
แต่หุ่นขอบอกว่าไม่เด็กเลยนะครับ เป็นดาราที่ตัวเล็กแต่หุ่นนี่ อุ้มไป yes ไปสนุกมากครับ

รหัส IPZ-124 นักแสดง Mayu Nozomi
http://x-javfree.com/?p=11540  ลิงค์ดาวน์โหลดเต็มเรื่องครับ (แนะนำว่าให้อ่าน Review ก่อนนะครับ)

รูปปกครับ เห็นตัวอย่างก็อยากดูแล้ว ลงแขกกันกระจุยกระจาย (เสื้อผ้านะ ไม่ใช่น้องสาว)

เริ่มกันเลยนะครับ

เริ่มเรื่องมีชายหนุ่มคนหนึ่งถูกแก๊งค์ มาเฟียจับตัวไป เป็นใครก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ

ทางหน่วยสืบราชการลับจึงได้ส่งสายลับสาว นางนี้ไปครับ

ยิงกันสนั่นหวั่นไหว นานอยู่เหมือนกัน ทางฝั่งโจรเลยโยนแก็สสลบมา นางเอกเราแย่แล้วละซิทีนี้

หน้าตาไอมหาโจรที่ เดินเข้ามายังกะ Jason

นางเอกเราสูดยาสลบไป เริ่มออกอาการครับ แย่แล้วครับงานนี้

และแล้วก็สลบไปที่สุด (เสร็จโจร อิอิ)

ตัดมาครับ นางเอกเราถูกขึงทั้งแขนขาอยู่บนเตียงเชือด

ตื่นมาก็โวยวายใหญ่เลยครับ

หน้าตาคนที่จับเธอมา แหม่.. มันหื่นได้ใจจริงๆ

มันจะทำอะไรต่อไม่ต้องสืบครับ โดน YES แน่ๆ น้องนางเอกของเรา
ถึงจะขัดขืนยังไงแต่ โดนมัดมือมัดเท้าแบบนี้ สาวกหนังขืนใจก็ฟรินไปสิครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2013, 08:18:32 PM โดย boy the fucker.. » บันทึกการเข้า

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 08:03:16 PM »

สายลับเราก็ดิ้นใหญ่ ไอโจรก็ค่อยๆ เอาหน้าเข้าไปใกล้ๆ ช้าๆ
ไม่ต้องรีบครับ ได้เสียบแน่นอน

ชุดนี่มัน sexy จริงๆ จับรูดซิป ควักนมออกมาดูดก่อนเลย
ขอบอกว่าใหญ่ แน่น เกินตัวจริงๆครับ

ขยำมันส์มือเลยครับ ตัวเล็กแค่นี้ นมเป็นลูก

ดูกันชัดๆ ว่าใหญ่ขนาดไหน...

เมื่อเล่นกับนมจนหนำใจ ก็ล้วงเข้าไปในหอย
ปรากฏว่าเปียกครับ แหม่... จะโดน yes ก็เงี้ยแหละครับ ธรรมชาติของสัตว์โลก

มหาโจรไม่รอช้า จับแหกขาทันที ขนดกใช้ได้ครับ

แล้วก็เอานิ้วแหย่ ๆ ทิ่มๆ แทง ๆ นางเอกเราก็ร้องใหญ่ครับ
ดิ้นพราดๆ ... แต่จะทำไรได้ โดนมัดอยู่ มันส์สุด ๆ ครับ

เห็นแล้วมันหิว ก็จับยกซดซักหน่อย แต่จะยกได้ต้องแก้มัดขาก่อนนะครับ ไม่งั้นติด
ยกซดไม่ถนัด

โจรเราไม่รอช้า ควักหนอนชาเขียวอันแข็งเป๊กออกมา
แล้วยัดไปที่ปากของสายลับสาว ทันที แล้วก็ซอยๆ ๆ ๆ ๆ อยู่ที่ปากแบบนั้น
สายลับเราก็ดิ้นครับ แต่ไม่รู้จะดิ้นยังไง

เมื่อเงี่xx ได้ที่แล้ว ก็เสียบเข้าไปในหอยของนางเอก

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 08:07:45 PM »

กระทุ้งเข้า ๆ ออก ๆ ด้วยความมันส์
นางเอกจะหนีไปไหนก็ไม่ได้ โดนท่านี้ยิ่งยากจะดิ้น ต้องทำใจ
โดน xวย ทิ่มเอาๆ

แทงจนหนำใจมันส์สุด ๆ ครับ

อัดแรงมาก จนหน้าติดกับเตียง
ทั้งเสียว ทั้งขัดขืน เพลียแรงไปหมดครับ

หนีไปนอนกับเตียง มันก็ยังตามซ้ำไม่มีหยุด

ท่านี้เด็ดนะครับใครเอาไหปลองได้ รู้สึกเหมือนเราเป็นใหญ่
ผู้หญิงทำไรเราไม่ได้

ตอนนี้หน้าตานางเอกเราเริ่มเปลี่ยนแล้วครับ สงสัยจะมันส์

ไปๆ มาๆ พลิกกลับมาเป็นฝ่ายขย่มเองเสียเลย
ไม่รู้ว่าเสียว หรือเอาๆ ให้โจรมันเสร็จๆ ไปจะได้ผ่านช่วงนี้ไปเร็วๆ

ขย่มๆ ไป ชักมันส์คัรบ

พลิกกลับมา โจรแทบไม่ต้องทำไรนอนเฉยๆ
นางเอกก็จัดการ ขย่ม ๆ ๆ ๆ ควบๆ ๆ เอวดีมากครับ

อดทนมานาน ได้เวลาแตกแล้วครับ ...
จับถ่างขา ยัด xวยเข้าไป แล้วแทงท่าเบสิก

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 08:10:01 PM »

นางเอกเราก็จะเสร็จแล้ว ดิ้นพราดเลยครับ
โจรเห็นแบบนั้นก็เร่งจะให้ทัน

นางเอกเรากระตุกด้วยความเสียว... เช่นเดียวกับโจรก็เร่งแทง
จนเสร็จเลยครับ

แตกใส่หน้าเพื่อความสะใจ

จบแล้วครับฉากที่ 1 อันนี้แค่เบสิก ๆ นะครับ แค่ 1-1 ฉากหลัง ๆ ยังมีต่อ
ยังไงก็ขอกำลังใจหน่อยนะครับ ผมกำลังทำ Review ต่อครับ
sito

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 09:21:34 PM »

อิจฉาพระเอกเลยครับ Grin
kongav
AV Distributor

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 10:23:09 PM »

แหล่มคับ
Devil_Monster
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2013, 11:20:58 PM »

ซีรี่ย์นี้ดูมาหลายเรื่อง ทั้งฉาก เนื้อเรื่อง การแสดง เหมือนกันเป๊ะๆ ทุกเรื่อง เปลี่ยนแค่คนแสดง Cool
monkeyjor
ปลิงควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2013, 06:49:55 PM »

อยากเป็นโจรขึ้นมาเลยทีเดียว 55
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 09:50:45 PM »

ขอบคุณครับ  Grin
Seo Hyun
รักบอลไทย
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2013, 01:22:20 AM »

ขอบคุณครับ เอารอเธอเรื่องซีรี่ย์นี้มานานแล้ว  Grin

อยากพบสววรค์ของคนรักบอลไทยตามไปกด like

http://www.facebook.com/EastAsiangirls

http://www.facebook.com/pages/Av-group-Thailandsusu/142768009142168
หน้า: [1] 2 พิมพ์