พฤษภาคม 22, 2024, 06:58:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 3275 ครั้ง)
arttokung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 10:05:50 PM »

คือผมชอบผู้หญิงคนนึงอยู่ แต่เธอมีคนอื่นใจในอยู่แล้ว(แต่ยังไม่ได้เป็นแฟนกันนะครับ)
แล้วมาวันนึงผมมีโอกาสชวนเธอไปเที่ยวทะเล 2:2 ผมควรทำยังไงดีครับ  Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:05:58 PM »

เตรียมชุดว่ายน้ำ ร้่ม ครีมกันเเดด ครับ   Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kym7793
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 11:14:00 PM »

ทำคะแนนสิครับ

อย่าไปทำมิดีมิร้ายเข้าล่ะ เดี๋ยวอด

ผู้หญิง ถ้าเค้าเห็นว่า เราดีพอ คู่ควรกะเค้า เรื่องอย่างว่า เค้าจะให้เอง ไม่ต้องไปขอ

ผมเอง มีแฟนมาก้อ หลายคน(ทีละคนนะ ไม่ได้มาพร้อมกัน) ไม่เคยขอเลย โดนปล้ำตลอด =_='

ผู้หญิง ชอบคนช่างสังเกตุ ยิ่งถ้าเป็นจุดเล็กจุดน้อย(ในตัวเค้า)ด้วยละก้อ ทำคะแนนไม่ยาก

ง่ายๆเช่น เครื่องประดับ อย่าง ต่างหู หรือ แหวน

หรือ รอยแผลนิดๆหน่อยๆ ถ้าเราถามว่า ไปโดนไรมา มันจะมีเรื่องคุยกันยาว ต่อได้เรื่อยๆ คุยทั้งคืนก้อไม่จบฮะ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 09:42:58 AM »

แค่ได้ชวน หรือเค้ารับปากแล้ว....

ลองทำในสิ่งที่คิดว่าเค้าน่าจะชอบหรือพึงพอใจ วางแผนแบบน้ำเน่าสุดๆ จากนั้นก็วัดดวงไปเลยว่า เปิดใจให้บ้างได้ไหม 

arttokung
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:39:53 AM »

เขารับปากว่าจะไปน่ะครับ
แต่ผมก็กลัวว่าใกล้ๆ จะเบี้ยวเหมือนกัน

ป.ล. sing ท่าน sompoat โมเอะ จั่วเทพนิหว่า =[]=
arttokung
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:51:08 AM »

คุณ maload
-ของพวกนั้นเตรียมไปอยู่แล้วครับ

คุณ kym7793
-ผมลองปรึกษาหลาย ๆคนดู มีทั้งให้ความคิดแบบคุณ แล้วก็ให้ความคิดอีกอย่างเลย T^T
Vice President AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 04:22:19 PM »

ชวนไปแบบนี้ มีโอกาสที่จะเป็นแฟน 50 % แล้วครับ แต่ดูสิครับ ผมไม่มีเลย
arttokung
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 03:19:07 PM »

ขอบคุณทุก comment ครับผม
ถ้ามีใครจะแนะนำความเห็นอื่น ๆรบกวนด้วยครับ
คือผมทำตัวไม่ถูกจริง ๆ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 02:23:29 PM »

อ่านดูแล้ว ผมเข้าใจว่า ท่านเจ้าของกระทู้ ดูจะมีใจชอบเธอจริงไม่ใช่แค่เล่นๆ ส่วนเธอ ต้องแอบมีใจให้ท่านเช่นกันอย่างน้อยก็ต้องมีมุมความเชื่อถือและสบายใจมากที่จะไปไหนๆกับท่านไกลๆตามลำพังได้

ถ้าเป็นอย่างนั้น ยินดีด้วยครับ โอกาสจะขอเธอเป็นแฟนในอนาคต ผมว่าเกิน50%ถ้าไม่มีไรผิดพลาด

เพราะแม้ว่าเธอยังมีคนอื่นในใจ แต่คงกำลังอยู่ในช่วงที่เธอมีปัญหาเรื่องเขาคนนั้นอยู่แน่ๆ อย่างนี้เราต้องทำตัว เป็นเพื่อนที่ดีในมุมหนึ่ง ที่จะดูแลเรื่องการเดินทาง ที่พัก อาหารการกิน ความสะดวกต่างๆ และที่สำคัญชวนเธอคุยเล่นสนุกสนานคลายเครียด ไม่บังคับให้เธอเปลี่ยนใจจากเขาคนนั้นมาเป็นเราแต่ยังมีจุดยืนจุดเดิมคือเรายังคงชอบเธอ
แต่ถ้ามีโอกาสทำสวีทเล็กๆน้อยๆ เช่นเวลาเธอจะเล่นน้ำ จังหวะที่กำลังสาละวนอยู่กับการแต่งหน้าแต่งตัวประสาผู้หญิง เราก็หาผ้าคลุมให้เธอ หยิบครีมกันแดดให้ยิ้มๆ(เผื่อว่าเธอจะให้ช่วยทาให้ที่ๆทาเองไม่ถึง เช่นข้างหลัง) อะไรยังงี้ ที่แบบว่ามีโอกาสสัมผัสเล็กน้อยโดยดูไม่หื่นหรือน่ากลัว

ผมกำลังประมาณสถานการณ์ว่า ครั้งนี้คงจะยังไม่ได้มีอะไรกัน แต่คงจะเป็นการเที่ยวที่สดชื่นน่าจดจำแน่ เพราะ ท่านชอบเธอ และเธอก็มีใจให้ท่านบ้างแล้วละ ...อิจฉ๊าๆๆๆๆจังเร้ยยย  Cool
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 09:39:27 PM »

ต้องถาม อายุหน่อยครับ ผู้หญิงแต่ล่ะช่วงอายุคิดไม่เหมือนกัน

ถ้า 25 ลงไป ผมว่าเธอคงพอมีใจกับคุณบ้างไม่มากก็น้อยแล้วแหละครับถือโอกาสนี้ บอกรักเธอน่าจะไม่น่าพลาดครับ
ถ้า 30 - 25 คิดได้หลาย ๆ แนวครับ เธออาจไม่ได้คิดอะไรมาก เหรอ คิดอยู่ไม่รู้ได้
ถ้า 30+ นี่ผมว่าอาจจะออกแนวปกติ แบบว่าไปเที่ยวกับเพื่อนสนิท เขาอาจไม่ได้คิดอะไรเลยก็ได้

ปล.ไปเที่ยวนี่ไปเช้ากลับเย็นเหรอไปค้างคืนอ่ะครับ 

แต่ยังไงก็สู้ ๆ นะครับ เป็นผมจะบอกรักเขาเลย ดีกว่าจะไม่มีโอกาสได้บอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2011, 09:45:17 PM โดย Macut » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์