พฤษภาคม 02, 2024, 09:51:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเจอหญิงนั่งลอดคุณมีวิธีดูอย่างไรไม่ให้รู้ตัว  (อ่าน 10024 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 12:14:10 PM »

ขอบคุณทุกท่านที่มาแชร์ครับ

StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 03:24:46 PM »

เดินเค้าไปหาเลยครับ แล้วบอกว่า

คุณ: เธอๆ ใส่กางเกงในสีขาวใช่ปะ
ญ: แอบดูหรอ !!??

คุณ: ป่าว .....แอบชอบ 
ญ: 

วันต่อมา...

คุณ: เธอๆ กางเกงในเธอขาดหรอ !!!?
ญ: ไม่ขาดสักหน่อย
คุณ: ไม่รู้อ่ะ เห็นมีด้ายหยิกๆดำๆยื่นออกมา
ญ:

วันต่อๆๆมา..

คุณ: เธอๆ เราซื้อกางเกงในให้เอามั้ย
ญ: มาซื้อให้เราทำไม บ้าปะ
คุณ: เราเห็นเธอใส่สีขาวซ้ำมาทั้งอาทิตย์แล้ว อยากให้เธอเปลี่ยนมาใส่สีอื่นมั่ง   
ญ:   

555+ ถ้าผมถามแบบนั้นตั้งแต่วันแรก โดนหญิงตบน่าแล้วครับท่าน แล้วเขาจะด่าเสียๆหายๆให้ด้วย
tpop
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 12:22:40 AM »

ไม่มองดีกว่าครับ...แม่เคยบอกเดี๋ยวเป็นตากุ้งยิง  Kiss
critical sex
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:06:44 AM »

ใช้แสตนด์ The World เหมือนโจโจ้เลยครับ หยุดเวลาได้ 11 วิ  Grin
Okitasun
I'Born to"AVc" & I'love "AVc"
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 09:44:01 AM »

ใส่แว่นดำคับ...
ยังไงไม่รู้แน่
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 12:54:23 AM »

ใส่หมวกกันน็อก ที่มีกันลม สีดำ แล้ว มอง จ้อง  เธอจะไม่มีทางรู้ว่าเรามองแน่นอน

Align
โอตาคุเอวี
*

ขอขอบคุณสำหรับความสุข แม้เพียงแค่ในจินตนาการ

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 08:14:10 PM »

ยืนสูบบุหรี่ดูเลย

แมวเหมียว
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 08:31:03 PM »

ถ้ามุมดีดูไปเลยครับ เธอไม่ว่าหรอก
ปล.สาวๆ เขาตั้งใจให้เราดูครับถ้าไม่ตั้งใจไม่ใส่สั้นหรอกคุณ Grin Grin Grin

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
AV Review
AV CHANNAL
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 03:55:14 PM »

แนะนำครับ ยกมือขึ้นมา แต่อย่าไห้บังจุดที่เราจะมองนะ เอาพอดีๆ

แกล้งดูทีมือตัวเอง  เเต่สายตามองผ่านมือไปที่จุดที่ต้องการ เเล่มๆ

huadoor2

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 03:44:10 AM »

คำว่า "นั่งลอด" นี่คือ หวอออกใช่รึเปล่าอ่ะครับ (ไม่เข้าใจศัพท์ยุคเก่าอ่ะ)
เพราะถ้าเป็นหวอของสาวๆ เนี่ย ผมได้ดูเกือบทุกวัน สมัยเรียน ป.โทฯอ่ะครับ
(เพิ่งจบมาเมื่อปี 53) สถานที่ ที่ได้ชื่อว่าเป็นดินแดนแห่งความเสียว
(สวรรค์ชั้น 7 ดีๆ นี่เอง) ในมหาลัยฯ ได้แก่ ห้อง Lounge สำหรับ นศ.
โรงอาหาร - ห้อง Com นั่นแหล่ะครับ บอกตรงๆ ว่าน้องๆ นศ.ป.ตรี หลายๆ
คนนั่งไม่ระวังเอาซะเลย จะลุกจะนั่งก็ไม่เอามือ - กระเป๋าขึ้นมาปิดหว่างขา
ซะบ้าง ทำให้ผมสำลักหอยทุกวันเลยครับ (แต่แปลกตรงที่ ดูเท่าไหร่ก็ไม่เบื่อ)

ปล.ผมว่าผู้หญิงที่สวยสมบูรณ์แบบที่สุดเนี่ย ก็ต้องอยู่ในช่วงวัยนักศึกษา
นี่แหล่ะคุณ ได้ความสด เนื้อนี่ตึงเปรี๊ยะๆ เลยนะ แถมรูปร่างก็ Perfect
ที่สุดแล้วอ่ะ ไม่มี Cellulite ขึ้นตามโคนขา หรือหน้าท้องเลยอ่ะ
สุดยอดที่สุดแล้วสาวๆ วัยนี้อ่ะ........ผม Confirm เลยครับ!!  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 02:22:48 PM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์