พฤษภาคม 02, 2024, 06:05:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยเจอหญิงไม่ใส่กางเกงในไหม โดย ริวจิตสำส่อน  (อ่าน 13816 ครั้ง)
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 12:39:24 AM »

ไม่เคยเห็นอย่างคุณ จขกท. หรอกครับ เพราะที่ผมเจอ
บ่อยๆ ทุกวัน (ขอย้ำว่าทุกวันเลยนะครับ เล่นเอาใจแตก-
ไปเลย เพราะมันละลานตาไปหมดอ่ะ) ก็ตอนที่เรียนมหาลัยฯ ป.ตรี
และ ป.โทฯ อ่ะครับ ผมเรียนมหาลัยฯ เอกชนชื่อดัง
เจอแต่ผู้หญิงที่สวยกว่าดาราทั้งนั้นเลย
แถมนักศึกษา ม.เอกชนเนี่ย พวกเธอก็จะแข่งกันแต่งตัว
สวยๆ แข่งกันโชว์เสื้อผ้าโป๊ๆ อ่ะครับ บอกได้เลยว่าหลายๆ ครั้งนั่งมอง
เพลินจนเกิดอาการ "กลัดมัน - หื่นขึ้นหน้า" เลยครับ บางวันเห็น
ขาอ่อน ร่องนม บั้นท้าย หวอ ฯลฯ ทั้งวันเลยก็มี ต้องเดินหนีไปทาง
อื่นเลยแหล่ะ ไม่อย่างนั้นกลัวใจตัวเองจะควบคุมสติไม่อยู่ จะพาลเข้า
ไปข่มขืนผู้หญิงเหล่านั้นเอาง่ายๆ อ่ะ
บอกได้เลยว่า "อาการเฉียดที่เกือบจะ
เข้าไปข่มขืนสาวๆ นักศึกษาเนี่ย เกิดขึ้นบ่อยๆ มาก"
ใครที่คิดจะไปเรียน
มหาลัยที่มีชื่อด้าน "นักศึกษาสวยๆ" เนี่ย ต้องมีจิตใจที่ใฝ่ดีมากเป็นพิเศษ
นะคุณ ไม่อย่างนั้น "เดี๋ยวจะโดนคดี โรคจิต - อนาจาร - ข่มขืน" ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2011, 01:21:27 AM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
ดูดทะลุลำใส้
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2011, 03:58:01 PM »

อิจฉา อยากดูด้วย555555555+
Giggity
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 10:45:55 PM »

เพื่อนผมเธอไม่ตั้งใจให้ดูหรอก แต่เห็นไปแล้ว ต้องเก็บไว้มาปล่อยตอนกลางคืนเลยทีเดียว ...ลองคิดดูซิ่ครับ เด็กม.ปลาย หน้าตาน่ารัก(น่ารักจริงๆ สวยด้วย) ใส่ข้างในสีขาว น่าล่อมากเลย ไม่ติดว่าเป็นเพื่อนนะ
tanakonZ
หื่นมีศิลปะ
*

หากเราต้องการ ก็แค่ฝันใฝ่--

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 11:45:59 AM »

ผมเต็มที่ก็จีสตริงน่ะครับ ยังไม่เคยเห็นแบบเพียวๆเลย 

เหมือนกัลล์ Grin

เมฆขาว
ปลิงควาย
*

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 11:54:20 AM »

เคยแต่ไปกินเหล้าหอเพื่อนผู้หญิงแล้วเจ้าของห้องกับเพื่อน ๆ ผม ลงไปซื้อเหล้าน้ำแข็งกับแกล้มกัน แล้วผมไปรื้อกางเกงในเพื่อนสาวเจ้าของห้องมาดม สีดำมีคราบขาวๆติดอยู่ด้วย เกี่ยวไหมอ่า - -*
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 02:13:00 PM »

เคยเห็นแต่ใส่ ลายการ์ตูนด้วย

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2011, 03:54:10 PM »

ที่ผมเคยเจอนะแต่ไม่ใช่ในที่สาธารณะ เป็นห้องพักส่วนตัวอะ เรื่องมีอยู่ว่าสมัยก่อนได้ไปขออาศัยอยู่ที่คอนโดของแฟน โดยแฟนผมอยู่กะพี่สาว หน้าตาพี่สาวก็ธรรมดา แต่ว่าขาวและก็หุ่นดีมากสูง170กว่าได้    พอได้ไปอยู่ เขาให้ไปนอนอยู่ใกล้กับตู้เสื้อผ้า  มีอยู่วันนึง วันนั้นพี่สาวเค้าต้องออกไปทำงานแต่เช้า (ปกติออกคนสุดท้าย)  ตอนที่พี่สาวเค้าอาบน้ำอยู่ผมก็ตื่นแล้วละแต่ผมแกล้งหลับ อิอิ   พอออกมาจากห้องน้ำพี่แกนุ่ง ผ้าเช็ดตัวออกมาสั้นมาก ย้ำว่าสั้นมาก ถ้าก้มมีหวอออกชัวร์ แต่ไม่หมดแค่นั้นดิครับพี่แกเล่นเดินมาตรงที่ผมนอนอยู่ มาที่ตู้เสื้อผ้า ทีนี้จังหวะที่พี่แกก้มหน้าหาชุดอยู่ ผ้าเช็ดตัวก้อกระดกขึ้นมา พระเจ้า แกไม่ใส่ กกน.ครับเห็นเต็มๆ จากระยะไม่ถึง3ฟุต  จิ๋มแทบจะโดนหน้าเลยทีเดียว จิ๋มพี่เค้างามมากขนก็ไม่เยอะ แคมปลิ้นนิดๆพองาม  ผมคิดในใจแมร่งน่ากินกว่าของแฟนกูอีก   แล้วไม่ใช่แป๊ปเดียวนะ แมร่งเกือบ10นาที ทั้งแหวกขาทาแป้ง ทาครีม โอ้ย ผมแม่งนอน(จู๋)แข็งเลย จะขยับตัวก็ไม่ได้กลัวมองไม่เห็น เฮ้ย กลัวพี่เค้ารู้    ผมนอนมองจนเค้าแต่งตัวเสร็จแล้วก็ออกไปทำงาน
ทีนี้ผมปลุกแฟนให้ตื่นเลย ไม่ต้องบอกนะว่าปลุกมาทำไร 555  ตั้งแต่นั้นมาผมแมร่งไปทำงานสายแทบทุกวัน   
t-ababy
Cry Cry
AV Donator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 07:59:09 PM »

ที่ผมเคยเจอนะแต่ไม่ใช่ในที่สาธารณะ เป็นห้องพักส่วนตัวอะ เรื่องมีอยู่ว่าสมัยก่อนได้ไปขออาศัยอยู่ที่คอนโดของแฟน โดยแฟนผมอยู่กะพี่สาว หน้าตาพี่สาวก็ธรรมดา แต่ว่าขาวและก็หุ่นดีมากสูง170กว่าได้    พอได้ไปอยู่ เขาให้ไปนอนอยู่ใกล้กับตู้เสื้อผ้า  มีอยู่วันนึง วันนั้นพี่สาวเค้าต้องออกไปทำงานแต่เช้า (ปกติออกคนสุดท้าย)  ตอนที่พี่สาวเค้าอาบน้ำอยู่ผมก็ตื่นแล้วละแต่ผมแกล้งหลับ อิอิ   พอออกมาจากห้องน้ำพี่แกนุ่ง ผ้าเช็ดตัวออกมาสั้นมาก ย้ำว่าสั้นมาก ถ้าก้มมีหวอออกชัวร์ แต่ไม่หมดแค่นั้นดิครับพี่แกเล่นเดินมาตรงที่ผมนอนอยู่ มาที่ตู้เสื้อผ้า ทีนี้จังหวะที่พี่แกก้มหน้าหาชุดอยู่ ผ้าเช็ดตัวก้อกระดกขึ้นมา พระเจ้า แกไม่ใส่ กกน.ครับเห็นเต็มๆ จากระยะไม่ถึง3ฟุต  จิ๋มแทบจะโดนหน้าเลยทีเดียว จิ๋มพี่เค้างามมากขนก็ไม่เยอะ แคมปลิ้นนิดๆพองาม  ผมคิดในใจแมร่งน่ากินกว่าของแฟนกูอีก   แล้วไม่ใช่แป๊ปเดียวนะ แมร่งเกือบ10นาที ทั้งแหวกขาทาแป้ง ทาครีม โอ้ย ผมแม่งนอน(จู๋)แข็งเลย จะขยับตัวก็ไม่ได้กลัวมองไม่เห็น เฮ้ย กลัวพี่เค้ารู้    ผมนอนมองจนเค้าแต่งตัวเสร็จแล้วก็ออกไปทำงาน
ทีนี้ผมปลุกแฟนให้ตื่นเลย ไม่ต้องบอกนะว่าปลุกมาทำไร 555  ตั้งแต่นั้นมาผมแมร่งไปทำงานสายแทบทุกวัน   

บอกได้เลยว่าแล่มมากพี่สาว 5555+

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์