พฤษภาคม 02, 2024, 09:45:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อายไหมเวลาไปซิ้อถุงยางที่ 7-11  (อ่าน 7465 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 01:43:50 AM »

อายไหมครับเจอพนักงานสาว กับเราไปซื้อถุงยางชอบมองหน้าแปลกๆ ไงก็ไม่รู้  แล้วเพื่อนๆซื้อที่ไหนกัน
อยากได้กล่องใหญ่ๆราคาถูกๆ

Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 02:13:52 AM »

7-11 เคยซื้อแค่ครั้งเดียวครับเพราะดันเป็นสาขาที่เราไปซื้อของบ่อย

พอจ่ายเงินปุ๊ปมันแซวเลย คราวหลังผมเลยเข้าไปซื้อใน big-c ครับ

แผนกร้านขายยา Pure อ่ะครับ ถ้าทำบัตรสมาชิกนี่ลดราคาไปได้ 2-3 บาทต่อกล่องเลยนะครับ

ส่วนที่ซื้อเป็นกล่องใหญ่นี่ลองดูเอาตามเว็บที่ขายถุงยางอ่ะครับ ราคาน่าจะถูกอยู่ครับ

ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 02:38:21 AM »

7-11 เคยซื้อแค่ครั้งเดียวครับเพราะดันเป็นสาขาที่เราไปซื้อของบ่อย

พอจ่ายเงินปุ๊ปมันแซวเลย คราวหลังผมเลยเข้าไปซื้อใน big-c ครับ

แผนกร้านขายยา Pure อ่ะครับ ถ้าทำบัตรสมาชิกนี่ลดราคาไปได้ 2-3 บาทต่อกล่องเลยนะครับ

ส่วนที่ซื้อเป็นกล่องใหญ่นี่ลองดูเอาตามเว็บที่ขายถุงยางอ่ะครับ ราคาน่าจะถูกอยู่ครับ
เคยได้มาที่เขาแจกฟรีพอดีพี่ที่ทำงานมีพี่อยู่อนามัย จัดมากล่องใหญ่ 1 กล่อง ใช้ได้เกือบปีเยอะมากๆ อยากได้แบบนั้น

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 08:39:49 AM »

นิดหน่อยครับ ทางที่ดีซื้อตามร้านยาครับ เค้าไม่ค่อยสนใจอะไรครับ
scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 09:17:01 AM »

ไม่อายเลยครับ ผมโรคจิตมาก ชอบไปจ่ายเงินตรงคนขายผู้หญิง ซื้อตอนคนเยอะๆครับ

ชอบดูสายตาเวลาคนมอง มันตลกดี ลองดิ
hamii
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 05:24:51 PM »

ยังไม่เคยซื้อที่เซเว่นเลย ซื้อที่อื่นเอา 
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2012, 10:23:35 PM »

เคยไปยืนจ่ายแล้วน้อง เจอน้องคณะ (ญ) เล่นเอาอายเลย 
ปกติก็ไปซื้อเฉย ไม่ค่อยเท่าไหร่ครับ

คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 10:40:17 AM »

กับคนขายไม่อายหรอกครับ
แต่บางทีต้องหาจังหวะซื้อดีๆหน่อย เพราะเซเว่นไกลบ้านมันหน้าป้ายรถเมล์
เด็กนักเรียนชอบเข้ามาซื้อของ ก็ต้องแอบๆหน่อย
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:00:03 PM »

สั่งทางเน็ตเอาครับ สั่งทีเยอะๆใช้ได้เกือบๆปี  Grin

Bang
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 11:53:38 PM »

ไม่อายครับ ยิ่งพนักงานเป็นผู้หญิงยิ่งชอบเพราะเค้าจะเฉยๆ แต่ถ้าเป็นผู้ชายนี้ไม่ชอบครับ มันจะยิ้มอะไรของมันก็ไม่รู้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์