พฤษภาคม 02, 2024, 02:48:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อย ฟิเจอริ่งกับ ญ ไม่มี หมอย รู้สึกอย่างไรครับ  (อ่าน 7257 ครั้ง)
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:38:12 AM »

ผมเคยเจอมาสอง คน ไม่ได้โกน แต่มันไม่ขึ้น ได้รสชาติ ไปอีก แบบ
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 03:25:09 PM »

เลียได้เต็มที่ดีครับ

เห็นแล้วมันชวนเลียยังไงไม่รู้
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:34:34 PM »

ผมเคยเจอมาสอง คน ไม่ได้โกน แต่มันไม่ขึ้น ได้รสชาติ ไปอีก แบบ

มีด้วยรึ คนไม่มีหมอยเนี่ย

sex machine
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 06:21:42 PM »

ผมชอบแบบมีขนอ่อนๆบางๆ
ดูแล้วได้อารมณ์ดีคับ
Lick
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:31:23 AM »

เคยครับ  เร็วๆนี้เอง ขนอุยๆ หีในฝันเลย คงเพราะน้องเค้ายังเด็กอยู่ มันส์ลิ้นมากครับ เลียและดูดได้ทะลุทะลวง เพราะหีน้องเค้าเนียน และโหนกมาก สุดๆครับ  คนนี้ แต่ยังไม่ได้เอาปลาโค่ยผมมุดนะ มันยังมีข้อจำกัดอยู่ ไว้ว่างๆ จะมาเล่าให้ฟัง ยาวๆ เหลือๆ...แต่ถ่ายคลิปตอนเลียไว้แล้ว นานๆจะเจอที ตอนเลียนี่ หำผมแข็งสุดๆอ่ะ นึกขึ้นมาทีไร หำแข็งทุกที แค่ได้เลีย และลูบโหนกหีน้องเค้า ผมก็แตกได้  คิดดู.....เคยแต่ได้อัดหีโกนและเล็ม ไม่คิดว่าชาตินี้ จะได้ดูดหีขนอุย  เสียวมากครับ  พิมพ์ไป  หำแข็งไป ก่อนพิมพ์ ก็ยังดีๆอยู่ 55555
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 07:08:49 AM »

เคยครับ  เร็วๆนี้เอง ขนอุยๆ จิ๊มิในฝันเลย คงเพราะน้องเค้ายังเด็กอยู่ มันส์ลิ้นมากครับ เลียและดูดได้ทะลุทะลวง เพราะจิ๊มิน้องเค้าเนียน และโหนกมาก สุดๆครับ  คนนี้ แต่ยังไม่ได้เอาปลาโค่ยผมมุดนะ มันยังมีข้อจำกัดอยู่ ไว้ว่างๆ จะมาเล่าให้ฟัง ยาวๆ เหลือๆ...แต่ถ่ายคลิปตอนเลียไว้แล้ว นานๆจะเจอที ตอนเลียนี่ หำผมแข็งสุดๆอ่ะ นึกขึ้นมาทีไร หำแข็งทุกที แค่ได้เลีย และลูบโหนกจิ๊มิน้องเค้า ผมก็แตกได้  คิดดู.....เคยแต่ได้อัดจิ๊มิโกนและเล็ม ไม่คิดว่าชาตินี้ จะได้ดูดจิ๊มิขนอุย  เสียวมากครับ  พิมพ์ไป  หำแข็งไป ก่อนพิมพ์ ก็ยังดีๆอยู่ 55555

จิ๊มิ๊ ที่ตามหาเช่นกัน

boilboy
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 01:31:27 PM »

ไม่เคยเจอแบบเกลี้ยงธรรมชาติอ่ะคับ เจอแต่ขนบางๆคับ แล้วก็จับโกนเองกับมือคับ
อร่อยคับ รับทานอยู่นานมาก เมื่อยปากเมื่อยลิ้นไปหลายวันเลย
ouyjutakan
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 05, 2013, 08:33:52 PM »

Shocked Shocked Shocked รู้สึกโล่งๆ  Grin Grin
Kiryu
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 20, 2013, 09:02:50 PM »

ยังไม่เคยลองเลย อยากลองเหมือนกันครับ ไม่มีขน
หน้า: 1 [2] พิมพ์