พฤษภาคม 02, 2024, 08:43:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเด็กวัยรุ่นหญิงชอบใส่กางเกงฟิตๆ  (อ่าน 6263 ครั้ง)
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 07:46:10 AM »

Grin Grin เห็นแล้วเสียว พวกเลกกิ้งสีเหลื่อมๆ นี่ โชว์เนินกันเลยทีเดียว บางคนเห็นร่องเลยครับ

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 08:43:00 AM »

เหมือนเธอจะได้อวดหุ่นของเธอมั้งครับ ตามความคิดของผู้ชายนะ  Undecided
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 09:01:30 AM »

เหมือนเธอจะได้อวดหุ่นของเธอมั้งครับ ตามความคิดของผู้ชายนะ  Undecided

อวดแต่เวลามองชอบเอากระเป๋ามาปิด เนิน

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:19:36 AM »

Grin Grin เห็นแล้วเสียว พวกเลกกิ้งสีเหลื่อมๆ นี่ โชว์เนินกันเลยทีเดียว บางคนเห็นร่องเลยครับ

นึกภาพไม่ออกครับ ช่วยลงรูปให้ดูหน่อย  Grin

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 11:26:25 AM »

อวดแต่เวลามองชอบเอากระเป๋ามาปิด เนิน

เค้าก็ปิดพอเป็นพิธีแหละครับ ใจจริงก็อยากโชว์อยู่แล้วแหละ อย่างในมหาลัยใส่สั้นกันจังเลย เวลาขึ้นบันไดก็ทำเป็นเอาหนังสือปิดไปงั้นแหละครับ ไม่ให้ดูโจ่งแจ้งเกินไป   Undecided

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 12:56:52 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 01:54:05 PM »

ทำไงได้ล่ะครับ เรามีหน้าที่ดูก็ดูๆไป  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2013, 02:46:02 PM โดย oUp2Meo » บันทึกการเข้า
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 02:09:27 PM »

ตามที่ผมสังเกตนะ ..

สก๊อยเป็นคนเริ่มแฟชัน  เอายีนส์ผู้หญิงมาตัดขา  ทำเป็นกางเกงขากุด

ดาราเอาอย่างสก๊อย บอกว่านำแฟชัน  เมืองไทยเป็นเมืองร้อน  ใส่แบบนี้แหละเหมาะ

ต่อมาก็เป็นสาว ๆ ทั่วไป .. แต่รับเอาสไตล์วินเทจแบบไต้หวันและเกาหลีมาปรับ (ที่โน่นเค้าใส่เป็นทางการได้)

กลายเป็นผ้าซีฟอง  เป็นแบบขาบาน และขาสั้นเอวสูงเรื่อยมา  เน้นบั้นท้ายและเอวให้กระชับขึ้น

.. เดี๋ยวนี้หาแบบขาสั้นเอวต่ำยากแล้ว

ว่าก็ว่าเถอะนะ .. แต่งแบบนี้มันก็ไม่สุภาพเท่าไหร่หรอก  ถึงจะแต่งแล้วสวยก็เถอะ

ฝากบอกสาว ๆ หน่อยว่าให้ดูกาลเทศะนิดนึง 

แปะให้ดูเล่น ๆ ..

ดิสโก้แพนท์

ขาสั้นเอวสูง ..

Mayu Okamoto    NNPJ-318
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 04:39:15 PM »

อยากโชว์คับ เช็คเรทติ้ง  Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 12:48:30 PM »

ถามว่าน่ามองไหม ก็น่ามองนะ ดูเซ็กซี่ ดี

แต่ถ้าเกิดแฟนผมใส่แบบนี้ ผมก็ไม่เอาอ่ะ

เพราะมันดึงดูดเกินไป เพศตรงข้ามเกินไป
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 01:48:04 PM »

โชว์สิครับ มันก็น่ามอง มากๆๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์