พฤษภาคม 22, 2024, 06:38:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณกล้าบอก FACEBOOK ของคุณๆให้เพื่อนในนี้ทราบใหม ?  (อ่าน 5171 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:57:34 PM »

facebook ผมมีไว้เล่นเกมอย่างเดียวครับ 555+

แต่ถ้ามีคนถามจริงๆ ผมกล้าให้นะ แต่ pm เอา พิมพ์ลงตรงนี้เดี๋ยวจะโจ่งแจ้งเกิน  Grin

ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 10:09:29 PM »

สรุปว่าผมปกติ..เราท่านเหมือนๆกัน...นึกว่าเป็นแต่ผมคิดไปเอง..
FB ผมดูดีม๊ากกก...ที่นี้คือตัวตนของเรา หึๆ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 01:42:04 AM »

ตอนนี้ผมมี FB แค่โปรโมทธุรกิจ มีพี่ๆน้องๆชาวเอวีซีเข้าไปทักทาย
แต่คุยกันไม่ค่อยมันครับ กำลังคิดว่าจะเปิด FB เอาไว้คุยเล่นๆกันอีก
ซักอันครับ ส่วนFBส่วนตัวที่ไม่เล่นเพราะไม่ค่อยมีอะไรที่น่าสนใจครับ
และคดีเก่าๆมันเยอะ พึ่งได้รับนิรโทษกรรมมาไม่นานเลยไม่ได้ใช้ครับ

ท่าน pasta ไปทำอะไรมาละคับนั่น

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
Henry_lar
AV Columnist

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 12:26:54 PM »

ไม่ค่อยเล่นคับ

เล่นน้อยกว่าดูavมาก  Grin

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
astrife

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 03:24:00 PM »

เหมือน คุณจะคุยเรื่อง ลามก ในโรงอาหารเวลาเที่ยงที่มีคนเต็ม  หรือจะคุยกับเพื่อนสนิทในสถานที่ส่วนตัว   ประมาณ นั้นมั้งคับ
~..DownSinDome..~
โอตาคุเอวี
*

ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้เว้ย...!!!

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 09:26:23 PM »

FB ต้ิองหล่อ ดูดีครับ คอยอัพรูปทีน่ารักๆ อยู่บ่อยๆ

แต่ สังคม AVC นี่คือ โลกส่วนตัว ที่อยู่ในจิตใต้สำส่อน เอ๊ย สำนึกของผม ครับ 555

Love you Asami Ogawa
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 10:59:18 PM »

FB เกือบทุกคนใส่หน้ากาก เข้าหากัน

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
sourire
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 09:58:12 AM »

ผมมี FB ตัวหลัก 4 Acc โดรนอีก 10 Acc
เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวเลย ตอนนี้เลิกล่ะ
เล่นไปก็สู้ฝรั่งไม่ได้ รูดการ์ดเติมเงินกันเป็นล้าน
เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:19:02 PM »

avc กับ facebook ผมไม่ต่างกันมากครับ ผมเป็นคนสนุกสนานเฮฮาอยู่แล้ว แต่ไม่พูดกามๆ แบบในนี้แค่นั้นเอง จะบ้าเหรอ พูด  คี๋ๆ หวยๆ ใน facebook  Grin Grin Grin 

หน้า: 1 [2] พิมพ์