พฤษภาคม 22, 2024, 09:11:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 27525 ครั้ง)
Eric71
รอวันน้องอันเซ็น
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2021, 11:29:29 PM »

อูย แค่ดูรูปก็เสียวว่าน้องจะหักกลาง เห็นผอมเกร็งแบบนี้กลับนึกถึงน้อง Erika Momodani กับหนังเรื่องแรกในปี 2013 เพราะน้องก็ผอมจนไม่น่าดู กลับมาอีกครั้งตอนปี 2014 พอเพิ่มนำ้หนักมีนำ้มีนวลเท่านั้นแหละ สวยจนเป็นดาวค้างฟ้าวงการ AV ไปเลย
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2021, 04:38:55 PM »

อูย แค่ดูรูปก็เสียวว่าน้องจะหักกลาง เห็นผอมเกร็งแบบนี้กลับนึกถึงน้อง Erika Momodani กับหนังเรื่องแรกในปี 2013 เพราะน้องก็ผอมจนไม่น่าดู กลับมาอีกครั้งตอนปี 2014 พอเพิ่มนำ้หนักมีนำ้มีนวลเท่านั้นแหละ สวยจนเป็นดาวค้างฟ้าวงการ AV ไปเลย

Erika Momotani หนังเรื่องแรกใช่ ZEX-201 ไหมครับ
ผอมจนไม่คิดว่าเป็นเธอเลยครับ

play...

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2021, 03:07:30 PM »

ส่วนตัว ยังไงก็ยังชอบคนนี้เหมือนเดิม อารมตอนแสดงดีมาก

อาจเพราะเธอหน้าตาดีด้วยมั้ง คือผมก็ไม่ได้ว่าเธอสวยกว่าคนอื่นนะ แต่ผมก็ชอบหน้าแบบนี้
หน้าเรียวๆดี ขาวหมวยจัดๆแต่ตาโตคมนิดๆ
อย่างน้อยก็ยังหวังให้เธออ้วนขึ้นมาหน่อย ก็ยังดี ไม่น่าจะยากมาก

ความยากของการปรับปรุงหุ่น เรียงจากง่ายไปยาก

Miyuki<Momo Honda<Maria Aine

Miyuki แค่กินเยอะขึ้น
Momo เข้าฟิตเนส 2 เดือน 
Maria ไดเอท+เข้าฟิตเนส

555

ช่วงหลังผมสายนอกกระแสครับ 55 ถ้านอกจากนี้ผมดูแบบเน้นดูหุ่นเอา ไม่ก็ดูเอาสไตล์
เช่นแบบ Amu Hanamiya ถ้าดูเฉพาะหุ่นไม่รวมหน้าตาผิวพรรณนี่ก็okสำหรับผมอยู่ สูงไม่ผอมไปและไม่มีส่วนเกิน บางเรื่องดี

แต่หน้าตาที่ชอบจริงๆตอนนี้ผมชอบแบบ Miyuki> Maria Aine > Momo
คือใครสวยกว่ากันผมไม่รู้ สไตล์ผมเลือกดูนักแสดงแบบเน้นสเปคมาก่อน
ผมมักจะเจอแบบนี่แหละครับ สลับกันหุ่นหน้าๆหุ่น 

kkunurat

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 06:30:40 PM »

ส่วนตัว ยังไงก็ยังชอบคนนี้เหมือนเดิม อารมตอนแสดงดีมาก

อาจเพราะเธอหน้าตาดีด้วยมั้ง คือผมก็ไม่ได้ว่าเธอสวยกว่าคนอื่นนะ แต่ผมก็ชอบหน้าแบบนี้
หน้าเรียวๆดี ขาวหมวยจัดๆแต่ตาโตคมนิดๆ
อย่างน้อยก็ยังหวังให้เธออ้วนขึ้นมาหน่อย ก็ยังดี ไม่น่าจะยากมาก

ความยากของการปรับปรุงหุ่น เรียงจากง่ายไปยาก

Miyuki<Momo Honda<Maria Aine

Miyuki แค่กินเยอะขึ้น
Momo เข้าฟิตเนส 2 เดือน 
Maria ไดเอท+เข้าฟิตเนส

555

เห็นด้วยว่า Maria ต้องไดเอท+เข้าฟิตเนส ครับ

play...

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 12:07:24 AM »

หนังออกแล้ว หุ่นน้องดูหน้ากลัวจริง

แต่ถ้าใครชอบหน้าตาน้องก็ได้นะ อาจสนองความจิตหน่อยๆ 
คิดแล้วก็เสียดายหน้าตาน้องดูแซ่บขึ้น ไม่เด็กแบบช่วงแรกๆ ไม่เข้าใจว่าทำไมไปทำให้ตัวเองผอมขนาดนั้น

Hiryo

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 09:26:11 AM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2024, 01:15:24 PM โดย Hiryo » บันทึกการเข้า
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 10:42:12 AM »

น้ำหนักเท่าไรครับเนีย ถึง 40 โลรึเปล่า
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 10:46:34 AM »

ถ้าดูที่หน้าตาผมว่าน้องหน้าตาดีมากเลยล่ะ
แต่ผอมแบบนี้มันก็เกินไปนะ
pasunna
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 04:08:11 PM »

เห็นเป็นกันหลายคน พอหายไปแล้วกลับมาใหม่ จะผอมลง
บ้างก็มาก บ้างก็น้อย
อย่าง zuzu mitake นี่ผมเสียดายมาก ที่กลับมาแบบบ๊างบาง
ชอบรอบก่อนหายไปมากกว่า กำลังพอดี
แต่ก็ดีใจกับพวกเธอนะที่ลดน้ำหนักกันได้ เพราะผมทำไม่ได้ 555

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
play...

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2021, 06:26:35 PM »

น้ำหนักเท่าไรครับเนีย ถึง 40 โลรึเปล่า

น้ำหนักไม่ถึง40หรอกครับ น้องเป็นคนตัวเล็กด้วย อย่าง Erika Momotani สูง165 ช่วงผอมมากนั้น 38

Arisakaสูง155 ผอมขนาดนี้ผมว่าน้ำหนักคงไม่เกิน 35 แค่นั้น

หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์