พฤษภาคม 10, 2024, 06:31:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหนังที่เอากันแบบเปียกๆน้ำสะบัด  (อ่าน 3663 ครั้ง)
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 03:35:04 PM »

ไม่ใช่เปียกเพราะอาบน้ำ หรือฉี่ใส่นะครับ
แต่เปียกเพราะน้ำข้นๆวิตามินรวมของเหล่านักแสดงชาย
ประมาณว่า กำลังซอยยิกๆ แล้วมีคนอื่นรุมพ่นน้ำใส่ตามหน้า นม ตัว แขน ขา จนเปียก
แล้วเวลาด้วยท่า doggy น้ำข้นๆเหนียวๆไหลย้อยห้อยจากหัวนม โยกตามแรงซอย
แกว่งไปตามแรงโยก ท่ามกลางร่างของสาวสวยที่โชกด้วยน้ำกาม ได้อารมมาก

ใครมีแนวประมาณนี้ ช่วยรีวิว และแนะนำหนัง จะขอบคุณมาก
sourire
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:04:59 PM »

หา keywork bukkake ในเวปนี้ก็ได้ครับ มีเยอะโหลดไม่หวาดไม่ไหว
เฉพาะแนวนี้ผมมีอยู่เกือบ 700G ได้มั้ง
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:12:54 PM »

พูดซะเห็นภาพเลยนะท่านโมทย์

มันจะเยอะไปมั้ยนะ 555+

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:29:40 PM »

แนวแบบนี้ค่ายmilky มีเยอะเลยจ้า

http://www.japansm.com/pcm040/page1.htm
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2011, 04:36:58 PM โดย kiboom7 » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:37:35 PM »

นั่นไง โอตาคุ แนวนี้ตัวจริงมาละ  Grin

สำหรับผม แตกใส่นมตอบจบก็เพียงพอละ  Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

moteboon

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:44:47 PM »

เจอแต่แบบ ดาราสาวนอนหงาย ให้ฝ่ายชายสาดจนท่วม
แต่นอนเฉย พอเปลี่ยนฉากใหม่ ตัวเอียมเรียมไปแล้วค่อยเอากัน...ไม่สะใจเลย
ของค่าย dasd แนวน้ำแตก500 อยากให้เอากันต่อทั้งน้ำเปียกๆแบบนั้นนะ
ไม่ต้องไปเช็คตัวให้แห้ง แย้งกันต่อทั้งเปียกๆ ใครมีชื่อเรื่อง ดาราที่เล่น ค่ายที่แสดง โชว์ปกให้ดูหน่อยจะขอบคุณมากครับ
แนะนำมาหน่อยนะครับ..ไม่ค่อยมีเวลาสำรวจงะ

( พักหลังชักเรื่องมากในการหาหนังดู บางทีที่ร้าน เลือกซะนาน ได้มาแค่4แผ่น
เอามาดูสะใจแค่ 2แผ่น เสียดายอะ เลบอยากหาข้อมูลจากเพื่อสมาชิกก่อน.ตระเวนหา )
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 04:50:32 PM »

ไม่สันทัดแนวนี้คับ

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 05:11:58 PM »

ท่านโมทย์ลองดู  หนังของ Kiara Suzuki  นะครับ  ตัวผอมบาง....แต่เธอแรงสุดๆ เล่นแต่ละเรื่องน้ำท่วมจอครับ

MIGD-372 

MIGD-357

moteboon

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 06:00:04 PM »

ท่านโมทย์ลองดู  หนังของ Kiara Suzuki  นะครับ  ตัวผอมบาง....แต่เธอแรงสุดๆ เล่นแต่ละเรื่องน้ำท่วมจอครับ

MIGD-372 

MIGD-357

ดูตัวอย่างหลังปก น่าสนใจมากครับ
ไม่ทราบว่ามีแผ่น dvd ให้แลกไหม หรือต้องซื้อตามเว๊ปไหน
ถ้าสนใจแลก ตอนนี้ผมมี สาวสวยเจอกล้วยยาวของพี่มืด กะพยาบาลสวยเจอแก๊งหน้าเห่ยรุมปรี้
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 09:14:14 PM »

อืม น่าสนมาก ๆ
หน้า: [1] พิมพ์