พฤษภาคม 16, 2024, 09:43:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน2 )  (อ่าน 8122 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:01:33 AM »

8-October-2015

[PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน2 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

ความเดิมตอน1 ----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196092.0

โทชิกลับมาจากมหาลัย พอเขาเดินเข้ามาในบ้านเขาก็อาปากตาค้างเพราะภาพที่เขาเห็นคือ....

พี่สะใภ้สาวเธอกำลังเลียไปที่แตงกวาผลยาว... มือของเธอก็บีบนมตัวเองไป

ยูนะเอาแตงมาดูดเลย ส่วนมือก็คลำไปที่เป้าสวาทของเธอ...ดูเธอฟินมากๆ

แตงกวาเขี่ยร่องเสียวเธอไม่พอเธอไปคว้ามะเขือม่วงมาเขี่ยที่หัวนมต่ออีก..แบบว่าพรอบเยอะ

สักพักยูนะคว้ามะเขือยาวขนาดอวบทันที....ทายสิว่าเธอเอามาทำอะไร

ยูนะยัดเข้าร่องสวาทเธอเลย..แล้วเธอก็ครางไป แหย่ไป ดูเสียวมาก

ทำไปสักพักก็ร่างกระตุกไป 1 รอบ

ยูนะหันบั้นท้านแล้วค่อยๆดันเจ้าผักขนาดอวบเข้าร่องแล้วก็เริ่มต่อทันที..มีร่างกระตุกอีกแล้ว

ยูนะแหย่เข้าออกจนร่างกระตุกอีกรอบแล้ว...เธอเองก็ดึงผักออก....ในขณะที่เอวก็ยังเด้งกระตุกอยู่เลย..ดูท่ายูนะจะเป็นที่หญิงที่มีความต้องการสูงมากๆ เพราะเธอสามารถถึงสวรรค์ได้หลายรอบมากๆ

ยูนะหันไปเจ้าน้องเขยตัวแสบก็เดินเข้ามาทันที... ยูนะถามว่าแอบดูอยู่เหรอ...อย่างนี้ต้องโดนลงโทษ...  แต่เจ้าโทชิกลับพุ่งเข้าหาและบีบที่หน้าอกของพี่สะใภ้ทันที

ยูนะควักเต้านมที่ขาวอวบออกมา...เจ้าโทชิเห็นแล้วก็พุ่งเข้าไซร้และใช้ลิ้นตวัดเลียไปที่หัวนมของพี่สะใภ้ จนเธอเสียวถึงกลับส่ายไปมา

ยูนะหยิบเอาแตงมาให้โทชิ..โทชิรู้งานแหย่ใส่ทันที

แล้วโทชิก็ใช้นิ้วแหย่เข้าไปลึกมาก.... และก็เร่งจังหวะ จนหอยของยูนะพ่นน้ำออกมาเป็นสายๆเลย......

ยูนะก้มลงเข้าลูบไล้เจ้าดื้อของน้องเขยแล้วเธอก็ลุกขึ้นมาแล้วบอกว่า... ช่วยใส่เลยได้ไหมไม่ไหวแล้ว....

โทชิกำลังจะเสียบอยู่แล้ว.....แต่ก็ต้องหยุดกิจกรรมไปดื้อๆเพราะป้าข้างบ้านมาเรียกยูนะให้ไปหาเกี่ยวกับ จม. เวียน ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2015, 10:14:44 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:02:46 AM »

ตกเย็น... โทชิตื่นนอนก็จะลงมาอาบน้ำ.. พอลงมาถึงก็ตกใจเพราะเห็นชั้นในของ พี่สะใภ้วางอยู่ซึ่งเธอกำลังอาบน้ำอยู่แน่นอน.

โทชิยังค้างจากกลางวัน เลยก้มลงไปหยิบ กกน. ของพี่สะใภ้มาดม..และช่วยตัวเองหลับตาพร้ิมเชียว..... แต่ทว่า..ยูนะ เปิดประตูเห็นการกระทำของน้องเขยทั้งหมดเลย...ทำเอาโทชิตกใจมากๆ

ยูนะดึงมือโทชิเข้ามาแล้วบอกว่าจะมาชักอะไรตรงนี้เสียดายของแย่    มาๆๆ.... ทำให้เอง แล้วยูนะก็ถอดเสื้อของโทชิออก

ยูนะบอกจะตื่นเต้นอะไรล่ะจ๊ะ..ทำเป็นไม่เคยไปได้.... ยูนะก้มลงเลียไปที่หัวนมของโทชิ...พร้อมกับเสียงซี๊ดของเขา

ยูนะก้มลงแล้วจับดุ้นของโทชิเเล้วบอกว่า..แหม่เด้งดึ๋งดั๋งเชียวนะ...  น่าเกลี๊ยดเชียว.......

ยูนะชักว่าวให้โทชิไป... สายตาก็มองเยิ้มยิ้มไป

ยูนะทนไม่ไหวก้มลงดูดให้น้องเขยทันที..แหม่มีดูดเคล้นที่ไข่ซะด้วย.....

ทั้งดูดทั้งเลียจนโทชิทนแทบไม่ไหว..ยูนะดูจะมูมมามมากดูดไปจนน้ำลายไหลหยดเเหมะเลย

พี่ยูนะผมจะทนไม่ไหวแล้ว..ผมเสียวเหลือเกิน ผมจะแตกแล้ว...... ยูนะบอกว่าแตกมาเลยสิจ๊ะ....

แล้วโทชิก็ทนไม่ไหว...แตกใส่ปากพี่สะใภ้เลย แต่ยูนะก็ยังไม่เลิกดูดจนโทชิต้องดึงออก

ยูนะบอกว่า น้ำเธอเหนียวข้นอร่อยเหลือเกิน..เจ๊ชอบมากๆ

ตกเย็น โมจิมะก็กลับมา ยูนะเอาแตงกวา(ที่เพิ่งใช้ไปเมื่อกลางวัน)มาทำกับแก้มกับเบียร์ให้สามี โมจิมะบอกว่าอร่อยเหลือเกินสวรรค์สุดๆ (ผู้หญิงคนนี้ร้ายนะเนี่ย 5555+)

พอแอลกฮอร์เข้าปาก... แอลกฮอล์ก็ลงไข่ด้วย...โมจิมะบอกเมียพี่สวยจังเลย....พี่ทนไม่ไหวล่ะ..เรามาสนุกกันไหม...ยูนะ   พอยูนะได้ยินก็บอกว่ามือซนจัง..งั้นก็ตรงนี้เลยนะจ๊ะ....แล้วเธอก็พุ่งเข้ากอดสามีเลย

ยูนะขึ้นตักสามีทันทีแบบคนคุ้นเคยที่รู้ใจกันมานาน

สุดท้ายโมจิมะก็ดึงเมียสาวไปที่ห้อง....

อ่านต่อตอน 3------> 
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196094.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2015, 06:37:43 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์