พฤษภาคม 03, 2024, 09:46:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดอย่างไรกับ jimmy ของนางเอก AV uncen คนสวยที่เละๆครับ  (อ่าน 30440 ครั้ง)
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 08:33:30 PM »

ท่านเจ้าของกระทู้

เวลาXXX กับสาวๆนี่ คลำๆตรงนั้นแล้วเสียบเลยไช่มะ ไม่ดู อิอิ
lazydog
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 10:06:01 PM »

ผมshockเหมือนกันครับ ตอนเห็นmiyabi uncen ครั้งแรก แต่ก็เสียน้ำอยู่ดีนะครับ  Cry
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2010, 09:56:58 AM »

สี, ขนาด และลักษณะที่ปรากฏของ แคม มีได้หลากหลาย ในผู้หญิงแต่ละคน ในผู้หญิงบางคน แคมเล็กเกือบไม่มี, และในอีกคน อาจอวบและโหนกออกมา ความแตกต่างบางอย่างเป็นเรื่องเฉพาะบุคคลอย่างแท้จริง, ขณะที่บางอย่างอาจโยงถึงพันธุกรรม; ตัวอย่างกรณีหลัง เช่น แคมเล็กของชาว khoisan, "ผ้ากันเปื้อน khoikhoi" ของพวกเขา ย้อยลงมาถึง 4 นิ้ว ออกมานอกแคมใหญ่ เมื่อพวกเขายืน ระหว่างถูกกระตุ้นทางเพศ, แคมจะมีเลือดมาคั่งเต็ม จะล้นออกมาจนเห็นได้ และมีสีคล้ำหรือแดงขึ้น

ซึ่งแสดงว่าการมีเพศสัมพันธุ์มากไม่มีผลต่อสภาพครับ เพราะแฟนผมเอามา 2 ปี แล้ว สภาพยังเหมือนเดิมครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 02:36:40 PM »

ผมไม่ค่อยสนนะ เพราะส่วนใหญ่สิ่งที่ทำให้ผมเกิดอารมณ์ เป็นรูปร่าง ทรวดทรง ผิวเนียนๆ สะโพกสวย ขาสวย นมสวยๆซะมากกว่า
SecretAgent
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2010, 02:49:50 PM »

ดูแต่หน้ากับนมครับ น้องไม่ดู เบื่อมากเวลามันซูมแต่ตรงนั้นแล้วก็มีสารพัด vibrator มาจ่ออยู่ส่งเสียงหึ่งๆ
golf24082
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 12:47:53 AM »

เล่นซะ --
Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 09:09:45 AM »

ถ้าเป็นประเภท "ยางในปลิ้น"
แถมคนขับ หยิบออกมาบิด ยืด เล่น นี่
สุดจะไม่ชอบเลย

รู้สึกแบบเดียวกันเลยครับ

ส่วนตัวแล้วชอบดูแบบ เซ็น

ไม่ชอบพวกที่ ล้ำขอบออกมามากๆแล้วบวมๆเฟะๆ  มันดูน่าเกลียดบอกไม่ถูก

tonsaga
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 02:59:05 PM »

Suzuka Ishikawa
พุ้งทะลุฟ้า
winragino
ผู้ชำนาญการเอวี
*

หื่น..อย่างมีระดับ

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2010, 10:30:16 PM »

ก็สงสัยเหมือนกันกับนางเอกสวยมากๆที่เล่น  uncen แต่ hee นี่โอ้เหมือนหอยนางรมไหม้เกรียม ทั้งดำทั้งเหี่ยวคือน่าจะดูแลheeของตัวเองให้สุขภาพดีมากกว่านี้ ส่วนตัวชอบ uncen ที่นางเอกดูแล hee มีตัดมีโกนบ้างดูแล้ว น่าเอาkuyยัดเข้าไป ไม่ใช่เละๆย้อยๆบานๆดำๆเหี่ยวๆ ส่วนคนที่ชอบตามสบายเลยครับ รู้เลยชอบกินของทะเลปิ้ง

detjarat
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 10:17:04 AM »

ก็สงสัยเหมือนกันกับนางเอกสวยมากๆที่เล่น  uncen แต่ hee นี่โอ้เหมือนหอยนางรมไหม้เกรียม ทั้งดำทั้งเหี่ยวคือน่าจะดูแลheeของตัวเองให้สุขภาพดีมากกว่านี้ ส่วนตัวชอบ uncen ที่นางเอกดูแล hee มีตัดมีโกนบ้างดูแล้ว น่าเอาkuyยัดเข้าไป ไม่ใช่เละๆย้อยๆบานๆดำๆเหี่ยวๆ ส่วนคนที่ชอบตามสบายเลยครับ รู้เลยชอบกินของทะเลปิ้ง

ผมชอบแบบสะอาดๆ นะครับ  เยินมาก็ไม่ไหวเหมือนกัน  ส่วนเรื่อง h ดำนะ ผมว่าใช้งานไปนานๆก็ดำนะ บานด้วย ไม่ใช่พันธุกรรมหรอก เคยสังเกตุ
ของแฟนเก่า ตอนแรกๆ เนียนเลย เลียได้ตลอด ผ่านไป 5 ปี กลับไปเอาใหม่ ส่ายหัวเลยครับ เลียไม่ลง ทั้งบานทั้งดำ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์