พฤษภาคม 22, 2024, 05:50:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พลาดแล้ว มันพลาดเลยจริงๆ เสียดายมากครับ  (อ่าน 5892 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 12:30:46 AM »

เมื่อวานเรียนการจัดการ เรียนรวม บรรยายตลอดสี่ชั่วโมง น่าเบื่อมากๆ เลยนั่งคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย จนมาถึงเรื่องที่พลาดแบบไม่น่าพลาด เรื่องเซ็กส์นี่แหละครับ ฮ่าา า

ตอนมอห้า ผมได้รู้จักกับน้องคนนึง อยู่มอสี่โรงเรียนเดียวกัน หน้าตาธรรมดา ไม่อ้วนไม่ผอม ผิวคล้ำ น้องเค้าค่อนข้างแรง ขออนุญาติใช้คำว่า ร่าน นะครับ (ขอโทษนะครับน้อง) เฮอๆ เย็นวันนั้นเดินไปเซเว่นหน้าปากซอย น้องเค้าขับมอเตอร์ไซผ่านมาพอดี เลยขอติดรถไปกลับ..

เอ่อ กลัวจะยาวเกิน เฮอๆ วันนั้นอยู่บ้านคนเดียว ไปๆมาๆเข้าไปอยู่ในห้องกับน้องเค้าสองต่อสอง ทำทีเล่นๆหัวๆเข้ามาลวนลามผม แต่ทำแอ๊บเท่ไม่ยอมทำอะไร --" ถึงตอนนี้ก็ยังไม่เข้าใจตัวเอง ทำไมไม่สนองความต้องการน้องเค้านะ เฮอๆ เสียดาย

อีกครั้งตอนมอหก เพื่อนร่วมห้องกัน เคยแอบชอบกันตอนมอสี่ แต่ตอนนั้นเค้ามีแฟนอยู่ --" เศร้า ตัวเล็กๆขาวๆ น่ารักน่ารังแกดีครับ ฮ่าา า ตอนนั้นวันเสาร์ เรียนพิเศษด้วยกัน แต่วันนั้นดันชวนกันโดดไปเที่ยวห้างตามประสา สุดท้ายไปแปะกันอยู่ที่บ้านผม

ห้องผมใช้เตียงทำเก้าอี้ครับ นั่งเล่นฟีฟ่า ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็น FIFA09 เพื่อนผมมันนั่งดูอยู่ข้างๆ ซักพักมาโอบมั่งล่ะ มาพิงมาอิงมั่งล่ะ.. ลุกไปเข้าห้องน้ำ กลับมาทำเป็นมานั่งตักจะแย่งจอยแย่งเล่น เฮอๆ ผมเลยตามน้ำโอบๆกอดๆไปมั่ง แต่ก็นะ ยังแอ๊บเท่ไม่ยอมต่อยอด คิดแล้วเสียดายไม่หาย เฮ้อ อยากย้อนเวลาได้วุ้ย ฮ่าา า

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 01:14:23 AM »

dhfgfagSDGDS
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 03:59:14 PM โดย อสูร » บันทึกการเข้า
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 02:26:36 AM »

ทำไมไม่เคยเจออะไรแบบนี้เลยชีวิตผม น่าเศร้านะ 
sompoat
AV Professor

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 06:16:58 AM »

จำไว้นะ เป็นแมน ไม่จำเป็นต้องปี้ทุกครั้งที่ปี้ได้ บางทีการไม่ปี้ก็เป็นทางเลือกที่ดีเหมือนกัน

จำได้จะจะ 2 ครั้ง
ครั้งแรกน้องสาวแฟนพี่ มาวนเวียนอยู่ อีนี่มันดอก เราก็รู้ มานั่งกินเหลากินเบียร์ ชวนเราเที่ยว
เราก็ไป จนไปจบที่บ้านมัน โซฟายาวห้องรับแขกเลย ฟัดมันจนผ้าผ่อนหลุดลุ่ยหมด
มันก้เต็มที่ พอจะเสียบ ก็เปบี่ยนใจ ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้า กลับบ้าน
มันโกรธมาก แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ตอนนั้นก็งงงง แต่กลายเป็นดีไป
มารู้ทีหลัง พี่ชายเราก็เสร็จมัน แม่งมีเป็นสมุดบันทึกเลย จดไว้หมด

แต่มีเราคนเดียว มันไม่ได้ฟัน ฮ่า ทุกวันนี้ ถ้าคุยกันกับพี่เรื่องแบบนี้ มันจะไม่กล้าเลย

อีกรายเป็นสาวขายประกัน มาติดพี่ แต่วันนึงมาชวนเราไปแฟลตซะงั้น ก็เลยตามไป
แหมมาทำ ขอตัวอาบน้ำ นแล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งแปะข้างๆ
เราก็เลยเด่ ฟัดไปเลย สักพกั ไม่รู้คิดไง ลุกขึ้นกลับบ้านซะงั้น
มารู้ทีหลัง โชคดีมาก พี่เราติดหนองในมาจากมัน

เกือบไปกู....

อีกรายนี่ เสียดายมาก ลูกสาวร้านก๋วยเตี๋ยวปากซอย
ชวนไปเป็นเพื่อนงานวันเกิดเพื่อน เราก็ไป มีเกือบ 10 คน
ตกดึกเมากันหมด ชวนกันไปต่อ เราไม่ไป เธอเลยอยู่เป็นเพื่อน
แต่มีคนนึงมันเมาหลับอยู่ที่พื้น เราเลยนั่งเล่น คุยไปคุยมา ก้ฟัดเลย บนเตียง
กำลังได้ที่ ไม่รู้คิดไง เสื้อผ้าก็ถอดแล้ว แต่หยุด แล้วขอตัวเข้าห้องน้ำ
ออกมาก็กลับเลย ปรากฏว่า โชคดีไป แม่งทำประชดผัว
ก็ไอ้ตัวที่เมาหลับ นั่นแหละ ผัวมัน ชิปหายเกือบไป
ตอนหลังเจอผัวมันหลายงาน แม่งดูนับถือเรามาก แต่เมียมันโคตรดอกเลย ....

มานั่งนึกไปนึกมา ก็เลยเห็นว่า บางที แม้มีโอกาส ก็ไม่จำเป็นต้องเอาก็ได้
ไม่ใช่ ปะฉะดะ เสมอไป

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 12:52:43 PM »

ท่านโมทย์โชคดีวะ ดวงแท้ๆ

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Unknown Artist
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 05:08:58 PM »

ผมก็เคยครับ สมัยมัธยม ประมาณว่าเป็นเพื่อนที่ผมแอบชอบ แล้วไปเที่ยวบ้านมัน

ไปไงมาไงไม่รู้ มันชวนขึ้นห้อง เราก็เออ ไปกะมัน

พออยู่บนเตียง มันก็ทำเป็นตอนอ่านนิตยสาร อ่อยๆ เรา ซักพักก็จับมือ

แต่ตอนนั้นไม่มีถุงไงครับ จะเอาก็กลัวท้อง

(มารู้ทีหลังว่ากินยาคุมฉุกเฉินเอาก็ได้)

สรุปคือ ก็ไม่เอา นอนนิ่งให้มันจับมืออยู่เป็นนาน

มันเห็นว่าคงไม่เอาแน่ๆ ก็ชวนลงไปข้างล่าง

เฮ้อ... มาคิดตอนนี้ อยากย้อนเวลากลับไปมากเลยครับ T^T
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2011, 05:15:45 PM »

จำไม่ค่อยได้ เพราะมันเยอะ จำไม่หวาดไม่ไหว  ผมเชื่อว่าที่ชีวิตผมอยู่รอดปลอดภัยไม่ติดเอดส์มาได้ทุกวันนี้ เพระผมไม่่สุ่มสี่สุ่มห้า
เป็นผมไม่เสียดายนะ เหมือนกินข้าว มันต้องกินทุกวันนะ ไม่ใช่เอาว่าจำว่ากินวันไหนอร่อยไม่อร่อย  นี่พูดในทำนองเรื่องเอากันบนเตียงนะ  เเม้เเต่เรื่องสมัยไปรักไปชอบสาวจริงๆจริงๆจังๆ ผมก็จำไม่ได้ว่าใครอะไรบ้าง  พอมันนานๆไป มันก็เจอเยอะนะ ไม่ได้ลืมอะไร เเต่เรียกว่าเวลาจำไม่ค่อยมี   น่าจะเป็นเพราะเเก่เเล้วด้วย  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ป๋าเคิ้นน้ำ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 01:31:54 AM »

อย่าเสียดายไปเลย ค่อยๆหาใหม่สิครับ
เคยนะเรานะ หลอกเพื่อนแฟนกินเหล้า บอกว่าทะเลาะกับแฟน(จริงๆไม่ได้ทะเลาะเลย)
หลอกเค้ากินจนเมาปลิ้นอ่ะ แล้วจากนั้นก็กอดและดูดปากกันลงดูดนมด้วย
เค้าโม๊คเราด้วยอย่างแซบ! แต่ไม่ได้เอากันอ่ะ เพราะหน้าแฟนลอยวนเวียนอยู่ในหัว
เลยทำไปแค่เนี้ย

terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 07:32:32 AM »

ต้องมีถุงยางอนามัยติดหอ  ด้วยครับ
JX$$
โอตาคุเอวี
*

HELL YEAH!!!

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 11:59:11 AM »

น่าเสียดาย จริงๆ   

หน้า: [1] 2 พิมพ์