พฤษภาคม 21, 2024, 10:56:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ...ผมอยากลองของแปลก !!  (อ่าน 4780 ครั้ง)
idolovemusic
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 10:53:38 PM »

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปเจอ AV แผ่นนึง เป็นฉากนวดน้ำมันบนเตียงเป่าลม โดยมีฝ่ายหญิง สูง ขาว ผอม เป็นคนนวด B2B นวดไปดูดไปก่อนปิดท้ายโซโล่กัน ถ้าอ่านยังงี้คงไม่แปลกอะไรใช่มั้ยครับ
แต่ที่มันแปลกก็คือฝ่ายหญิงดันไม่ใช่หญิงแท้ครับ! แต่หน้าตาสวยน่ารักเลยทีเดียว ไอ่กระผมดูไปๆมันก็เสียวซ่านดีแท้ แปลก แหวกแนว น่าลองเป็นอย่างยิ่ง

ไม่ทราบมีท่านไหนพอจะแนะนำแหล่ง น.ก.ป. หรือ โลวคอส หรืออะไรก็แล้วแต่ที่มีน้องหญิงเทียมหน้าตาน่ารัก มั่งป่ะคับ?

จะไปโพสในหน้า Homework ก็ไม่ใช่ซะทีเดียว เนื่องเพราะยังไม่ใช่การบ้าน
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:12:26 PM »

เคยมีแต่ช้าไปแล้วต๋อย  แปลงไปแล้วเด้อ
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:18:35 PM »

งืม....ของแปลก นานๆเจอทีเหรอเนี่ย
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 12:33:44 AM »

ผมก็อยากลองครับ แต่ถ้าไม่เข้าขั้นน้องปอย ผมขอหญิงแท้หน้าตาธรรมดาๆ ยังดีซะกว่า
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 02:08:26 AM »

ชายได้ชาย คือ ยอดชายครับ แต่ผมขอเป็นคนธรรมดาพอ  Grin
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:18:15 AM »

หญิงเทียมหาไม่ยากครับ
แต่ที่น่าตาน่ารักด้วยนี่หายากครับ

เพราะความสวยของกระเทยแปรผันจากเงินล้วนๆ
chon33
AV Distributor

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2012, 02:07:55 PM »

แบบนี้แปลกพอมั๊ย Grin

Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:56:53 PM »

ขอไห้สมหวัง
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 10:45:43 PM »

รอโอกาสต่อไปครับ ตอนนี้ก็แวะเวียนไปหาช้างป่าตามที่ต่างๆไปก่อน อิอิ
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2012, 11:59:58 PM »

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปเจอ AV แผ่นนึง เป็นฉากนวดน้ำมันบนเตียงเป่าลม โดยมีฝ่ายหญิง สูง ขาว ผอม เป็นคนนวด B2B นวดไปดูดไปก่อนปิดท้ายโซโล่กัน ถ้าอ่านยังงี้คงไม่แปลกอะไรใช่มั้ยครับ
แต่ที่มันแปลกก็คือฝ่ายหญิงดันไม่ใช่หญิงแท้ครับ! แต่หน้าตาสวยน่ารักเลยทีเดียว ไอ่กระผมดูไปๆมันก็เสียวซ่านดีแท้ แปลก แหวกแนว น่าลองเป็นอย่างยิ่ง

ไม่ทราบมีท่านไหนพอจะแนะนำแหล่ง น.ก.ป. หรือ โลวคอส หรืออะไรก็แล้วแต่ที่มีน้องหญิงเทียมหน้าตาน่ารัก มั่งป่ะคับ?

จะไปโพสในหน้า Homework ก็ไม่ใช่ซะทีเดียว เนื่องเพราะยังไม่ใช่การบ้าน

ลองเลยครับ ไม่ผิดหวัง ผู้หญิงถ้าไม่สวย และเก่งจริง สู้คุณเธอประเภทสองไม่ได้เลย
เคยหลงไปกิ๊กกันในผับ พอมาทักทายและนั่งดื่ม จึงรู้ เพราะเสียงอย่างห้าว
แต่ใบหน้าและหุ่น อย่างเซ็กส์ เลยตามเลยกันล่ะ จะได้ไม่เสียมารยาทให้เสียเชิงชาย

แต่มันแปลกที่ สาวประเภทสองที่สวยๆ แทบไม่เคยเห็นในสถานที่ขายบริการเลยครับ
พวกโลว์คอสมีเอยะครับ แต่ไม่แนะนำ เพราะคุณจะผิดหวังภาพลักษณ์ที่คุณเห็นมาในหนัง
ไปเที่ยวราตรีบ่อยๆ ตามผับ ตามโรงแรมชื่อดัง ตามร้านข้าวต้มรอบดึก อาจมีโอกาสเจอครับ

อีก case หนึ่ีงครับ เคยมีหนังสือโป๊เล่มหนึ่ง โดยตากล้องที่รู้จักกันคนหนึ่ง
เขาแอบนำกระเทยมาถ่าย Nude พิมพ์ออกขาย หลอกว่าเป็น "นาง"แบบ
ไม่กี่ปีให้หลัง ถึงจะถูกเปิดเผย เพราะน้องเค้าไปโด่งดังเป็นสาว LadyBoy Show
หน้า: [1] พิมพ์