พฤษภาคม 05, 2024, 03:59:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำจิ๋มกระป๋องให้หน่อยครับ  (อ่าน 531 ครั้ง)
BLUESkyyy
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: เมษายน 25, 2024, 10:18:55 PM »

อยากให้ช่วยแนะนำจิ๋มกระป๋องดีๆให้หน่อยครับ แปะพิกัดที่สั่งซื้อให้ด้วยจะดีมากครับ
Panzerelite
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2024, 09:45:30 AM »

-งบเท่าไหร่
-สกิลในการท่องเว็ปสูงแค่ไหน
--------------------------
จริงๆช่วงนี้แนะนำไปเล่น พวกMagic Eyeนะเพราะ ของจีนตอนนี้ค่อนข้างแพง แต่ถ้าจะเข้าถึงMagic Eye  มันค่อนข้างยากนิดหนึ่งสำหรับมือใหม่ ยกเว้น ว่าท่อง Taoboa Tmall เป็น

แล้วก็หาชิปปิ้งเป็น
https://magiceyes.tmall.com/shop/view_shop.htm

ส่วนตัวมือใหม่ แนะนำตัวคลาสสิคแบบ Sujiman Kupa Lolinco
Magic Eyeนี้ดีสุด แล้ว ทั้งเรื่องความคุณภาพ ราคา และความทนทาน เทียบกับเจ้าอื่น ข้อเสียคือไอ้ระบบซิงขาดนี้หละ ซิงขาดแล้วฟิลลิงมันเปลี่ยนไปเลย โอเคมันเป็นความแปลกใหม่แต่ไม่รู้สิ ฟีลเปลี่ยนยังไงมันก็แม่งๆ ใส่กลับไม่ได้ด้วย

แล้วก็สั่งผ่านชิปปิ้ง ของได้100%แน่นอน
------------------------------
ถ้าเอาง่ายเลย ผมแนะนำ Yuuนะ สั่งง่าย และ Aliexpress มันส่งฟรี

https://th.aliexpress.com/store/1100354299?spm=a2g0o.productlist.main.94.2c9bWU2bWU2bWp

ความเสี่ยงมีนิดหน่อย แต่สินค้าจีนมันเข้าเยอะ เขาเลยไม่ค่อยเข้มงวดเท่าไหร่ยกเว้นสั่ง สะโพกมาอะนะ

คุณภาพโอเคไม่ดีเวอร์ แต่ก็ไม่แย่ เรียกว่าน่าสนใจก็ได้ ข้อเสียคือไอ้รุ่นใหม่ๆเอ็งจะ เล่นแต่ของ High End ไม่ได้นะ มีแต่แพงทั้งนั้นเลยรุ่นใหม่ๆ แต่เช็คล่าสุดรุ่นเก่าๆ เหมือนกำลังล้างสต๊อก

------------------------------------

แหล่งอื่นๆที่แนะนำก็ Otona.Jp ข้อดีคือมีตัวเลือกเยอะ มีรุ่นใหม่ๆ ลงด้วย แต่ค่าส่งแพงกว่าค่าของอีกบางที และก็มีความเสี่ยงมากอยู่เพราะ ส่งFedex

หรือมีเงินและอยากได้ของชัวร์ ไปกด Jimijung 365 เลยแต่บอกก่อนว่าราคาโหดเอาเรื่องตามฉบับสินค้าตลาดมืด

ส่วนแบรนอื่นที่แนะนำ มีNPG  อันนี้เป็นสายAV เลย รุ่นที่แนะนำคือ ZYX  จำลองมาจากนางแบบจีนสมัยก่อน บอกตรงๆเราก็ไม่รู้จักนะ ใครวะ แต่นิยมมาก จริง NPG มีของดาราAV เยอะมาก แต่ดีที่สุดก็คือZYX อยู่ดี 55+ แต่ข้อเสียคือไม่ทนครับ อายุการใช้งานต่ำกว่าเจ้าอื่นค่อนข้างมาก ราคาค่อนข้างแพงด้วย

แต่คุณภาพ ถ้า Magic Eye BMW (เอาจริงๆเจ้านี้ค่อนข้างติสนะ งานนางเหมือนงานศิลปะ ) / Yuu ก็ประมาณ BYD/ NPG  คือเฟอร์ร่ารี่ครับ

เจ้าอื่นก็ Toy Heart /Tama Toys /EXE ดังๆนะ

-------------------

ไม่แนะนำเทนก้านะ แพงไม่ได้ดีเด่อะไรเลย แต่มันเข้าถึงง่ายที่สุดในไทยหละ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2024, 05:18:53 PM โดย Panzerelite » บันทึกการเข้า
Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2024, 04:29:06 PM »

Tenga / Fleshlight สำหรับคนชอบแบบทนทาน+ล้างง่าย

ถ้าแนวจิ๋มปลอม แนะนำตัวเริ่มต้นเป็น Lolinco หรือ Lolinco Virgo สำหรับคนชอบแนวฟิตกระชับ แล้วก็ Meiki Zxy สำหรับคนชอบแนวนุ่มหลวมสบาย หรือไม่ก็จัดไปทั้ง2แบบแล้วดูว่าเราชอบแนวไหน 555

เทนก้ามีหลายเวบกูเกิ้ลเซิทได้เลย
เฟลชไลท์ angelspleasure.com
จิ๋มปลอม ส่งไวมีของในสต๊อกต้องเวบเฮียจืด jimijung365.com กับอีกร้านรอของนานของในร้านน้อยแต่ราคาถูกกว่าแต่อาจติดต่อสั่งตัวนอกเวบได้บ้าง hisojapantoys.com
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 02:41:57 AM »

ขอถามหน่อยนะครับ ตัว Lolinco Virgo หนัก 900 กรัม
https://www.hisojapantoys.com/product/%e0%b8%88%e0%b8%b4%e0%b9%8b%e0%b8%a1%e0%b8%81%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%9b%e0%b9%8b%e0%b8%ad%e0%b8%87sujiman-kupa-lolinco-virgo-%e0%b8%9a%e0%b8%b4%e0%b9%8a%e0%b8%81%e0%b9%84%e0%b8%8b%e0%b8%95%e0%b9%8c/

กับตัวที่เล็กกว่า Sujiman-Kupa-Lolinco หนัก 450 กรัม ต่างกันมากไหมครับ
https://www.hisojapantoys.com/product/%e0%b8%88%e0%b8%b4%e0%b9%8b%e0%b8%a1%e0%b8%81%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%9b%e0%b9%8b%e0%b8%ad%e0%b8%87sujiman-kupa-lolinco/

https://www.hisojapantoys.com/product/%e0%b8%88%e0%b8%b4%e0%b9%8b%e0%b8%a1%e0%b8%81%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%9b%e0%b9%8b%e0%b8%ad%e0%b8%87sujiman-kupa-lolinco-soft-skin/

Panzerelite
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 11:05:56 AM »

ราคาต่างกันครับ
อย่างที่2 คือขนาด ใหญ่กว่ามันมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ใหญ่กว่าหนักกว่าฟีลลิ่งดีกว่าแน่นอน ของพวกนี้ยิ่งใหญ่มากๆยิ่งสมจริงเพราะมันใกล้เคียงกับของจริงมากกว่า

ฟีเจอร์ก็ต่างกัน Virgo มีฟีเจอร์ล๊อกหัวครับ ฟิวเลยดีกว่า

แต่กระนั้นด้วยความที่มันใหญ่รูเลยยาวกว่าด้วย ถ้าของเรามันเล็กไปสั้นไปมีโอกาศเสียบไม่ถึงนะครับ

แต่ส่วนตัวนะ Virgoเลยดีที่สุดหละ

อ้อซีรี่ดีมี ตัว The Final ด้วยนะ ข้อดีที่ลองคือมันใหญ่จริงแต่ไปได้สุดครับ แถมโอบรับมากๆ จนน่าตกใจ

Zyncare
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 12:57:09 PM »

อย่างที่2 คือขนาด ใหญ่กว่ามันมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ใหญ่กว่าหนักกว่าฟีลลิ่งดีกว่าแน่นอน ของพวกนี้ยิ่งใหญ่มากๆยิ่งสมจริงเพราะมันใกล้เคียงกับของจริงมากกว่า

ฟีเจอร์ก็ต่างกัน Virgo มีฟีเจอร์ล๊อกหัวครับ ฟิวเลยดีกว่า

แต่กระนั้นด้วยความที่มันใหญ่รูเลยยาวกว่าด้วย ถ้าของเรามันเล็กไปสั้นไปมีโอกาศเสียบไม่ถึงนะครับ

แต่ส่วนตัวนะ Virgoเลยดีที่สุดหละ

อ้อซีรี่ดีมี ตัว The Final ด้วยนะ ข้อดีที่ลองคือมันใหญ่จริงแต่ไปได้สุดครับ แถมโอบรับมากๆ จนน่าตกใจ

โลลิงโกะไฟนอลมันมีจำลองมดลูกไหมครับ
LeoX
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 02:26:09 PM »

เพิ่งเคยเห็นตัวไฟนอล เหมือนเป็นตัวกึ่งกลางระหว่างตัวใหญ่กับตัวเล็กเลยนะครับ  น่าสนใจมาก ขอบคุณมากครับ
Panzerelite
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 04:30:41 PM »

โลลิงโกะไฟนอลมันมีจำลองมดลูกไหมครับ

ไม่มีนะ แต่เอาจริงก็ไม่จำเป็นหรอก แล้วแต่ความชอบด้วยนะ แต่ส่วนตัวนะถ้าซี่รี่นี้จะรอไปก่อนก็ได้ ตัวVirgo final อาจจะมา ตอนนี้ ปาก final มากแล้ว แต่ต้องสั่งผ่าน Otona เท่านั้น

อ้อ อีกอย่างเล่นของพวกนี้ ปากก็น่าลองนะ ฟีลมันต่างกันเยอะเรียกว่าแทนกันไม่ได้เลย แต่จะดูหลอนๆหน่อยทำใจ
kittysweet
เหลือบไร
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 30, 2024, 04:20:16 PM »

-งบเท่าไหร่
-สกิลในการท่องเว็ปสูงแค่ไหน
--------------------------
จริงๆช่วงนี้แนะนำไปเล่น พวกMagic Eyeนะเพราะ ของจีนตอนนี้ค่อนข้างแพง แต่ถ้าจะเข้าถึงMagic Eye  มันค่อนข้างยากนิดหนึ่งสำหรับมือใหม่ ยกเว้น ว่าท่อง Taoboa Tmall เป็น

แล้วก็หาชิปปิ้งเป็น
https://magiceyes.tmall.com/shop/view_shop.htm

ส่วนตัวมือใหม่ แนะนำตัวคลาสสิคแบบ Sujiman Kupa Lolinco
Magic Eyeนี้ดีสุด แล้ว ทั้งเรื่องความคุณภาพ ราคา และความทนทาน เทียบกับเจ้าอื่น ข้อเสียคือไอ้ระบบซิงขาดนี้หละ ซิงขาดแล้วฟิลลิงมันเปลี่ยนไปเลย โอเคมันเป็นความแปลกใหม่แต่ไม่รู้สิ ฟีลเปลี่ยนยังไงมันก็แม่งๆ ใส่กลับไม่ได้ด้วย

แล้วก็สั่งผ่านชิปปิ้ง ของได้100%แน่นอน
------------------------------
ถ้าเอาง่ายเลย ผมแนะนำ Yuuนะ สั่งง่าย และ Aliexpress มันส่งฟรี

https://th.aliexpress.com/store/1100354299?spm=a2g0o.productlist.main.94.2c9bWU2bWU2bWp

ความเสี่ยงมีนิดหน่อย แต่สินค้าจีนมันเข้าเยอะ เขาเลยไม่ค่อยเข้มงวดเท่าไหร่ยกเว้นสั่ง สะโพกมาอะนะ

คุณภาพโอเคไม่ดีเวอร์ แต่ก็ไม่แย่ เรียกว่าน่าสนใจก็ได้ ข้อเสียคือไอ้รุ่นใหม่ๆเอ็งจะ เล่นแต่ของ High End ไม่ได้นะ มีแต่แพงทั้งนั้นเลยรุ่นใหม่ๆ แต่เช็คล่าสุดรุ่นเก่าๆ เหมือนกำลังล้างสต๊อก

------------------------------------

แหล่งอื่นๆที่แนะนำก็ Otona.Jp ข้อดีคือมีตัวเลือกเยอะ มีรุ่นใหม่ๆ ลงด้วย แต่ค่าส่งแพงกว่าค่าของอีกบางที และก็มีความเสี่ยงมากอยู่เพราะ ส่งFedex

หรือมีเงินและอยากได้ของชัวร์ ไปกด Jimijung 365 เลยแต่บอกก่อนว่าราคาโหดเอาเรื่องตามฉบับสินค้าตลาดมืด

ส่วนแบรนอื่นที่แนะนำ มีNPG  อันนี้เป็นสายAV เลย รุ่นที่แนะนำคือ ZYX  จำลองมาจากนางแบบจีนสมัยก่อน บอกตรงๆเราก็ไม่รู้จักนะ ใครวะ แต่นิยมมาก จริง NPG มีของดาราAV เยอะมาก แต่ดีที่สุดก็คือZYX อยู่ดี 55+ แต่ข้อเสียคือไม่ทนครับ อายุการใช้งานต่ำกว่าเจ้าอื่นค่อนข้างมาก ราคาค่อนข้างแพงด้วย

แต่คุณภาพ ถ้า Magic Eye BMW (เอาจริงๆเจ้านี้ค่อนข้างติสนะ งานนางเหมือนงานศิลปะ ) / Yuu ก็ประมาณ BYD/ NPG  คือเฟอร์ร่ารี่ครับ

เจ้าอื่นก็ Toy Heart /Tama Toys /EXE ดังๆนะ

-------------------

ไม่แนะนำเทนก้านะ แพงไม่ได้ดีเด่อะไรเลย แต่มันเข้าถึงง่ายที่สุดในไทยหละ 

รบกวนแนะนำ ชิปปิ้ง Tmall ที่รับหิ้วของพวกนี้หน่อยครับ
Panzerelite
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 30, 2024, 06:38:08 PM »

https://vr-cargo.com/

ครับ Line ไปคุยก่อนนะ บอกเขาสินค้าประเภทD

หน้า: [1] พิมพ์