พฤษภาคม 13, 2024, 08:33:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีฉากไหนที่แบบว่าไม่อินกับ av ญี่ปุ่นมั้ยครับ แบบว่าคนญี่ปุ่นน่าจะชอบแต่เราไม่  (อ่าน 7727 ครั้ง)
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 08:20:48 PM »

แบบที่ใช้ปากเป็ดส่องดูอ่ะครับ เหมือนหมอสูติตรวจภายใน ไม่ได้ช่วยให้มีอารมณ์ขึ้นเลย
ไม่รู้ฝั่งตะวันตก มีไหม หรือมีเฉพาะ JAV ครับ

ถ้าผมบอกว่าชอบแบบนี้จะจิตมั้ย
คือแบบได้เห็นของลับในลับอีกที
สมัย tokyo-hot นี่มีให้เห็นบ่อยมากๆ สงสัยผู้กำกับจะชอบแนวนี้

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 08:23:56 PM »

ฉากสกปรกนี่ไม่ชอบเลยครับ

ไม่ว่าจะเป็นเลียรูตูด เลียนิ้วเท้า บ้วนน้ำลายให้อีกฝ่ายกลืน

ดูแล้วอยากกดข้ามมากกว่า

ให้เลียรูตูดดาราชาย ผมละสงสารนักแสดงหญิง ท่าจะแหวะครับ55 อย่างอื่นยังพอรับได้

แต่ผมอยากโดนแบบรูปด่านล่าง น่าจะฟินนะครับ

ปล. ขอผู้หญิงอีก 2 คน ดูดปากและดูดนมให้เรา 555

ถ้าตามนี้ก็คงสรุปได้ว่า หลายๆอย่างที่ว่ามาเป็นความชอบ และไม่ชอบส่วนตัวของแต่ละคน ประเด็นนี้คงคุยกันเล่นๆแหละครับ 55

ก็เข้าใจว่าฟินครับ แต่ผมอดคิดไม่ได้ว่าเลียตูดแล้วมาจูบปากกัน ก็สะใจดีนะแต่น่าจะสกปรก(ถ้าเขาเช็ดแอลกอฮอล์ก่อนถ่ายก็ยังดี)

kkunurat

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 08:30:58 PM »

จากคำตอบ 2 ท่าน ก่อนหน้าผม

ก็ถึงบางอ้อแล้วเหมือนกันครับ ว่าเป็นความชอบส่วนตัว บางคนชอบฉากนี้ บางคนไม่ชอบ ไม่ว่าจะเป็นสไตล์ญี่ปุ่น เอเชีย ยุโรป หรืออเมริกา ก็ตาม

play...

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 08:38:50 PM »

แบบที่ใช้ปากเป็ดส่องดูอ่ะครับ เหมือนหมอสูติตรวจภายใน ไม่ได้ช่วยให้มีอารมณ์ขึ้นเลย
ไม่รู้ฝั่งตะวันตก มีไหม หรือมีเฉพาะ JAV ครับ

สมัย tokyo-hot นี่มีให้เห็นบ่อยมากๆ สงสัยผู้กำกับจะชอบแนวนี้

พอเข้าใจได้ครับ ในหนังเหมือนทำให้ดูเฉยๆไม่นานนัก 
แต่ก็มีรูปเฉพาะที่ให้เก็บหลายรูปด้วยนะ ถ้าชอบเก็บรูปแนวนี้(ภายในล้วนๆ)ก็อาจจะเฉพาะทางหน่อย 55
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 08:47:51 PM »

ไม่ชอบลวนลามบนฉากรถไฟครับ ของจริงตอนเช้าๆแทบตัวเมืองแม่งแน่นจัดๆจะขยับตัวยังไง?

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kkunurat

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2022, 09:47:46 PM »

ไม่ชอบลวนลามบนฉากรถไฟครับ ของจริงตอนเช้าๆแทบตัวเมืองแม่งแน่นจัดๆจะขยับตัวยังไง?

นอกจากจะขัดกับความเป็นจริงที่คนแน่นขยับยากแล้ว (คิดจะลวนลามจริงได้แค่ตามน้ำ เบียดๆถูๆ)

ยิ่งฉากเอาบนรถไฟ คนอื่นทำไมไม่เห็นกันเลย อยู่ข้างๆแท้ๆ

แต่ฉากเอาบนรถกลับทำกล้าๆกลัวๆ กลัวคนอื่นจะมาเห็น 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2022, 10:20:48 PM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

Lemon23
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 02:40:57 AM »

ไม่ชอบตอนดูดปากแล้วเป็นเสียงซู้ดซ้าดนะ มันดูไม่อนามัยอะ อะไรกันเงี่ยนปานกลืนกินขนาดนั้น 55555

พวกฉากเล่นของสกปรกอย่างน้ำลาย ขี้ เยี่ยว อันนี้คือไม่โอเคเลย

พวกแนวเซ็กซ์พิสดารก็ไม่ชอบนะ เคยเห็นหนังของมิยาบิที่นั่งเด้าดิลโด้บนรถแข่งมั้ง อันนั้นไม่ไหวจะเคลียร์ 5555 มันออกแนวตลกมากกว่าเงี่ยนอะ
outmatch
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 03:21:05 AM »

นอกจากจะขัดกับความเป็นจริงที่คนแน่นขยับยากแล้ว (คิดจะลวนลามจริงได้แค่ตามน้ำ เบียดๆถูๆ)

ยิ่งฉากเอาบนรถไฟ คนอื่นทำไมไม่เห็นกันเลย อยู่ข้างๆแท้ๆ

แต่ฉากเอาบนรถกลับทำกล้าๆกลัวๆ กลัวคนอื่นจะมาเห็น 555

อันนี้รหัสอะไรครับ
zhhhhhh
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 08:39:24 AM »

พอเข้าใจได้ครับ ในหนังเหมือนทำให้ดูเฉยๆไม่นานนัก 
แต่ก็มีรูปเฉพาะที่ให้เก็บหลายรูปด้วยนะ ถ้าชอบเก็บรูปแนวนี้(ภายในล้วนๆ)ก็อาจจะเฉพาะทางหน่อย 55

เวลาซื้อบ้านต้องดูภายในบ้าน อันนี้เรียกสำรวจบ้านพักตัวอสุจิ

อืมมมมม ถ้าไม่ชอบปากเป็ด ผมว่าเกลียดไอ้นี่จะดีกว่าไม  Grin Grin Grin Grin (มีใครอยู่ข้างในไมมมมม)

"Pussy destroyed เครื่องจักรทำลายล้างจิ๋ม" Elle Lee
kkunurat

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2022, 11:10:49 AM »

อันนี้รหัสอะไรครับ

SSNI-157 ครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์