พฤษภาคม 14, 2024, 03:51:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่า Julia เล่นเรื่องไหนร่านที่สุด!!!  (อ่าน 49170 ครั้ง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 11:14:11 PM »

ผมชอบเรื่องที่เล่นกับอ้วนจอมเลีย ชอบฉากที่โดนแตกในจริงครับ

(คิดว่าเรื่องนั้นน่าจะแตกในจริง เพราะตอนจะเสร็จ เจ้าอ้วนเอาออกมาพุ่งโดยไม่ใช้มือชัก แล้วจับยัดเข้าไปใหม่)

เธอเคยเล่นกับอ้วนจอมเลียด้วยหรอครับ ขอรหัสหน่อยสิท่าน

ใครรู้รหัส Julia เล่นกับอ้วนจอมเลียบ้างครับ บอกที

ลองดู MIGD-584 คับ......ฉาก 2 ที่เจ๊จูใส่แว่น เจอ พี่อ้วนจอมเลียแตกในใส่

Unknowu
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2017, 11:23:01 PM »

ใครรู้รหัส Julia เล่นกับอ้วนจอมเลียบ้างครับ บอกที
MIDE-235 ป่ะครับ จูเลียเป็นฝ่ายรุกพี่อ้วนด้วย
อ๋ออ เคยดูแว้ปๆแต่ไม่นึกว่าเป็นพี่อ้วน ขอบคุณมากท่าน
kompaui
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2017, 09:36:19 AM »

แนะนำฉากหรือรหัสที่จูเลียเลียตูดผู้ชายหน่อยสิครับ
ผมชอบมากกกกกก ขอบคุณครับ
Unknowu
**

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:09:57 PM »

ผมชอบเรื่องที่เล่นกับอ้วนจอมเลีย ชอบฉากที่โดนแตกในจริงครับ

(คิดว่าเรื่องนั้นน่าจะแตกในจริง เพราะตอนจะเสร็จ เจ้าอ้วนเอาออกมาพุ่งโดยไม่ใช้มือชัก แล้วจับยัดเข้าไปใหม่)

เธอเคยเล่นกับอ้วนจอมเลียด้วยหรอครับ ขอรหัสหน่อยสิท่าน

ลองดู MIGD-584 คับ......ฉาก 2 ที่เจ๊จูใส่แว่น เจอ พี่อ้วนจอมเลียแตกในใส่

ว้าวว ทำไมผมไม่เคยดูเรื่องนี้เนี่ย ขอบคุณสำหรับลายแทงครับท่าน
ReamReaReaRai
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:29:56 PM »

ใช่แล้วครับ เรื่องนี้แหละ เด็ดมาก ทั้งคู่ 1 คู่ 2

แต่ที่เด็ดกว่า Julia แบบ Uncen นี่แหละครับ คาดว่าหลายคนคงดูกันแล้ว (หนังถอด Cen เสียดาย ความละเอียดต่ำไปนิด)
Unknowu
**

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2017, 05:38:19 PM »

ใช่แล้วครับ เรื่องนี้แหละ เด็ดมาก ทั้งคู่ 1 คู่ 2

แต่ที่เด็ดกว่า Julia แบบ Uncen นี่แหละครับ คาดว่าหลายคนคงดูกันแล้ว (หนังถอด Cen เสียดาย ความละเอียดต่ำไปนิด)
อยากให้เธอเล่น Uncen อีกสัก2-3เรื่อง แบบHDจังครับ 555 เรื่องที่มีมันอย่างที่คุณบอกแหละออกเบลอๆเสียดายจริงๆครับ
✪NT✪
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2019, 07:43:18 PM »

https://javr.club/moodyz-migd-584-her-first-real-creampies-julia/

เทพสุดครับ ฉากเเรก แบบ โครต รักกันเลย เนียนมาก เเตกในของเเท้ ด้วย

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
Xzodust
เหลือบไร
*

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2019, 03:22:22 PM »

wanz-768 เรื่องนี้เธอโดนรุมได้มันส์ที่สุดแล้วครับ
486050
โอตาคุเอวี

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 10:43:45 AM »

เรื่องที่เล่นcowgirl
AV1881
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 11:32:21 AM »

ชอบรหัส RKI ที่หลุด uncen
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์