พฤษภาคม 05, 2024, 07:10:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว RBD784: จุดเริ่มต้นไตรภาค เหยื่อทาสกามบริษัทยาปลุกเซ็กส์ : Haruna Hana  (อ่าน 4243 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2022, 09:44:59 PM »

อีกหนึ่งตอน จากซีรี่ย์ slave's color stage ซีรี่ย์จักรวาลหนังเอวี ของค่าย Attackers
เล่าถึงชีวิตของสาวๆ ที่ตกเป็นเหยื่อ ของแก๊งค์ชั่ว ที่ชอบจับสาวสวยไปเป็นทาสกาม
ในภาคนี้ ส่วนตัวผมมองว่า มันคือจุดเริ่มต้นของไตรภาค ของเหยื่อบริษัทยา ที่จะมีทั้งหมด 3 ตอน
ที่ตัวละครมันเกี่ยวข้องกันแบบจริงๆ จัง ๆ โดยเริ่มในภาคของ Haruna นี้ แล้วก็ต่อเนื่องไปอีก 2 ภาค
คือ ของ Kaede และ Saeko แล้วจึงค่อยจบลง จึงถือว่า เนื้อหามีความน่าสนใจอย่างยิ่ง

ปกฮะ

หมายเหตุ หนังเรื่องนี้ ออกมาตั้งแต่ปี 2016 ซึ่งตอนนั้น ยังมีลายน้ำอยู่
แต่เราสามารถไปโหลดแบบไม่มีลายน้ำได้ตรงๆ จาก R18 ผ่านโปรแกรมของบอร์ดเราเอง
ซึ่งรีวิวนี้ ก็ใช้ไฟล์หนังโหลดตรงจาก R18 จึงไม่มีลายน้ำอย่างที่เพื่อนๆ เห็น

หนังเริ่มต้นที่ การเล่าประวัติตัวเองคร่าวๆ ของ คาวาฮาระ ยูกินะ ( Haruna Hana ) นางเอกของเรื่อง
ว่า เธอกำลังจะแต่งงานกับ มัตสึมูระ เคนโกะ เพื่อนที่รู้จักกันมาตั้งแต่เด็ก ซึ่งตอนนี้ เขาเป็นทนายอยู่

ด้วยความที่รู้จักกันมานาน เคนโกะเองก็จะเป็นห่วงคุณพ่อของว่าที่ภรรยา เช่นกัน แต่พ่อก็บอกว่า ตัวเองแข็งแรงดี ไม่ต้องห่วง

ว่าแล้ว คุณพ่อก็เผยเคล็ดลับของความแข็งแรง นั่นก็คือ คุณพ่อเขาใช้ยา ของยาบูตะ ฟามาซูติคอล
เครือข่ายธุรกิจขนาดใหญ่ ที่เพิ่งเข้ามาดำเนินการเกี่ยวกับเรื่องการผลิตยา ได้ไม่นานนัก

ด้วยสัญชาตญาณของทนาย ทำให้เคนโกะ รู้สึกถึงความไม่ชอบมาพากล
แต่ยูกินะ ก็คิดว่า เคนโกะนั้น ซีเรียส และคิดมากไปเอง

ต่อมาครับ พออยู่คนเดียว คุณพ่อก็เริ่มพึมพำถึงแม่ ที่เสียไปแล้ว
พร้อมเล่าให้แม่ฟัง ถึงเรื่องที่ลูกสาวคนเดียวกำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา

ว่าแล้วคุณพ่อ ก็คว้ายามากินเป็นกำๆ เลยครับ ซึ่งผมเชื่อว่า แกไม่ได้กะฆ่าตัวตายหรอก
แต่กินเพราะเชื่อว่า มันคือยาบำรุงร่างกาย ที่นี้ ตามเนื้อเรื่องน่ะ เข้าใจว่า ยามันมีปัญหาอยู่แล้ว
เพราะยาบูตะกรุ๊ปนี่ มันคือตัวร้ายของเรื่อง แต่ในความเป็นจริงนะเพื่อนๆ ถ้าเรากินยาเป็นกำๆ
แบบพ่อของยูกินะ แล้วแด่กไวน์ไปด้วยนี่ ผมว่า เราก็เสี่ยงตายอยู่ดีว่ะ...

และแล้ว เช้าวันรุ่งขึ้น คุณพ่อก็ไปสวรรค์ครับ

ทั้งยูกินะ และเคนโกะต่างก็ติดใจในการตายของคุณพ่อ เคนโกะตามสืบไปสืบมา
ก็พบว่า มีผู้เสียหายอีกราย ที่ตายเพราะใช้ยาของกลุ่มยาบูตะ ซึ่งในตอนนี้ มันไม่ได้บอกนะครับ
ว่าผู้เสียหายรายนี้คือใคร แต่ผม สปอยล์ให้เพื่อนๆ เลยละกัน ว่า เขาก็คือ พ่อของ อาสุกะ
เมคอัพอาร์ทติสท์สาว ที่เป็นคู่หูของ ซาเอโกะ ใน RBD805 นั่นเอง

สปอยล์รูปให้ดูหน่อย อาสุกะก็คือ คนนี้นะ
เมื่อก่อนบางคนคิดว่า คือ MEGURI แต่จริงๆ ไม่ใช่นะครับ
เราจะเห็นอาสุกะ เฉพาะในเนื้อเรื่องของ Saeko เท่านั้น

เคนโกะ ได้นัดหมายผู้เสียหายรายนี้ มาให้ข้อมูลในวันรุ่งขึ้นครับ
แต่ ทันใดนั้น ก็มีคนของกลุ่มยาบูตะ โทรหายูกินะก่อน....

ทว่า พอมาถึงครับ คนของกลุ่มยาบูตะ กลับข่มขู่ยูกินะ
เจ๊คนผมสั้นทางซ้าย น่าจะเป็นตัวแทนของ บริษัทยานะครับ
ส่วนเจ๊คนผมยาวทางขวา คือ มือกฎหมายของกลุ่มยาบูตะ

แน่นอนว่า เคนโกะเองก็มาด้วย และในฐานะทนายความ เขาทนไม่ได้ที่แฟนสาวของตัวเองถูกข่มขู่

ยูกินะเองเมื่อเห็นท่าทีแบบนี้ จากคนของยาบูตะ ก็ไม่คิดประนีประนอมอีกต่อไป

เมื่อคำขู่ใช้ไม่ได้ผล ดูหน้าพวกมันสิครับ รู้เลยล่ะ ว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป
ดูมาถึงตอนนี้เนี่ย ไม่สปอยล์ ก็เหมือนสปอยล์นั่นแหละ

เคนโกะ ประกาศสงครามกับบริษัทยา ในเครือยาบูตะ ผ่านสื่อ
โดยที่เขาจะเดินหน้าหาความจริง สาวไส้ออกมาให้ได้มากที่สุด

ส่วนทางยาบูตะ ก็ออกมาปฏิเสธความรับผิดชอบ โดยอ้างว่า ไม่มีหลักฐานซักกะหน่อย...

แถมยังขู่จะฟ้องกลับอีกด้วย

แต่ว่า...นั่นก็เป็นเพียงฉากหน้าเท่านั้น เพราะว่าเบื้องหลัง พวกมันไม่ได้กะเล่นตามเกมอยู่แล้ว
แต่จะงัดเอาอาวุธลับอย่างซอมบี้หื่น มาใช้งาน ซึ่งตอนนี้ มันมีกันอยู่ แค่ 4 ตัวเท่านั้น

ว่าแล้ว ก็มีการนัดเจรจาอีกครั้ง ซึ่งคราวนี้มาแปลก เพราะยอมรับผิดกันตั้งแต่เนิ่นๆ เลย

แต่พอคุยไปคุยมา ก็เริ่มออกทะเลครับ โทคุนางะ ที่เป็นตัวแทนของบริษัทยา
เปลี่ยนไปพูดถึงเรื่องไซด์เอฟเฟคของยา
แถมยังพูดด้วยท่าทางที่ไม่น่ารัก

สร้างความมึนงงให้ทั้งกับ ยูกินะ และ เคนโกะ ที่กว่าจะรู้ตัวก็ติดกับเจ๊ตัวแสบไปแล้ว
เพราะมันแอบใส่ยาสลบในกาแฟที่ให้ทั้งคู่ดื่ม

ดูพวกอีเจ๊มันทำท่าครับ แอ๊คติ้งได้น่าตบจริงๆ

เมื่อยูกินะ ตื่นขึ้นมาครับ ก็พบว่า ทั้งเธอและเคนโกะ ตกอยู่ในกำมือของพวกมัน

และมันได้เอาชีวิตของเคนโกะมาข่มขู่ ให้ยูกินะ ทำตามที่พวกมันต้องการ

ยูกินะ ต้องยอมพลีกาย สังเวยกามให้พวกซอมบี้ และลิ่วล้อของแก๊งค์ยาบูตะ
ซึ่งในตอนนี้ ก็คือ พี่อ้วนเขื่อนแตก เรียกว่า โดนหนักเลยทีเดียว

ทว่า ดูเหมือนพวกมันจะไม่รักษาสัญญาครับ
เพราะเคนโกะ ที่ต้องทนดูแฟนสาวของตัวเองถูกพวกมันรุมข่มขืน ก็ได้แน่นิ่งไป

เวลาผ่านไปครับ ยูกินะ ต้องสังเวยกามให้พวกมันครั้งแล้วครั้งเล่า

แต่อยู่ดีๆ มันก็พาเคนโกะกลับมาอีกครั้ง ที่จริงแล้วเขายังไม่ตายครับ
มันแค่ละครฉากหนึ่ง เอาไว้ ล้อเล่นกับความรู้สึกของนางเอก

ต่อมาครับ ยูกินะมีโอกาสเดินผ่านทางเดินมีรูปปะอยู่ตามผนัง มันก็ทำให้เราได้รู้ว่า
แต่ละนาง ที่มีภาพติดอยู่ ก็คือ คนที่มีคดีความกับพวกมันทั้งนั้น เรียกว่า เมื่อมันเรื่องกับใคร
มันก็จะตัดตอนโดยการลักพาตัว เอาไปเป็นทาสกามจนหมด เหลือเชื่อเหมือนกันที่เหยื่อเยอะขนาดนี้
แต่ กลับไม่มีใครทำอะไรมันได้...

และพวกมันก็ยังคงล้อเล่นกับความรู้สึกของคนอื่นไม่เลิก คราวนี้ มันบังคับให้ยูกินะ
อมควยของพวกมัน และแสดงท่าทางร่านๆ พร้อมกับกลืนน้ำลงไปให้หมด
โดยมีชีวิตของเคนโกะ เป็นข้อต่อรอง

ยูกินะ ต้องอมควย พร้อมกินน้ำกามของพวกมันคนแล้วคนเล่า

คนแล้วก็คนเล่า โดยมีเคนโกะ ถูกบังคับให้มอง และช่วยอะไรไม่ได้

ในส่วนของอาหารครับ ซึ่งตรงนี้ผมชอบมาก เพราะมันคือ ความใส่ใจในรายละเอียด
ตัวหนังได้ให้รายละเอียดไว้อย่างครอบคลุม ซึ่งผมขอแจกแจงให้เพื่อนๆ อ่านดังนี้
ยูกินะ จะได้รับอาหารและน้ำ เมื่อถึงเวลานอนของซอมบี้
โดยที่ทั้งในอาหารและน้ำ มียาปลุกเซ็กส์ผสมอยู่ ซึ่งมันบอกไว้เลย ส่วนจะกินหรือไม่กิน ก็แล้วแต่

ทีนี้ ก็แน่นอนล่ะว่า ถ้าทนหิวไม่ไหว ก็ต้องกิน ซึ่งยาจะออกฤทธิ์อยู่ราว 6 ชม.
ทำให้นางเอกเงี่ยนจนทนไม่ไหว ต้องไปปลุกซอมบี้ให้ตื่นมาเย็ดกัน

เมื่อยาหมดฤทธิ์ พออยากจะนอน ก็ถึงเวลาตื่นของซอมบี้พอดี
ก็จะกลายเป็นว่า โดนเย็ดทั้งวันทั้งคืน แบบไม่มีหยุดพัก

ซึ่งมันก็แบบนั้นจริงๆ ครับ เมื่อทนหิวไม่ไหว ยูกินะก็ต้องกิน พอมีอารมณ์
เธอก็จะไปปลุกซอมบี้ขึ้นมาเย็ดกันต่อ

เสร็จตัวหนึ่ง ก็ไปปลุกอีกตัวหนึ่ง เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ จนกว่ายาจะหมดฤทธิ์

ส่วนเคนโกะ เขาถูกให้ยา จนสมองโดนทำลายไปบางส่วน กลายเป็นซอมบี้ในที่สุด

พวกมันใส่หน้ากากให้กับเขา ก่อนจะพาเข้ากรง ไปรวมกับซอมบี้ตัวอื่นๆ

พอเข้ามาในกรงเห็นผู้หญิงปุ๊ป เคนโกะก็ร่วมกับซอมบี้ตัวอื่นๆ เย็ดกันแหลก
ซอมบี้ 4 ตัว เพิ่มมาอีก 1 กลายเป็น 5

เวลาผ่านไปครับ ยูกินะที่โดนทั้งซอมบี้ และคนของยาบูตะเย็ดจนแหลกแบบไม่รู้ว่าใครเป็นใคร
 ก็มีซอมบี้ตัวหนึ่ง ละเมอเพ้อชื่อของเธอ ออกมา

เธอตัดสินใจถอดหน้ากากของมันออก ก็พบว่า มันคือ เคนโกะนั่นเอง

เคนโกะถูกถอดหน้ากาก ก็รู้สึกตัว จะเข้าไปเย็ดยูกินะอีก เสียงของเคนโกะ ทำให้ซอมบี้ตัวอื่น ตื่นขึ้นมาด้วย
และมันก็เข้ารุมยูกินะเพิ่มขึ้นอีก

และหนังก็จบลงอย่าง ดราม่า เมื่อคู่รักได้กลับมาเจอกันอีกครั้ง แต่กลับต้องมาอยู่ในสถานการณ์ที่ไม่ปกติ

ก็จบไปอีกเรื่องนะครับ พอดีผมว่างๆ นึกว่าจะหาเรื่องไหนมาแปลอีกดี เลยไปดูหนังเก่าๆ ก็ได้เรื่องนี้มาเลย
เพราะว่ามันมีเนื้อเรื่อง ที่ต่อเนื่องกับ อีก 2 ตอน ที่ในบอร์ดเรามีแปลไว้แล้ว คือ ตอนของ Fuyutsuki Kaede กับ Matsushita Saeko
แต่ไปๆ มาๆ แปลไม่สำเร็จครับ เพราะซับฯ ที่ได้มา พอเปิดดูแล้ว มันไม่เป็นบรรทัด แต่ติดกันพรืดเลย ดูยากมากๆ

สภาพของซับฯ ที่ได้มา ติดกันเป็นพรืดไปหมด แค่ดูว่าถึงตรงไหน ก็มึนแล้ว

อีกประการคือ หนังเรื่องนี้ เป็นหนังเก่าแล้ว ตั้งปี 2016 ตอนนั้นออกมา มันจะมีลายน้ำอยู่ แต่พอเราใช้โปรแกรมของบอร์ดเรา
ไปโหลดตรงจาก R18 เราจะได้แบบไม่มีลายน้ำ แต่ไทม์มิ่งมันกลับไม่ตรงกับซับฯ ที่มี
แถม ซับฯ มาไม่หมดด้วย มีแค่ 200 กว่า บรรทัด คงขาดไปเยอะเลยทีเดียว

ลายน้ำจีน ตรงขวามือ เห็นชัดๆ
ส่วนภาพในรีวิว ผมแคปจากไฟล์ที่โหลดโดยโปรแกรมของบอร์ดเรานะครับ มันก็จะไม่มีลายน้ำอย่างที่เห็น

แต่ด้วยความที่อยากทำแล้วทำไม่ได้ เลยเลี่ยงมาทำรีวิวแทน พอดับกิเลสได้หน่อยนึง

ถ้าเพื่อนๆ ท่านใด หาซับฯ ที่มีความสมบูณ์ได้ จะส่งมาให้ก็ได้นะครับ เผื่อว่างๆ มีอารมณ์ อาจเอามาแปลให้
แต่ตอนนี้ ยังไม่กล้ารับปากอ่ะนะ....

ส่วนภาคต่อ ที่เรียกได้ว่า ต่อเนื่องกับตอนนี้เลย คือ
RBD797 และ  RBD805 ในบอร์ดเรามีแปลไว้แล้ว เพื่อนๆ ก็ไปหามาดูได้ ส่วน รีวิวแบบสปอยล์ๆ ก็มีแล้วเช่นกัน

ผมได้ทิ้งไว้ให้ตามนี้

รีวิว RBD797 อุ้มทนาย ระบายกำหนัด
ตอนต่อ ของรีวิวนี้ เรื่องราวของ ทนายสาวโนโซมิ ( Fuyutsuki  Kaede)
ที่ออกตามหา น้องชาย และว่าที่น้องสะใภ้ที่หายตัวไป
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=227118.0

บรรษัทอสูร RBD805  รีวิวโดย ท่าน BIGALOW
แปลซับฯ โดยท่าน B2LVU
เรื่องราวของ มินาโกะ ( Matsushita Saeko) ที่เปลี่ยนชื่อเป็น คาโอรุ
เธอร่วมมือกับ อาสุกะ ที่มีความแค้นกับกลุ่มยาบูตะเช่นกัน เปิดโปงความลับของพวกมัน
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=209284.0

รวมเรื่องราวความเกี่ยวข้องของเหตุการณ์ในภาคต่างๆ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226044.0

เรียบร้อยแล้ว ก็ลากันไปก่อนนะครับ แล้วพบกันใหม่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2022, 08:41:27 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
popolovepopo
AV DecadonoR++ (VIP)
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2022, 12:31:54 AM »

สุดยอดเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์