พฤษภาคม 13, 2024, 10:35:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "กระทู้ทำมาหากิน" ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับ Affiliate Marketing และ Adsense บ้าง  (อ่าน 2240 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 05:04:20 PM »

หลังจากที่ผมได้ออกจากงานมาทำงานส่วนตัว ส่วนใหญ่ก้อดูเว็บโป๊และนั่งโหลดหนัง รู้สึกเบื่อๆครับ
เลยพยายามจะหางานที่โหลดหนังโป๊ไปด้วยและทำงานไปด้วยได้ พอดีตอนนี้สนใจเรื่องนักโฆษณา
ออนไลน์ครับ กำลังศึกษา Affiliate Marketing และ Adsense อยู่ครับ เลยอยากถามท่านใดในเว็บนี้
ทำเกี่ยวกับคลิ๊กโฆษณาออนไลน์บ้างครับ อยากจะสอบถามและแชร์ประสบการณ์ร่วมกันครับ Smiley
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 07:03:07 PM »

ผมเห็นเพื่อนผมทำอยู่นะครับ

นั่งคลิ้กทั้งวัน 2 เวป neobux กับ 20dollars2surf

ตามเวปนี้ http://neobuxworlds.blogspot.com/

ไม่รู้อันเดียวกันป่าวนะครับ (กลัวปล่อยไก่ 555+)   Grin Grin

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 08:36:18 PM »

ผมเห็นเพื่อนผมทำอยู่นะครับ

นั่งคลิ้กทั้งวัน 2 เวป neobux กับ 20dollars2surf

ตามเวปนี้ http://neobuxworlds.blogspot.com/

ไม่รู้อันเดียวกันป่าวนะครับ (กลัวปล่อยไก่ 555+)   Grin Grin

ทำเองก้อมือใหม่ไม่ค่อยมีประสบการณ์ เลยไม่รู้ว่ามันจะได้เงินจริงๆหรือเปล่า แต่คิดว่าอยู่วางก้อลองเรียนรู้ล่ะกัน
ไม่ค่อยได้หวังเงินเท่าไหร่ แต่ถ้าได้จะดีมากอ่ะ Grin
SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 07:10:07 PM »

ได้จริงนะครับถ้ากดตลอด

ผมว่าถ้ายังไม่มีอะไรทำแล้วเปิดคอมอยู่ตลอดก็น่าสนใจนะครับ

เล่นคอมไปด้วยแล้วก้มาคลิ้กๆ ได้เงินไปด้วย

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 10:47:09 PM »

ช่วงนี้ กำลัง ฮิต linkbuks กันนะคับ ลองดู
เป็นหน้าบังคับให้คนที่เข้าถึงข้อมูล ต้องดู แล้วก็กดผ่านคับ
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2010, 02:54:46 PM »

เคยนั่งอ่านกระทู้ที่ดีแผ่การหาเงินแนวนี้นะ แต่จำรายละเอียดไม่ได้เเล้ว

แต่บางอย่างพวกแนว linkbuck ก็น่ารำคาญนะ บางคนเล่นใส่ลิงค์แบบนั้นซ้อนหลายๆชั้นหลายๆเวป

หน้า: [1] พิมพ์