พฤษภาคม 05, 2024, 04:26:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Asami Ogawa - Cicatrix of Rape ล้างแค้นจอมข่มขืน(SSPD078) + torrent Completed!  (อ่าน 84816 ครั้ง)
labor_pu
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 06:15:38 AM »

TQ
unsleeps
AV Devotor (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 08:44:07 PM »

อ่านแล้วฮาดีครับ อิอิ
DarkCakeZa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Akiho Yoshizawa

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 11:37:30 AM »

Thx kub
ployzaa
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 02:21:18 AM »

555555555+
kyo4zl4
เหลือบไร
*

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 02:40:15 AM »

ทำไมมองไม่เห็นภาพ แง้ๆๆ
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 10:17:55 AM »

ไแ่หย่ารูปหายหมดเลยสงสัย web. ฝากรูปลบไปแล้ว ง่าๆ ทำตั้งนาน

sar046
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 11:31:02 AM »

thank you. แนวแบบนี้ไม่ค่อยมีให้ดูบ่อยๆนะ Kiss
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 09:22:46 PM »

อยากข่มขืนเธอบางจัง

waralone
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 07:37:30 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=136642.0 อันนี้ก็มันส์คับ แตกใน
jassy
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 12:15:41 AM »

Title: [SSPD-078] Cicatrix of Rape
Starring_____: Asami Ogawa
Genre_______: Asian, Censored
Format_________: AVI
Run Time_______: 130 mins

ออกตัวก่อนครับว่าการ Review ครั้งนี้ไม่ค่อยมีความมั่นใจในเนื้อเรื่องเท่าไหร่ เพราะภาษา Japan ไม่กระดิกเลยครับ ตอนเขียน Review ก็ต้องปิดเสียงครับ ก็ลองดูครับว่าจะถูกใจกันไหม

Asami มาในบทบาทของนักสืบสาวที่มีความทรงจำที่เจ็บปวดที่น้องสาว(มั้ง คนนี้่นึกชื่อมะออกเล่นแนวคุณหนูบ่อยๆ) เคยถูกจอมข่มขื่น(คนนี้ประจำ) กระทำแต่ได้ขัดขืนเอามีดปักพุกจนเป็นแผลเป็นสร้างความแค้นแกมันเป็นอย่างมาก เริ่มเลยละกันครับผม

เริ่มที่มันใช่จังหวะฟ้าประทาน(ให้พวกเรา) แหกคุกออกมาได้

ตัดมาที่ Asami กำลังดูข้อมูลสาวๆที่ถูกข่มขืน เพราะหาทางเข้าไปช่วยเหลือ(เหรอ?)ได้ทันเวลา

คุณแฟนตำรวจเห็นเครียดงานเลยมีของขวัญให้นิโน่ย เป็นสร้อยคอแทนใจ

มันสวยมากค่ะที่รัก(มั่วครับ)

Flashback ไปที่น้องสาวคนสวยที่เคยถูกจอมข่มขืนย่ำยี

หนูไม่ยอม หนูไม่ยอมโดนฟรี

พี่เสียบมาหนูเสียบกลับ เป็นความแค้นจริงๆ เสียบคนมาตลอด ดันโดนเสียบซะเอง

ตัดกลับมาปัจจุบัน น้องคนนึงจะโดนปล้ำ(s)

หยุดการปล้ำ ณ บัดนาว ข้าพเจ้าคือมือปราบนักปล้ำ

ฟาดๆๆ

เตะๆๆ

ไม่ต้องห่วงนะจ้ะ มันเดี้ยงไปหมดละ

ไอ้หย่า อยากเอาคนนี้อ่ะ ตีนหนักนี้ Spec เลย(ยังจะคิดเอาเค้าอีก)

จังหวะนั้นจอมข่มขืนก็ปรากฏกายขึ้น

น้องนี่คุ้นจัง ใช่พี่คนที่เคยเสียบพี่ใช่เป้าาาว

ว้าว งานนี้ หมู่หรือจ่าครับพี่น้อง

อ๊าาาค โดนตีนน

เอาคืนตามชอบ

นักสืบสาว แพ้ทางนักข่มขืน เล่นเอาร้องไม่ออก มันจุกปาก

โดนจนได้ (ไม่โดนได้ไงครับ หนังมันแนวนี้อยู่แล้ว)

พี่น้องครับ เอ่อ.. นี่มันใครข่มขืนใครครับ

แนวหนังข่มขืน No Condom (ว้าววๆๆๆๆ)

จะว่าไข่ขาวไข่เขียวอะไรก็เหอะ เอาเลือดขาวเราออกได้อยู่แล้ว

หึๆๆ น้ำแตก พี่แยกทาง

พี่ๆ สุดตรีนมากๆ ผมขอติดตามพี่ไปตลอดชีวิต

Asami ของผมโดนซะแล้ว (ก็มรึงไปไหนมาวะ)

ไม่เป็นไรกลับมาซ้อม มาฟิต (แต่ว่าถอดเสื้อทำไมอ่ะ)

ฟิตเปรี้ยๆ เอาให้ท้องราบเรียบไปเลย Asami (ถอดหมดเลย สงสัยจะร้อน)

ว้าาย หนูจะโดนข่มขีน

หยุดนะเจ้าโจรใจทราม

หึๆๆ กระผมฝึกวิชาจากพี่โล้นมาแล้ว เดี๋ยวเอามีดเสียบแทนกะปู๋ซะเลยนี่ น้องสิต้องหยุด

อุตส่าห์ฝึกมา ให้มานั่งโดนมัดซะได้

เซ็งเลยซ้อมมาเสียเปล่า

ไม่ต้องห่วง มารูปนี้พี่จัดให้

จัดให้หลายดอกเลย

แตกคาซอย (หลายซอยเลยครับงานนี้)

ซอยหน้า ซอยหลัง

หรือเป็นแผนของ Asami ตอนนี้พวกถ่อยเริ่มอ่อนล้า เพราะเสียน้ำไปมาก ไม่ทันระวังตัว

แดรกลูกปีนแทนน้ำไป ไอ่เดนมนุษย์

ตัดมาที่งานแฟชั้นโชว์ พี่โล้นมาแล้น

มาปั๊บ กรูเอาเลย (ง่ายไปเปล่าเนี่ย)

พี่ขาซอยข่อยแน่..

ช่วยตัวเองก่อนเหอะ แหมมังเป็นตำรวจอะไรวะ Asami ช่วยด้วย!

ลำบากหนูอีกแล้ว พี่ก็นะ..

ซื้อตั๋ว Ring Side ไปเลยคุณพี่ขา

ยาวๆๆ ไปเลย

Asami เอาปืนพี่ไป (บอกช้าจัง)

ดูจบแล้วค่อยให้ อย่างนี้มีค้อน ขอบดูหนังสดก็ไม่บอก

โอ๊คคค อัคส์ อิคคึๆๆ (ไม่เกี่ยว)

พี่ขาหนูคงต้องคืนสร้อยให้พี่ละ พี่มีประโยชน์กับชีวิตหนูมากเลย

ซึ้งค่ะ..จบจ้า

หนังยาวครับ 2 DVD (avi 2 File) โทดทีที่รูปเยอะไปหน่อย ถ้าไม่ชอบรูปเยอะๆบอกนะครับ

งานนี้เต็มอิ่มกับ Asami กับฉากแตกในกันไปหลายยกเลยครับ

Asami เป็นดาราที่มีเสน่ห์มากๆคนนึง รับมาหลายบทบาท เรื่องแรกๆมาพร้อมกับ Tina (Rio) ตอนนี้มาแนวเจ้าแม่เป็นส่วนใหญ่

ชอบไม่ชอบยังไง Comment มาได้ครับ จะปรับปรุงในเรื่องต่อๆไปครับผม
*เห็นคุณ mikeyman007 post torrent อนุญาติแปะ link คร้าบ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?action=dlattach;topic=13188.0;attach=5429
Wink Winkขอบคุณคร้าบบบ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 พิมพ์