พฤษภาคม 05, 2024, 06:35:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yui Tatsumi-DV1383  (อ่าน 36861 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 05:46:03 PM »

ผลงานลำดับที่สิบหกครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

ข้อมูลภาพยนตร์
วางจำหน่าย : 2012/04/27
ระยะเวลา : 120 นาที
นักแสดง : Yui Tatsumi 辰巳ゆい
ผู้ผลิต : アリスJAPAN
ค่าย : アリスJAPAN

เนื้อหา : ภาพยนตร์นำเสนอวิธีการเสริมสร้างความพึงพอใจให้กับคู่ขา สอนโดยนักแสดงชายผู้มีประสบการณ์
sex scene : ร่วมเพศ(3)
ความเห็นส่วนตัว : Yui เล่นเรื่องไหน หาโหลดไว้ได้ ไม่เสียใจแน่นอน ผมว่าหุ่นเธอกระตุ้นต่อมเหงียนมากๆ คือหุ่นไม่ได้สวยเช้งแต่มันก็ดูดเอ็นให้แข็งได้อย่างไม่รู้ตัว เนื้อเรื่องที่ผมเขียนให้่อ่านนี่ไม่ใช่ของจริงนะ แต่งขึ้นมาเฉยๆ หนังเรื่องนี้ก็ประมาณหนังกินตับที่ไม่มีเนื้อหา แต่ขายนางเอกล่ะ แต่นางเอกคนนี้ขายได้ เชื่อผม
ฉากที่แนะนำ : ฉากสุดท้ายที่โดนรุม 2 ต่อ 1 แล้วกัน มีท่าให้ดูหลายท่า แต่ขาดท่าร่อนเอว ท่าร่อนเอวจะไปอยู่ในฉากที่สองแทน (ที่พูดถึงที่นี้เพราะส่วนตัวชอบเป็นพิเศษ)
Screenshot : http://images.temppic.com/01-05-2012/images_vertis/1335868495_0.00120300.jpg
ถ้าภาพไม่ขึ้นโหลดอันนี้ไปดูครับ : http://www.mediafire.com/?obmllat3abhk58t

เปิดหัวเรื่องมาคุณผู้ชมจะพบกับผู้เข้าแข่งขันสามคนในบ้าน AF (Academy Fuckasia) ว่าไปนั่น Grin
จริงๆมันก็ไ่ม่ใช่หรอกแต่พอจินตนาการกันไปได้ เอ้า มั่วนิ่มกันต่อ
บ้านหลังนี้ไม่สอนให้คุณพัฒนาการร้อง แต่จะสอนวิธีที่ทำให้คู่นอนของคุณร้องครางจนสลบเหมือดเลยทีเดียว
ครูประจำบ้านก็เป็นนางฟ้าสุดอึ๋ม Yui Tatumi ผู้นี้นี่เอง ส่วนครูแต่ละ week เราจะมาเปิดตัวทีหลัง
เริ่มต้นก็ทักทายผู้เข้าแข่งขันแต่ละท่านกันก่อนนะจ๊ะ ถามไถ่สารทุกข์สุขดิบกันไปเรื่อย

วิธีการแข่งขันก็ไม่ใช่เรื่องเหนือความคาดหมาย นางฟ้าของเราเลือกใคร ผู้นั้นก็ผ่านเข้ารอบนั่นล่ะ
กติกาง่ายๆ หนุ่มๆผู้เข้าแข่งขันก็จัดกันสุดความสามารถ ผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันเข้าไปทักทายน้องสาวของ Yui

เนื่องจากเป็นมือใหม่ยังไม่ได้ร่ำเรียนวิชา week แรกฝีมือจังยังไม่เข้าขั้น ลีลากระทุ้งรูจึงดูขัดหูขัดตาไปบ้าง
(ผมชอบมุมกล้องตรงนี้นะ หุ่น Yui มุมนี้นี่มันกระตุ้นต่อมเหงียนจริงๆ)

หลังจากน้ำออกกันเรียบร้อยครบทุกคน Yui ก็เลือกหนุ่มผู้โชคดีเพียงคนเดียวเข้าไปพัฒนาทักษะการอุดรูให้ชำนาญยิ่งขึ้น
week นี้จะเป็นการสอนสด ไม่ต้องรับชมผ่านวิดีโอแบบที่โรงเรียนกวดวิชาบางประเทศเขาทำกัน
สงสัยอะไรถามได้หมด สอนกันไม่มีกั๊ก แต่หนุ่มผู้โชคดีเราต้องอดใจไว้ก่อน
เริ่มสอนกันตั้งแต่่วิธีการคลึงเต้าตั้งแต่ยังไม่ถอดเสื้อ ลากยาวไปจนถึง การสานสัมพันธ์กับน้องสาวของ Yui
ซึ่งในชั้นเรียนนี้มีทั้งการสร้างความสัมพันธ์ด้วยนิ้วและเครื่องนวด

เมื่อบทเรียนภายนอกเสร็จสิ้น ก็ได้เวลาสอนบทเรียนภายใน
ไอ้หนุ่มคงเสียดาย เพราะ week นี้ให้ดูเพียงอย่างเดียว ยังไม่อนุญาตให้ลองเครื่องของ Yui แต่อย่างใด

week สุดท้ายนี้ จะเป็นการตัดสินชะตาว่าหลังจากที่ได้ร่ำเรียนมา ผลการเรียนเป็นที่น่าพอใจขนาดไหน
ครูฝึกของ week นี้ก็เป็นดาราชายผู้สันทัดกรณีเช่นเดิม คอยเข้ามาชี้แนะจุดผิดพลาดเล็กน้อย

อุตส่าห์สอนมากับมี มีหรือที่ Yui จะปล่อยให้ไปลองวิชากับรูอื่น มันต้องลองวิชากับรูของคนสอนเท่านั้น
ไอ้หนุ่มก็ไม่ทำให้นางฟ้าผิดหวัง ประเคนเอ็นอุดรูของเธออย่างเต็มความสามารถ
แต่เหมือนบทจะเน้นไปทางครูฝึกมากกว่า นักเรียนเราได้จิ้มครูสาวไม่กี่ครั้งนัก แต่ก็น้ำออกกับครูสาวอยู่ดี
หลังจากสงครามใต้สะดือสิ้นสุดลง ก็มีการพูดคุยเล็กน้อยระหว่าง Yui กับนักเรียนของเธอเล็กน้อย เป็นอันปิดฉากหนังเรื่องนี้ครับ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
FAQ : จริงๆก็ไม่มีใคร pm มาถามผมหรอกนะ แต่คิดว่ามันต้องมีคนสงสัยบ้างล่ะน่า Grin

Q : เลือกหนังมารีวิวอย่างไร
A : เริ่มต้นต้องเป็นหนังที่ผมมีอยู่ในเครื่องก่อน จากนั้นจะมีเนื้อหาหรือไม่มีผมไม่สน ถ้ามองเห็นว่า official site มีรูปให้เพียงพอต่อการทำ ผมก็จะทำออกมา ผมไม่มีรูปแบบว่าเน้นทำหนังแนวไหนเป็นพิเศษ อะไรมีในเครื่องก็เริ่มจากตรงนั้นล่ะ

Q : ทำไมต้องใช้ภาพจาก official site
A : มีก่อนหน้านี้ผมเคยทำรีวิวแบบละเอียดยิบ capture มาแทบทุกท่า แต่ปรากฎว่าเวปฝากไฟล์ดันลบไฟล์รูปไปทั้งหมด ตอนนั้นเซ็งมาก ก็เลยเลิกทำรีวิวแบบละเอียดอีกเลย แล้วก็หันมาพึ่งรูปจาก official site นี่ล่ะ   

Q : วัตถุประสงค์ของการรีวิวคืออะไร
A : สมัยก่อนที่ผมโหลดบิทหนักๆ ผมเซ็งกับการที่ไม่มีเวปรีวิวเนื้อหาข้างในว่ามีอะไรบ้าง เมื่อมีโอกาสผมเลยอยากทำในสิ่งที่เคยอยากได้ คือรีวิวเพื่อให้คนอื่นรู้ว่าข้างในของหนังแต่ละเรื่องจะพบเจออะไรบ้าง นั่นก็คือไม่ใช่ทุกเรื่องที่ผมรีวิวจะเป็นหนังดีทั้งหมดนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วมันควรจะทำแบบสมัยก่อนที่ผมเคยทำ แต่ปัจจัยของเวปฝากไฟล์ไม่อำนวย คุณภาพของรีวิวเลยไม่เป็นไปตามที่ผมต้องการสักเท่าไร

Q : (ไม่มีภาพ) คืออะไร ทำไมต้องสีแดง
A : มีไว้เพื่อบ่งบอกให้ทราบว่า ในตัวหนังจะมีฉากนี้อยู่ แต่เนื่องจากทาง official site ไม่ได้ทำภาพมาเอาไว้ ผมเลยไม่มีภาพใส่ให้ดูครับ ส่วนเหตุผลที่เป็นสีแดงก็แค่ให้มันเห็นชัดแค่นั้น ไม่ได้เกี่ยวกับการเมือง ใครอยากให้เปลี่ยนสีก็บอกแล้วกัน Grin

Q : ทำไมสำนวนไม่ดุเด็ดเผ็ดมัน ประเภทบรรยายกันจะจะ #@$%!&*
A : ง่ายๆคือ ผมบรรยายแบบดิบๆไม่เก่ง เลยพยายามใช้คำให้สุภาพมากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่ด้วยเหตุจำเป็นบางครั้งที่ภาพพาไปหรือเนื้อความก่อนหน้ามันพาไป ก็อาจจะมีหลุดออกมาบ้างครับ

Q : ภาพไม่ขึ้นทำอย่างไร
A : ลองดูว่าผมทำ mediafire ไว้ให้หรือเปล่า ถ้าพบว่าไม่มี mediafire หรือ mediafie เสียไปเรียบร้อย ให้ pm มาบอกผมครับ อย่าโพสลงในนี้ครับ
AV บร๊าๆ~~
น่ารักอะ
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 11:50:23 AM »

รีวิวได้สุดยอดมากครับ ขอบคุณครับ
TK28
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 07:12:04 PM »

เยี่ยมครับท่าน
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 04:48:54 PM »

ขอบคุณครับ
isdy
ปลิงควาย
*

we love nisit unifrom.

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 12:59:33 PM »

ท่านี้มันสุดยอดมาก

manzaa100
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 06:04:57 PM »

รีวิวได้แหล่มสุดๆเลยครับ
Ongamo
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:25:14 AM »

Yui Tatsumi โหลดได้ทุกเรื่องจริงๆ

ทำดีไม่ได้ดี คือ ทำดีไม่มากพอ ตั้งใจทำดีเข้าไว้ แล้ววันนึงจะได้ดีเอง
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 05:42:12 PM »

สาวท่านนี้ ดีกว่า ยูม่าเเละฮากีโฮ  เสียอีก
อยากให้ เธอมาเล่น ค่าย  aknr  เเละ  deep  บ้างครับ

หรือไม่ก็ ค่าย  attacker
spiders
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 06:27:11 PM »

เหมือนได้ดูหนังเลย เยี่ยมมากๆ
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 11:54:09 PM »

ชอบมากมีเรื่องเก่าๆบ้างไห๊มครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์