พฤษภาคม 05, 2024, 02:34:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [OKAD-447] บาร์สาว COYOTY พร้อมการกลับมาของตัวละครลับ !?? แหล่มมากเรื่องนี้  (อ่าน 36504 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 08:39:57 PM »

สวัสดีชาว AVC ครับ ไม่ได้มารีวิวซะนานเนื่องจากติดธุระไปพักใหญ่ วันนี้ก็เข้าเว็ปโหลดหนังตามปกติ ไปสะดุดตาปกอยู่เรื่องหนึ่ง
ต้องขอบอกว่า เห็น "นม" แล้วต้องรีบโหลดทันทีครับ

หน้าปกเป็นแบบนี้ เจอนมประเคนแบบนี้ รับรองเด็ดครับ ไม่โหลดไหวเหอร ??  Wink

ว่าแล้วก็เริ่ม REVIEW กันเลย !!

เริ่มเรื่องนะครับมีไอหนุ่มรายหนึ่งเหมือนจะหิวข้าวไปเป็นลมอยู่ที่บันไดแห่งหนึ่ง

ทันไดนั้นก็มีสาวเจ้าคนหนึ่งเปิดประตูส่งแขกมาเห็นเข้าจึงรีบเข้ามาดู อุ๊บส์ Huh? อะไรหนุบหนับ ๆ

หญิงสาวผู้น่ารักก็ลากไปนอนในที่แห่งหนึ่งพอตื่นมา เจอขาว ๆ กลม ๆ พร้อมใบหน้าที่คุ้นเคย
เอ๊ะคุ้น ๆ Huh? น.. น.. นี่มัน !!

ตัดฉากไปครับสรุปที่นี่เป็นบาร์โคโยตี้ มีหนุ่ม ๆกลัดมันมาดูสาวๆ เต้นมากมาย ก็สามคนในปกแหละครับ อย่างน่าล่อเลย

เห็นนมแล้วตาแทบถลน

เสิฟไปเสิฟมา เด็กแมร่งทำอาหารหกใส่ลูกค้าซะงั้น เดือดใหญ่เลย

ชุดตรูตัวเป็นหมื่นนะเฟร้ย !! พวกเธอจะชดใช้ยังไง ??

ป๋าขาพวกหนูทำมาหากิน ไม่มีเงินชดใช้หรอกค่ะ ป๋าถอดเสื้อก่อนนะ

ทำแบบนี้แทนได้ไหมคะ ?? ซร้วฟฟฟฟ....

ขอโทษนะคะที่ทำป๋าเลอะต้องถอดเสื้อออกมา..

นู๋จะใช้ปากเช็ดทำความสะอาดให้นะคะ

ป๋าขาคุ้นหน้าหนูไหม ??

เห้ย.. พวกเราน..น นี่มัน Yu ... Yui Hatano สาวอึ๋มส์ในตำนานนี่หว่า ? ไม่ใช่ว่าโดนสึนามิไปแล้วเรอะ Huh?

ดูกันให้เต็มตา ซร็วฟฟฟ

ไม่ใช่ผีนะคะ หนึบหนับสัมผัสได้ด้วย KUY

จากนั้นน้อง Yui Hatano ก็ใช้นมชักว่าวให้เฮียแกน้ำแตกคานมเลยครับ ดูแล้วเงี่ยนชิบ

แตกคานมของจริง !!

เท่านั้นไม่พอแมร่งดูดซ้ำอีก เสียวปรี๊ดใครเคย ให้แฟนโม๊คแตกคาปาก คงเข้าใจความรู้สึกนะคับว่าเสียวแค่ไหนอิอิ

จบระครับรีวิวฉบับสั้น นี่ตัดมาแค่ฉากเดียวนะครับ ฉากหลัง ๆ มีเด็ดกว่านี้อีก

สรุปคะแนน
นางแบบ : เอาไป 10/10 เลยครับ นางแบบ 3 คนน่ารักทั้ง 3 คนที่สำคัญนมตูม แถมมีตัวละครลับไปอีก เรื่องเธอตายนี่ผมไม่ทราบนะครับ แต่วันที่หนังออกมันวันที่ 22 ก็เลยไม่แน่ใจ แต่รู้ว่า ขาว สวย หมวย เสียวเหมือนเดิม อิอิ...

หุ่น : ไม่ต้องพูดถึงครับ สุดยอด 10/10
เนื้อรื่อง : 9.5/10 สนุกครับมีอะไรให้ลุ้นดี ยิ่งฉากหลัง ๆ นะคับไม่ต้องพูดถึง ดูแล้วน้ำเงีย่นออกเลย
รวมคะแนน : 9.89/10 สนุกครับเรื่องนี้ ดูแล้วเสียวยิ่งกว่าคุ้ม คุ้มค่าแก่การดูแบบไม่ต้องกรอมากครับ

สำหรับผู้ที่ต้องการโหลดเชิญครับ !!
http://bit.ly/LW9FTR

สำหรับรีวิวฉับนี้ก็จบลงแล้ว แค่ฉากเดียว เสียวทั้งคืนครับ ฉากที่เหลือยิ่งกว่านี้
ใครอยากชมก็ตามไปชมกันดูนะครับ อ้อใครที่ชอบรีวิวฉบับนี้ แล้วอยากให้ผมรีวิวเธอคนนี้ต่อ
ก็ขอคำขอบคุณนะครับ ซัก
30 คนแล้วจะมาต่อนะครับผม Cheesy

นู๋ RYU สุดยอดสาวขาว HISO อย่างแหล่มครับนางนี้ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 05:43:06 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
sito

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 09:00:38 PM »

ใหญ่จริงๆครับ  น่าฟัดมาก  ขอบคุณท่านมากครับ
SuaY
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2012, 10:56:30 PM »

ต้องรีบจัดมาดูแล้ว 
mtmu47
ปลิงควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 07:57:27 AM »

ต้องโหลดมาดูแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
navino
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 08:57:28 AM »

ขอบคุณครับ Wink Smiley Cheesy
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 10:44:35 AM »

สุโค่ยค๊าฟ Cool
teez
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 06:34:17 PM »

ใครคือตัวละครลับ ถ้า yui hatano ไม่น่าลับนะครับ ปกโชว์หราขนาดนั้น
แต่จะไปหามาดู ขอเคลีย HDD ก่อน
assasin356
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 06:52:11 PM »

ขอบคูรมากครับ
b the fucker

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 09:09:10 PM »

ใครคือตัวละครลับ ถ้า yui hatano ไม่น่าลับนะครับ ปกโชว์หราขนาดนั้น
แต่จะไปหามาดู ขอเคลีย HDD ก่อน
อ๋อผมเห็นข่าว Yui Hatano ตายแล้วผมก็เลยตั้งไว้ให้ดูน่าสนใจน่ะคับ
สรุปไม่รู้ว่าเธอตายหรือยัง
adidas13
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2012, 11:23:43 PM »

Grin Grin Grin รอคับ รอ Wink

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์