พฤษภาคม 05, 2024, 02:58:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Marina Ozawa น้องสาวข้าเป็นไอด้อล!! (หรือว่า เอวี กันแน่) (SOE383)(completed!)  (อ่าน 41804 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 07:03:25 AM »

เพิ่งคยเห็นคนนี้ครั้งแรกครับ ไม่ได้ประทับใจอะไรในปกเลย ตอนนั้น hd เหลือๆก็เลย load bit ไว้ครับ พอมาดูก็ไม่เลว เนียนใช่ได้ นมใหญ่ หน้าเด็ก อีก spec กระผมครับ

(Name-ชื่อ)     Marina Ozawa
(Born-วัน เกิด) 24 ส.ค. 2534
(Blood-หมู่ เลือด) O
(Breast- หน้าอก) 34
(Waist-เอว) 25
(Hips-สะโพก) 35
(Height-สูง) 168

ปกครับ

มารินาสาวน้อยน่ารัก รับงานถ่ายแนวไอด้อลทั่วไป แลวะหนึ่งในสตูก็กำลังถ่ายแนวแมวเหมียวอยู

เอ๊ะนั่นอะไร สงสัยว่าเป็นไอติม

แผลบๆๆ

โธ่ถัง นั้่นมันของประกอบฉาก อยากดูดไอติมทำไมไม่บอก

พร้อมกันนั้นผู้กำกับก็มองเห็นความขาวเนียนของมารินา จนเสนอไอติมส่วนตัวให้ดูดจนหนำใจ

ที่จริงมารินามีพี่ชายคนนึงที่เธอรักมาก มากแค่ไหนเล่าด้วยภาพว่าเธอยอมพลีกายให้เลยทีเดียว (แนวขี้เกียจพิมพ์)

วันหนึ่งวิบากรรมก็มาถึง เจ้าผจก,กะตากล้องริ่มปรึกษากัน ทำไงอีก็ไม่ดังในวงการไอด้อลเสียที สงสัยต้องเปลี่ยนแนว

เอางี้เรามาช่วยกันเป็นป๋าดันดีกว่า

ได้ยินว่าชอบเลียไอติม ลองของพี่ไหมจ้ะ

ว้ายๆๆๆ เอาไงดี

อยากดังอยู่เฉยน่า ป๋าจัดให้

ทั้งเลีย

มารินาเองก็ไม่ขัดขืนและไม่ถอยห่าง (กรุณาผวน) อารมณ์ร่วมเต็ม 10

เพราะโดนล่อด้วยไอติมของโปรด มาที 2 แท่งเลยสู้สุดใจ

คอแห้งอ่ะ ขอน้ำหน่อย

คราวนี้ก็ว่ากันยาวเลย โดยมีไอติมจากตากล้องมาเสริมเป็นระยะๆ

เสร็จไปหนึ่ง

อีกคนก็ตามไปติดๆ

ภาพทั้งหมดถูกบันทึกไว้ใน memory card เธอเองก็ลังเลว่า จะไปเอวี หรือจะไอด้อลดี

ทิ้งดีกว่า เกี่ยวตัวเองเล่นๆฆ่าเวลา

พี่ขาหนูขอปรึกษาหน่อย จะเอวี หรือไอ้ด่อนดีคร้าาา

เป็นเมียพี่ดีกว่า มาเล่นผีผ้าห่มกัน

อรึ๊ยยยส์ เจี๋ยวว

รู้สักจะบานขึ้นนะ ไปทำไรรมาน่ะ แค่แตะๆน้ำไหลแระ

ให้น้องดูก่อน แล้วพี่ว่าไปยาวๆๆๆ เลย

หุ่นก็ดี เนียนก์เนียน พี่เชียร์ให้เป็น av จ้าาาาๆๆ

ทุก review ผมมีท่าบังคับคือ

จบบริบูรณ์ ราตรีสวัสดิ์

เนื่อเรื่องไม่มีอะไรครับ เป็นอีกตัวอย่างที่ปกไม่โอเค เรื่องงั้นๆ แต่ความสดและความเนียนต้องให้น้องเค้า รูปเยอะเหมือนเดิมคงสนุกกันตามสมควรจะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2010, 08:35:55 AM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

Shikamaru
เสนาธิการเอวี
*

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 07:28:09 AM »

เร็วๆ นะครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 08:51:58 AM »

สุดยอดมากเลยจ้า 
Vice President AVC

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:24:06 PM »

เมื่อนางเอกอยากจะอมไอติม
warzwar
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:48:13 PM »

ลุ้นตอนต่อไป
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 11:27:36 PM »

ขอบคุณครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
kronnarak
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 01:42:39 AM »

แหล่มอ่ะ   ขอบคุณครับ  Cheesy

ร่วมสนุกกับเวปไซต์ Mansion88 เดิมพันกีฬาแบบสดๆ จากทั่วทุกมุมโลก สนใจเข้าไปได้ที่ลิงค์นี้
http://wangdee-wbsvn.blogspot.com/
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 11:11:51 AM »

ขอบคุนคับ
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 12:38:50 PM »

ขอบคุณจ้า 
น้องเขาหุ่นน่าฟัดดี อิอิอิ 
ผิวก็สวย ขาวเนียน สุดยอดจ้าาาา 

Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:54:14 PM »

ขอบคุณครับ น้องน่ารักครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์