พฤษภาคม 05, 2024, 12:42:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mizuki Tachibana อีกหนึ่ง สาวใหญ่ ทีไม่ควรพลาด [NADE-733]  (อ่าน 24639 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:38:36 PM »

[NADE-733] Mizuki Tachibana - Elder Brother's Wife 

ท่านสมาชิก คงคุ้นกับ ค่าย madonna กันแล้ว

คร่าวนี้ ลองนำสาวใหญ่ ลีลาจัด จากค่าย Nadeshiko มาพรีวิวบ้าง

เจ๊ Mizuki Tachibana กับ หน้าอกคู่โต

เข้าเรื่อง ของแนวนี้ คือ ผัวแก่ ลีลาแย่ เจ๊เลยต้องหาตัวช่วย

หนังแบ่งเป็น 4 ฉากง่ายๆ ฉากแรก ที่เราต้องทนดูลีลาแย่ๆ ของผัวเจ๊ ผุ้หญิงเวลาไม่อิ่มกับเรื่องsexๆ

เป็นเช่นไร ศึกษากันไว้พี่น้อง

ฉาก2 เปิดตัว ผู้มาพา เจ๊ ไปสวรรค์ คือ หลานเธอเอง เจ๊ ต้องแสดงการช่วยตัวเอง

ประกอบในจินตนาการ ของไอ้หลานตัวแสบ

ฉาก3กับ4 ต่อเนื่องกันยาว ล่อกันนานเลย

เริ่มฉากด้วย เจ๊ พา หลาน กินเหล้าย้อมใจกันจนอารมณ์กระเจิง

หลานตัวแสบ เลยพาเจ๊ ไปทัวร์สุข ซะหลายรอบ

ต่อด้วยการแกล้ง เจ๊ ด้วยตัวช่วย ไอ้ไข่สั่น และ แท่งทะลวง ..ี.

แล้วลากกัน สุขสม นมข้นหวาน ในห้องนอน

เอาไปเลย 8.5 /10

ลีลา ต่างๆ ทั่วๆไป ส่วนตัว ชอบที่ตัวเจ๊ครับ ไม่รู้ผมอาจคิดไปเองนะ

บางมุม เจ๊ มิซูกิ ไปคล้าย กับ ผู้ประกาศข่าวคนหนึ่งของไทยครับ

ใบ้นะ นามสกุล ขยันๆ ครับ

พี่น้องไปยลกัน แล้วช่วยมาบอก ผมทีว่า ไม่คิดไปเอง นะตัวเอง

RW .......

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2010, 10:39:57 PM »

เป็นหนึ่งในเจ๊คอลเลคชั่นที่ผมสะสมอยู่ครับ แนะนำๆ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 02:47:46 AM »

ไม่ใช่แนวผมอ่ะครับ

kunmo
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 12:32:39 PM »

แนววนี้ ก็น่าลองน่ะครับ ว่าไหม 55+

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 06:31:53 PM »

ขอบคุนคับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 07:57:09 PM »

มีคนนี้อยู่ในคอลเล็ทชั่นด้วยจ้า 
unsyc
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2010, 10:35:41 AM »

โหลดตรงไหนอ่ะครับ มือใหม่!
kumdao_01
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 01:46:14 PM »

XXX
Vice President AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 05:52:20 PM »

เนื้อนมไข่มาก ๆ จ้า
manzaa100
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 01:20:13 PM »

สาวใหญ่แบบนี้เตรียมเก็บเข้าคอลเล็คชั่นไว้เลยคับ Cool Cool
หน้า: [1] 2 พิมพ์