พฤษภาคม 08, 2024, 12:46:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จับตา Yura Orihara สาวมือใหม่ S1 !!! เรื่องที่เรื่องที่3. เขื่อนแตก!!!  (อ่าน 48319 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 03:00:06 PM »

รอดูเรื่องต่อไปครับ น่ารักดี แม้จะไม่เท่าปกหรือภาพ preview
basiccold
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 03:31:40 PM »

รอดูเรื่องต่อไปครับ น่ารักดี แม้จะไม่เท่าปกหรือภาพ preview

คิดเหมือนกันเลย  ทำไม พอดู ในหนังแล้ว มันไม่น่ารักเท่า ปก หรือ preview

เดี๋ยวนี้ รูป preview  ก็ไม่ได้ตัดมาจาก SS สดๆ สินะ คงมี รีทัช กานหมด - -

ปกนี่ อย่างแจ่ม
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 06:56:01 PM »

คิดเหมือนกันเลย  ทำไม พอดู ในหนังแล้ว มันไม่น่ารักเท่า ปก หรือ preview

เดี๋ยวนี้ รูป preview  ก็ไม่ได้ตัดมาจาก SS สดๆ สินะ คงมี รีทัช กานหมด - -

ปกนี่ อย่างแจ่ม

เห็นด้วยครับ
สำหรับคนนี้ ภาพหน้าปกนี่ หน้าตาออกน่ารัก จิ้มลิ้ม ส่วนภาพ Preview ตาจะใสๆดูมั่นๆขึ้นมาหน่อย แต่ก็สวย
แต่พอของจริง โหนกแก้มขึ้นมาเยอะกว่าปกไปนิด + หน้าออกไปทางอูมๆมากกว่า  แต่โดยรวมก็ไม่ได้แย่นะครับ ผมถือเป็นคนน่ารักคนนึงเลย ชอบสไตล์นี้ นานๆมาทีให้ตื่นเต้น
jobhihi
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 12:39:30 AM »

thank you
Taegoo309
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 08:55:45 AM »

oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:25:11 PM »

ชอบครับ
ขอบคุณมากครับ

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
napolyza

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:57:19 PM »

ส่วนตัวผมชอบเธอนะครับ ตาใสๆแก้มป๋องๆ ยิ่งเวลายิ้มดูน่ารักขึ้นไปอีก  Grin Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์