พฤษภาคม 16, 2024, 02:35:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เขามาเพื่อฆ่า "ยูเอะ" แหกหมี "ฮาระ" ขอเชิญพบกับม้ามืดแห่งวงการ "อามามิ โกโกโระ"  (อ่าน 46733 ครั้ง)
namm066
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 11:10:00 AM »

ขอบคุณสำหรับ บทความครับ  อ่านจนจบ สนุกมาก  ได้เห็นถึงความพยายามของ emiจัง    สู้ๆนะemi
hoylekmak
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2020, 05:43:38 PM »

เธอสู้ดีจัง บทความดีมาก   แต่  เธอไม่ใช่แนวผม 5555
น้องฮาเงมารุ
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2020, 11:48:14 PM »

ผมหลงเข้ามาอ่าน โดยไม่ได้มองหัวข้อเลย
อ่านมากลางๆ เรื่อง ดูภาะประกอบ เอ๊ะ ทำไม หน้าเหมือน เอมิ จังวะ
พออ่าน จนจบ เช็ดโด่.............  เอมิ จริงๆ โคตรเซอไพร์เลย  Shocked Shocked Shocked Shocked
Fionarei
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 01:24:08 AM »

ทำมาตอนแรกๆก็สวยอยู่นะครับ ช่วงหลังรู้สึกว่าทำมากไป หน้าเริ่มหน้ากลัว อารมณ์เดียวกับทากาโช
คนเราบางทีก็ต้องรู้จักพอบ้างนะฮะ
lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 02:20:21 PM »

การเสพติดศัลยกรรมเป็นอะไรที่น่ากลัวมาก
พริตตี้เมืองไทยหลายๆคนเป็นตัวอย่างที่ดี
บางคนทำมาจนถึงจุดที่เรียกว่าใกล้ความสมบูรณ์แบบหรือจุดพีคของตัวเองแล้ว
ผมมีงานอดิเรกชอบไปเดินถ่ายพริตตี้ตามงานรถ จะบอกกับเพื่อนเสมอๆว่าอย่าเลยจุดนี้ไปนะ

แต่น้องๆหลายคนชอบทำจนมันเลยจุดสวยที่สุดของตัวเองไป ทำไปทำมาหน้าละม้ายคล้ายกระเทยแปลงเพศ ผมก็ได้แต่ทำใจ

อย่างเคส eimi เนี่ย ผมเคยตั้งกระทู้ทักหนังใหม่ของเธอว่าไปทำหน้ามาเพิ่มเหรอ แต่หลายๆท่านแจ้งว่าน้องแค่ไปฉีดฟีลเลอร์เพิ่ม มันจะบวมๆเป่งๆอยู่สักพัก แล้วก็จะกลับเป็นเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือผิวสวยขึ้น ผมก็ได้แต่หวังว่าน้อง eimi คงไปทำมาแค่นั้นนะ ถ้ามันไม่กลับมาเป็นเหมือนเดิมนี่ก็ต้องบอกว่า เสียดายจริงๆ

แต่ผมก็รู้สึกชื่นชมในความพยายามของน้องมากนะ ยิ่งมาอ่านกระทู้นี้ยิ่งชื่นชมใหญ่

แต่...อย่าเลยไปกว่านี้เลยนะน้องเอ้ย ได้โปรดดดด
babuu
*

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2020, 10:09:33 PM »

Rock Shit
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2020, 08:34:29 AM »

ขอบคุณมากครับไม่เคยรู้มาก่อนเลย
ontherock92
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2020, 05:53:18 PM »

เรื่องนี้มาจากรหัสอะไรหรอครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
man4
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2024, 02:29:46 PM »

สุดมาก เขียนเรียบเรียงได้ดีอ่านเพลินสุดๆ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] พิมพ์