เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่

<< < (2/97) > >>

Nuclear_Blast:
ดาราในดวงใจ:Kaede Matsushima/Mihiro Taniguchi/Akiho Yoshizawa/Tina Yuzuki/Yuma Asami/..และอีกมากมาย
แนวหนังเอวีที่ชอบ:Mature/Housewife/Hunter/Plot Based/Street Angel/ทำงาน-ออฟฟิต
ปริมาณหนังที่มี:Hdd+Convert Dvd ไม่สามารถประเมินได้  ;D
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:โอวว..คนบ้านเดียวกัน แค่มองตากัน ก็เข้าใจอยู่ 8)
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: เป็นกำลังใจให้ละกันน๊าาา :)

Ahrimann:
เอาตามที่ทั่นประธานให้หัวมาเลย ง่ายดีครับ...

ดาราในดวงใจ: ยุคปัจจุบัน ขอยกให้ รูอิ (รุย?) ซาโอโตเนะ กับ เซริ มิคามิ สองสาวนี้เท่านั้น
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ข่ม..... ของค่าย Attackers นี่ค่ายประจำเลยครับ
ปริมาณหนังที่มี: รวมทั้งแผ่น ทั้งในเครื่องก็ประมาณ 100 เรื่อง (เรื่องไหนไม่ถูกใจ ลบแหลก)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก:  ท่าน(ประธาน)ขอมา
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ทำอย่างไร ให้ศิลปศาสตร์ กับพาณิชยศาสตร์ ไปได้อย่างควบคู่และลงตัวที่สุด

pubjazz:
สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับ ฝากตัวด้วยครับ
ดาราในดวงใจ: มิฮิโระ ครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแนวปรกติ แต่ชอบตอนใช้ปาก กับตอนราดหน้าครับ :-[
ปริมาณหนังที่มี: ประมาณ 100gb ครับ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบดูชอบโหลดเป็นชีวิตจิตใจครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ยังไม่มีครับ

watanochan:
ดาราในดวงใจ: Tsugumi Nagasawa , Rio(Tina Yuzuki) ชอบ 2 คนนี้อ่ะครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบที่มีเนื้อเรื่องเหมือนหนังอ่ะครับ ชวนติดตาม ไม่ก็ เกมส์โชว์
ปริมาณหนังที่มี: เก็บเฉพาะที่ตนเองชอบอ่ะครับ มีพอประมาณครับ แต่ปัจจุบันไม่ค่อยได้โหลดแล้วเพราะไม่มีเน็ตมหาลัยมาอำนวยแล้ว
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: หาที่ติดตามข่าวสารใหม่อ่ะครับ เนื่องจาก แต่ก่อนผมอยู่แต่เว็ปบิท แต่ปัจจุบัน ไม่มีเน็ตแรงแบบนั้นแล้ว แถมตกงานอีก T^T
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: จริงๆอยากให้รวมแต่กลุ่มคนที่สนใจจริงๆอ่ะครับมาอยู่ด้วยกัน ^ ^

scifier:
หวัดดีครับผม มาใหม่ครับ ขอฝากตัวด้วย  ;D

ดาราในดวงใจสุดๆ-- Kaede Matsushima + Maria Ozawa (miyabi )

แนวหนังAVที่ชอบ-- ชุดนักเรียน นักศึกษา อาจารย์ ชุดทำงาน Pretty Race queen ยิ่งมีเต้นยั่วก่อนยิ่งดีครับ  ;D

ปริมาณหนังที่มี-- vcd บ้าง dvd บ้าง ในคอมบ้าง ไม่เยอะหรอกครับ vcd หายไปเยอะเลยครับ T_T   :-\

เหตุผลที่ Register-- มาหาข่าวสาร และความรู้เรื่องเพศศึกษาใส่ตัวบ้างครับ  ::)

ข้อเสนอแนะต่อเวบ-- ขอแค่คนในเวบรักกัน สามัคคีกัน ก็ดีใจละครับ อยู่กับพวกเรานานๆ นะครับ ท่าน ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว