ถ้าต้องจ้างคนใช้สาว ซักคน คุณอยากได้ สาวใช้ 'ร่านสวาท' เหมือนดารา av คนใหน ...

(1/2) > >>

neo999:
ตามนั้น

;D ;D ;D

aloneinthedark:
ถ้าตอบคนเดิม จะเป็นไรไหมเนี่ย  [สบาย]
Acky จังสิครับ เป็นได้ทุกอย่าง อิอิอิ  [ชอบ]

e001:
อ้างจาก: aloneinthedark ที่ กุมภาพันธ์ 09, 2010, 05:58:33 PM

ถ้าตอบคนเดิม จะเป็นไรไหมเนี่ย  [สบาย]
Acky จังสิครับ เป็นได้ทุกอย่าง อิอิอิ  [ชอบ]

lolica:
สาวใช้นี่...มีหลายคนได้ป่าวครับ หุหุหุ

kurudragon:
ขอซัก 7 คนก็พอ จะได้ไม่เหนื่อยมาก 555 ดังนี้ครับ
1. Azumi kawashima รับใช้วันจันทร์
2. Maria Takagi รับใช้วันอังคาร
3. Rio Hamazaki รับใช้วันพุธ
4. Sora Aoi รับใช้วันพฤหัสบดี
5. Yui Hatano รับใช้วันศุกร์
6. Maria Ozawa รับใช้วันเสาร์
7. Kaeda Matsushima รับใช้วันอาทิตย์

ให้หมดแรงไปข้างหนึ่งเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป