พฤษภาคม 17, 2024, 12:44:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ Tsubomi Uncen ครับ  (อ่าน 13087 ครั้ง)
nownow
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 04:15:27 PM »

อยากทราบว่าน้อง Tsubomi เคยเล่นหนัง Uncen ไว้กี่เรื่องอะครับ
แล้วเรื่องไหนบ้างครับ จะได้ตามเก็บ ขอบคุณมากครับ
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 05:24:44 PM »

เท่าที่เหงก็มีเรื่องเดียวเองอ่า Tongue

Satomi heetojung
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 05:59:41 PM »

3 เรื่องครับ
[trP-040] Tsubomi - Tora Tora Platinum Vol.40
[PB-162] Pink Puncher - Tsubomi - Open Mind
[XVN] J-Cupid - Tsubomi in Buds of Ecstasy
notear
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 08:12:02 PM »

ผมมีแค่ 2 เรื่องเอง
zomkung
AV DedicataR+ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2011, 10:29:14 PM »

แล้วรู้ไหมครับทำไมถึงไม่เล่นต่อ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 01:35:41 AM »

เล่นหนัง cen สนุกกว่ามั้ง เพราะว่า ทั้ง3 เรื่อง ใส่ถุงหมด อดแตกใน คนดูก็เลยไม่ค่อยสะใจมั้ง 55555555 uncen แต่ใส่ถุง
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 03:06:25 AM »

ระดับ Tsubomi  ต้องคู่ควรสาสม กับ  การมาเล่นกับ  Tokyo-hot ล่ะครับ  แต่ทำไมถึงยังไม่รู้นะ
Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 10:39:44 AM »

ผมเห็นในYoutubeเธอฝึกลีลาทุกวัน555+ Grin

I LOVE LIVERPOOL .
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 04:22:59 PM »

ดารา AV แถวหน้าระดับ ติด Top 10 อย่าง Tsubomi ถ้าลองมาเล่น Tokyo hot ยอมรับเธออาจจะเป็นที่ฮือฮาแค่พักเดียว
แต่ในระยะยาวอยากจะเป็นผลเสียก็ได้ครับ เพราะ ถ้าออก Tokyo-hot ก็ไม่เกิน 3,4 เรื่องแล้วก็เงียบ แต่ถ้าเป็น Cen รับรองเล่นทั้งชาติก็ยังมีคนดู และเล่นได้มากกว่าด้วย  สมมุติครับว่าคุณเป็นดารา AV ดังมากๆๆ มาเล่น UNcen แตกในโดนหนุ่มๆ ราดน้ำใส่หน้า มากมาย คุณจะรู้สึกยังไง ที่ คนดังอย่างฉันมาเล่นหนัง เกรดต่ำกว่าไม่ค่อยมีศิลปะ ซาดิสซ์ ต่างๆนา ลองเอาตัวอย่างของ
มิยาบิ มาคิดน่ะครับ เดี๋ยวนี้เธอเล่นหนัง Uncen เยอะแยะ แต่งาน Censor ไม่เห็นเลยเพราะไม่มีใครป้อนงานให้ เห็นไหมครับถ้าบางทีเธอไม่เล่น uncen แตกใน เธออาจจะมีงานอยู่ก็ได้ (ความคิดผมน่ะ ถ้าคุณจะออกจากวงการ AV อย่างสง่างามคุณจะออกด้วยหนัง Cen หรือ Uncenแตกใน คิดดู ) ก็ดูง่ายๆว่า MIhiro ออกจากวงการ ตอนนี้ไปเป็นดาราจอเงิน จอแก้ว แสดงหนัง แถมดังอีกต่างหาก (เป็นความคิดส่วนตัวน่ะครับ และไม่อยากเห็นTsubomi เล่นUNcen อีกเสียดายความน่ารักครับ ชอบๆๆๆๆ)
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 12:22:08 PM »

สำหรับผม ถ้าเป็น Tsubomi แล้วจะเซ็น หรือไม่เซ็น ก็ไม่เป็นไร
แต่ขอให้เล่นแบบเจ๊งๆ โดนแบบจัดหนัก จัดเต็มทุกรูทวารหน้า+หลัง
ปากอม นมถูกดูด มือคอยรูด

ด้วยหน้าและวัยตอนนี้ ยังใส่ชุดนักเรียนได้อยู่
อยากเห็นภาพ Tsubomi ใส่ชุดนักเรียนสีขาว หิ้วกระเป๋า เดินไปโรงเรียน
ระหว่างทาง เจอกองทัพพี่มืด วิ่งออกกำลังกายสวนมา เอาแบบตัวล่ำๆ กล้ามใหญ่
ช่วยกันไล่จับหนู Tsubomi จับฉีกเสื้อผ้ากระจุยกระจาย เหลือ ถุงเท้ากะรองเท้าไว้
แล้วจัดการ จัดหนักอย่างที่ว่าไว้ เอาให้น้ำท่วมทุกรู ผมเผ้ารุงรัง เดินขาถ่างกลับบ้าน
หน้า: [1] 2 พิมพ์