พฤษภาคม 16, 2024, 07:07:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พักนี้มีใครสังเกตเห็นรอยกรีดตามเนื้อตัวของนางAVในหนังมั้งครับ  (อ่าน 39435 ครั้ง)
anonyuser
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 11:06:33 AM »

ช่วงนี้หลังจากได้ผ่านหนังตา AV มาบ้าง ผมมักจะสังเกตเห็นรอยกรีดตามเนื้อตัวบริเวณต้นแขนหรือต้นขา เป็นรอยกรีดบางๆที่เริ่มเป็นแผลเป็น เรียงกันเป็นแถวยาวของนางเอก AVบางคน ที่ผมพบก็มีอยู่ 2 คน คือ Hana Kano กับ Honoka Mihara
สำหรับ Hana Kano จะมีรอยกรีดบริเวณต้นแขนด้านซ้าย รอยแผลค่อนข้างลึก แผลเริ่มนูนที่ขึ้นมา ใครมีหนังของเธอเก็บไว้ก็ลองไปดูกันนะ
อีกคนก็คือ Honoka Mihara คนนี้มีรอยกรีดตรงต้นขาขวา รอยกรีดของค่อนข้างบางเรียงกันเป็นแถวเหมือนของHana Kano คนนี้มีภาพประกอบให้ดูด้วย

มีข้อสังเกตก็คือ รอยกรีดพวกนี้พวกเธอเป็นคนสร้างมันเองหรือเปล่า? ประการที่สองทั้งสองคนจะรับแสดงหนังที่ค่อนข้างHardCore Anal,DP
ผมอนุมานเอาว่า เป็นดาราAVนี่ชีวิตเจ็บปวดเหมือนกันนะ นี่ถึงขั้นกรีดตัวเองแล้ว หรือว่าลึกๆแล้วพื้นฐานเบื้องหลังของดาราAVพวกนี้บางคนเป็นเด็กที่มีปัญหามาก่อน สังคมที่ญี่ปุ่นนี่น่าจะซับซ้อนและมีปัญหาอยู่ลึกๆเหมือนกัน ท่านๆเคยเห็นรอยกรีดแบบนี้กับดาราAVคนอื่นๆรึป่าว มาแชร์ความเห็นเกี่ยวกับเรื่องนี้กันหน่อย
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 01:16:08 PM »

Mimi Saotome รอยกรีดเต็มแขนครับ
น่ารักขนาดนั้น เห็นแล้วสงสาร
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 01:27:06 PM »

ทางการแพทย์เรียกว่า Hesitating wound ครับ จริงๆถ้าเป็นรอยใหม่ จะเป็นแผลบางๆ
เกิดจากการความลังเลว่าจะทำร้ายตนเองดีไหม หรือเป็นการระบายความสะใจหรือเก็บกดผ่านการทำร้ายตนเอง
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 01:48:32 PM »

มีเยอะเลยครับ กรีดแบบที่ต้องใส่เสื้อแขนยาว แล้วก็เล่นหนังก็มี
Erika Momotani ก็มี เวลาถ่ายจะใช้มุมกล้องบัง
Rui Saotome ช่วงนึง มีรอยจิ้ม ๆ เหมือนเข็มจิ้มตามหน้าอก

เดาว่าพวกนี้ชีวิตรันทดมาก่อน คงจะไม่ใช่แค่ตังค์หมดแล้วมาเล่นหนัง
ส่วนมากเล่นแป๊บ ๆ ก็เลิกไป
อาจจะเป็นเด็กยากุซ่า หรือไม่ก็ลูกหนี้เงินดอก ขายตัวชดใช้นายทุนมาก่อน
ประมานนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2017, 04:28:29 PM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
thunderstrom
AV Distinctive (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 04:26:15 PM »

ไม่เคยสังเกตของน้อง Rui Saotome  เลยครับ ถ้าหากว่าเป็นแบบนั้นจริงๆ มันรู้สึกหดหู่จะไม่ค่อยอยากจะดูแล้วอะสิ
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 08:48:06 PM »

Mimi Saotome รอยกรีดเต็มแขนครับ
น่ารักขนาดนั้น เห็นแล้วสงสาร

พูดถึงเธอแล้วเศร้าเลยครับ เหมือนเล่นแบบฝืนมากๆ หลังจากเธอหายไปก็มีข่าวลือว่าฆ่าตัวตายไปแล้วด้วย   Undecided
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 09:12:46 PM »

รอยกรีดแขนเห็นบ่อยนะครับ มีแปลกอยู่คนคือน้อง Nozomi Kitano เรื่องแรกๆ หัวนมมีรอยคล้ายโดนบุหรี่จี้ด้วย

วงการนี้มันดาร์คจริงๆครับ ถ้าไม่โลกสวยนะ มันไม่เหมือนไอดอลนะ ต่างกันเยอะ
ลุงหมาง

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 10:48:34 PM »

รอยกรีดแขนเห็นบ่อยนะครับ มีแปลกอยู่คนคือน้อง Nozomi Kitano เรื่องแรกๆ หัวนมมีรอยคล้ายโดนบุหรี่จี้ด้วย

วงการนี้มันดาร์คจริงๆครับ ถ้าไม่โลกสวยนะ มันไม่เหมือนไอดอลนะ ต่างกันเยอะ

จำได้ว่า
เมื่อก่อนเคยอ่านกระทู้ที่พี่เขียน ตั้งแต่นั้นมาผมก็ดูน้องคนนี้ไม่ลงเลยครับ
napolyza

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 11:42:58 PM »

รู้สึกว่า Aine Maria ก็มีรอยที่แถวๆต้นแขนเหมือนกันนะครับถ้าผมจำไม่ผิดไป ถ้าผิดไปต้องขออภัยด้วยครับ  Grin Grin Grin

iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 12:22:57 AM »

ผมว่าวงการแบบนี้มันก็ต้องมีหลายด้านแหละครับ คนที่เต็มใจเล่นก็มี คนที่เล่นเพราะต้องการเงินก็มี คนที่เป็นเด็กมีปัญหามาก่อนแล้วมาเล่นประชดชีวิตก็น่าจะมี บางคนเล่นเอวีแล้วรับงานหลังจอก็น่าจะมีเยอะถ้าเงินถึง คนที่มาเล่นเป็นอาชีพหลักและมีความเป็นมืออาชีพก็มี
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์