พฤษภาคม 15, 2024, 07:40:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชะตากรรมของเด็กสาว Kanae Renon เป็นอย่างไรบ้างนะ ได้เงินแค่ไหน  (อ่าน 14226 ครั้ง)
candymafia0935
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:10:05 PM »

เก็บอยู่ค่ะ แต่ออกติดๆกันยังหาFHDไม่ได้ออกมาอีกแล้วเดือนนึงเล่นกี่เรื่องกันเนี๊ย แล้วภาพเริ่มไม่สวยแนวไม่โอแล้วเสียดายน่าจะอยู่ค่ายเดิม

ขอถามหน่อยครับ  ผู้หญิงที่มาติดตาม AV เป็นคนคนแบบนี้ไปเลย  คิดยังไงเหรอครับ

คือ  มีรสนิยมชอบดูไว้ศึกษา   หรือว่ามีเพศสภาพเป็นทอม หรือ เลสเปี้ยน  หรือยังไง

คือ อย่างรู้จริงๆนะครับ    สงสัยมานานแล้ว  เวลามีคำว่า  ค่ะ  คะ  มา   แล้วดูเป็นคนที่มีความรู้ด้วย  ไม่ใช่แค่ดูผ่านๆ
ติดตามหลายคนค่ะ ต้องไปดูที่ตั้งว่ามีทุกเรื่องไว้  ก็ดูศึกษาก็ส่วนนึง อาจจะใช้หาอะไรแปลกใหม่บ้าง อย่างหลังไม่ใช่ทอมจ้า

play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 11, 2017, 12:01:18 AM »

จริงๆผมไม่ซีเรียสกับแนวผอมบางนะ หลายๆคนที่ผมชอบก็ผอมๆบางๆ แต่กับน้องคนนี้เขาผอมเกิ๊นนนนนน น่าเสียดาย ถ้ามีน้ำมีนวลกว่านี้ก็คงดี

ที่จริงเรื่องล่าสุดก็มีเนื้อขึ้นอยู่นะ  หุ่นแนวนี้ผมดูมาเยอะ  ผมว่าเกี่ยวกับหุ่นสัดส่วนเธอแปลกๆครับไม่ได้หุ่นดีเท่าไร
ถ้าคนที่หุ่นดีจริงถึงผอมก็จะดูดีกว่านี้ครับ

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 06:26:04 PM »

หลังจาก Mikako Abe ถึง Rena Aoi จนมาเจอ Renon คนนี้ ผมจัดเป็นสุดยอดของสายบางกรอบอีกคนหนึ่งเลย โดดเด่นที่หน้าสวย ลีลาเซ็กส์จัดเต็มจริงๆ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
หน้า: 1 [2] พิมพ์